Video & Ảnh giao lưu CLB Thành Sen HT & China Fomosar

son_canloc

Đại Tá
Chiều qua 21 th 9 tại CLB Thành Sen Hà Tĩnh đã diễn ra một số trận giao lưu với Fomosa China

2 vđv chủ lực của đội bạn

Last edited:

conduongmoi

Trung Sỹ
Đợt này ra quân vắng một số cao thủ nên thua bết quá, huhu, mà công nhận a sơn đánh hay thật, cố gắng mài kiếm hẹn lần sau báo thù thôi.

son_canloc

Đại Tá
Cho video các trận lên đi anh,em hóng chờ xem video các trận đỉnh cao của các cao thủ Hà Tĩnh ^^
Ngủ cho ngon mai a tải video lên cho mà xem , rất nhiều trận hay và kịch tính có séc tỷ số 19 - 17 . Và có những trận lội ngược dòng rất ngoạn mục Hôm nay do ảnh hưởng mưa lớn mạng chập chờn nên không úp đc

Hưng Hà VT

Trung Uý
Trận đấu hơi bị ngắt quãng vì nhất dương chỉ càng phải 1 cái là 1 trong 2 bên không thủ được,hay do cậu người đài loan kia chưa quen sân bãi, hôm trước ở trong Cảng thì em thấy cậu đấy có nhiều màn đối giật lại hơn,do e trình còi nên có gặp Bác Sơn thì em cứ xin trước 2 quả ^^ bác đánh thắng anh Long 3-1.lại còn mặt anti và tay trai nữa thì đúng là 2 quả có khi em còn không có cửa rồi :) em sẽ cố gắng trong tháng sau sẽ xin ra Hà Tĩnh gặp Bác 1 trận. Bác giữ sức khỏe tốt vào nhé =^_^=

son_canloc

Đại Tá
Trận đấu hơi bị ngắt quãng vì nhất dương chỉ càng phải 1 cái là 1 trong 2 bên không thủ được,hay do cậu người đài loan kia chưa quen sân bãi, hôm trước ở trong Cảng thì em thấy cậu đấy có nhiều màn đối giật lại hơn,do e trình còi nên có gặp Bác Sơn thì em cứ xin trước 2 quả ^^ bác đánh thắng anh Long 3-1.lại còn mặt anti và tay trai nữa thì đúng là 2 quả có khi em còn không có cửa rồi :) em sẽ cố gắng trong tháng sau sẽ xin ra Hà Tĩnh gặp Bác 1 trận. Bác giữ sức khỏe tốt vào nhé =^_^=
Hihi tưởng gì chứ 2 quả thì a cho ngay nhưng sau giao lưu cứ 1 quả quy ra 1 Bia , thoải mái thích mấy quả a cũng chiều hết . Tên Đài loan này nó chỉ đối giật hay với những người đánh bóng xoáy và có lực còn gặp ai đánh bóng lỏng điểm rơi thì nó như Gà mắc tóc , nếu nó không dùng thủ thuật hội ý và giảm nhịp độ trấn đấu thường xuyên thì cũng khó thắng

Hưng Hà VT

Trung Uý
Hihi tưởng gì chứ 2 quả thì a cho ngay nhưng sau giao lưu cứ 1 quả quy ra 1 Bia , thoải mái thích mấy quả a cũng chiều hết . Tên Đài loan này nó chỉ đối giật hay với những người đánh bóng xoáy và có lực còn gặp ai đánh bóng lỏng điểm rơi thì nó như Gà mắc tóc , nếu nó không dùng thủ thuật hội ý và giảm nhịp độ trấn đấu thường xuyên thì cũng khó thắng
Được đấy bác ơi! em hẹn bác làm trận bia cỏ vào một ngày gần nhất,biết là húc đầu vào đá rồi,nhưng thôi em vẫn cố vậy,ngại nhất là mấy bác chơi cộc với chuội đấy ^^ ok e nhận kèo bác 2 quả

conduongmoi

Trung Sỹ
Tranh thủ mài kiếm đi rồi ra Hà ơi, mất bia là chuyện nhỏ, rơi kiếm mới là chuyện lớn, lúc nào ra gọi a ra làm trọng tài luôn.

Bình luận từ Facebook