Video + Ảnh CLB Xuân Diệu Can Lộc chào mừng năm mới

son_canloc

Đại Tá
Trung tâm văn hóa Huyện Can lộc thông báo
Để tạo sân chơi lành mạnh cho học sinh và mọi người TTVH thành lập CLB bóng bàn CÂU LẠC BỘ XUÂN DIỆU . Địa chỉ ngã 4 Thị Trấn Nghèn .
CLB có máy tập bóng bàn giúp cho vđv tập cơ bản , nâng cao . Khai trương vào 8h ngày 22 tháng 12 năm 2014 . Xin mời mọi người tham gia Chơi và tập luyện
CN CLB . Đặng Văn Sơn . Tel ; 090 343 76 77

Last edited:

huy_mitraco

Thượng Sỹ
Hihi chuẩn bị mở CLB bóng bàn tại đây , địa điểm quá lý tưởng không biết rồi sẻ ra sao ?
Đc Ngã 4 Thị trấn Nghèn Can Lộc Hà Tĩnh - Cạnh tượng đài Xô Viết Nghệ Tĩnh
Xin hỏi mình muốn mua bàn khoảng 4 > 5 triệu thì mua được bàn loại gì và có gửi về Hà Tĩnh đc không . Thanks

Chúc phong trào bóng bàn Can Lộc sớm phát triển

son_canloc

Đại Tá
Trung tâm văn hóa Huyện Can lộc thông báo
Để tạo sân chơi lành mạnh cho học sinh và mọi người TTVH thành lập CLB bóng bàn CÂU LẠC BỘ XUÂN DIỆU . Địa chỉ ngã 4 Thị Trấn Nghèn .
CLB có máy tập bóng bàn giúp cho vđv tập cơ bản , nâng cao . Khai trương vào 8h ngày 22 tháng 12 năm 2014 . Xin mời mọi người tham gia Chơi và tập luyện
CN CLB . Đặng Văn Sơn . Tel ; 090 343 76 77

son_canloc

Đại Tá
Thanks , dự định sinh hoạt từ 17h > 21h hàng tuần , nếu có AE giao lưu mình sẽ quay ngược kim đồng hồ để đáp ứng bạn ạ , nếu có dịp qua CL mời bạn ghé giao lưu cho AE học hỏi với . Thanks

son_canloc

Đại Tá
Chú thấy CLB đẹp không ? Hà Tĩnh nói chung CL nói riêng bây giờ chỉ có Phụ nữ uống Bia với hút thuốc lá còn đàn ông con trai Chỉ RCL với thuốc lào thôi . A sẵn sàng làm PN để tiếp B chú nhé . Hẹn gặp

huy_mitraco

Thượng Sỹ
Chú thấy CLB đẹp không ? Hà Tĩnh nói chung CL nói riêng bây giờ chỉ có Phụ nữ uống Bia với hút thuốc lá còn đàn ông con trai Chỉ RCL với thuốc lào thôi . A sẵn sàng làm PN để tiếp B chú nhé . Hẹn gặp
RCL có phải là rượu can lộc không a sơn. Có thằng em ở chỗ em ra giao lưu với a rồi, nó nói a có quả giao bóng hiểm hóc, và đặc biệt là rượu của chủ nhà rất ngon. Lưa giọt mô ngon ngon để dèenh cho a e em giọt với.

son_canloc

Đại Tá
RCL có phải là rượu can lộc không a sơn. Có thằng em ở chỗ em ra giao lưu với a rồi, nó nói a có quả giao bóng hiểm hóc, và đặc biệt là rượu của chủ nhà rất ngon. Lưa giọt mô ngon ngon để dèenh cho a e em giọt với.
ru cu e thu 2 ra giao luu cho vui

son_canloc

Đại Tá
Ông Trần Đình Hùng GĐ TTVH huyện phát biểu khai trương CLB . Đến dự có ĐC Lê Thủy Nguyên GĐTTVH Tĩnh và ACE yêu BB TP Hà Tĩnh - Đức Thọ - Vũ Quang ... Lễ khai trương thành công tốt đep

Bình luận từ Facebook