Video chia sẽ Sesvit và đỡ Sesvit cho ae phong trào .

Tachoi BB

Trung Sỹ
[QUOTEnayfchoi BB, post: 798876, member: 39064"]Ko biết nên hỏi. Trình đánh như thế này đã ở B chưa nhỉ CLB Xuân Diệu?
Trinh nay la B , nhung ma la Be Bo .[/QUOTE]
Đã hiểu ra một ít. Chắc tại mắt kém và góc quay ko rõ nên nhầm vì Be Bo giật thường nhồi thêm xoáy ngang mà nhìn Video thấy giật đường bóng xoáy lên rõ nhưng xoáy ngang phải or trái hầu như ko nhận ra. Sorry hai cầu thủ:oops:

huyducphamvn

Đại Uý
em nói thật là đi đánh giải hay giao lưu, trừ khi đối phương trình cao quá mà núp, còn lại đánh tuốt, các kiểu giao bóng che chọi giấu tay này nọ, chơi hết, vì quan niệm, đời còn nhiều cái khó khăn hơn, vài ba chiêu trò ích gì.

nousle

Thượng Sỹ
Thật ra đánh tập hay giao lưu thì ok thôi, nhiều khi tập mình phản xạ chút xíu :p, còn đánh hơn thua, bia bọt này nọ thì chỉ được 1 lần rồi người ta chạy thôi, còn giải nghiệp dư gặp thì cười hề hề cho vui các bác ạ, thể thao để khỏe và thanh thản đầu óc các bạc ạ :p - 1 thanh niên không bao giờ đục, chọi cho hay =))

em nói thật là đi đánh giải hay giao lưu, trừ khi đối phương trình cao quá mà núp, còn lại đánh tuốt, các kiểu giao bóng che chọi giấu tay này nọ, chơi hết, vì quan niệm, đời còn nhiều cái khó khăn hơn, vài ba chiêu trò ích gì.
Đúng đấy Bb cũng chỉ là chơi để khỏe chơi cho vui vẻ chứ có giải quyết được cái gì đáng kể đâu mà phải lăn tăn nhiều làm giề đúng k bác

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Từ trước tới giờ , toàn gặp người đục chọi , che chắn . Ngày 22/10 này Nghệ An tổ chức giải các CLB , mình có được mời tham gia . Dự là sẽ phô diễn một số kỷ năng Đục & che chắn xem sao . Mình sẽ quay Clips úp lên ORG để kiếm ít Gạch về tân trang CLB XD .
Sở trường đánh bền , rình rập . Nay đục , chọi , theo mình nghỉ là phải thay đổi cách đánh , nhất là giao xong , phải dồn lực đánh hết , quả là nan giải , nhưng cũng thử xem sao , biết đâu đấy ...

Last edited:

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Phải công nhận Đục + Chọi ... hiệu quả thật . Trình Gà như mình , chỉ với mấy quả đục CÓ VĂN HÓA ... đã đưa mình vào bán kết giải các CLB Nghệ An vào ngày mai . Giá như tập Đục VÔ VĂN HÓA thì khả năng ngày mai cầm chắc HCV

Bình luận từ Facebook