Victas V>15: Dòng mặt vợt thông minh có tính năng vượt trội

gik271

Thượng Tá
E đánh cảm giác cứng bác ạ, trình gà như e thấy khó kiểm soát
Dán cốt mềm và rung là ngon đấy!
Trước mình đánh Tibhar Aurus Prime thấy rất ngon. Đợt vừa rồi nó nổi chân gai nhiều nên chuyển sang thử dòng V15 extra này. Cảm giác ban đầu là cứng và ko bám bóng như mặt cũ. Mình đang dáng trên PG7 (cốt mềm). Sau khoảng 4 buổi thì dần quen rồi, ko còn cảm giác bị khô và khó kéo như hôm đầu. Bóng đi ít vòng cung và thẳng hơn mặt Prime.
Vẫn đang tiếp tục cảm nhận, :D.

tosiosHD

Đại Tá
Trước mình đánh Tibhar Aurus Prime thấy rất ngon. Đợt vừa rồi nó nổi chân gai nhiều nên chuyển sang thử dòng V15 extra này. Cảm giác ban đầu là cứng và ko bám bóng như mặt cũ. Mình đang dáng trên PG7 (cốt mềm). Sau khoảng 4 buổi thì dần quen rồi, ko còn cảm giác bị khô và khó kéo như hôm đầu. Bóng đi ít vòng cung và thẳng hơn mặt Prime.
Vậy chắc hợp Prime hơn rồi. Nếu thế thì chiến tiếp Genius đi, nó còn xoáy và vòng cung hơn nữa đấy!

minato141

Trung Sỹ
Mình còn tune cả V15, thấy ngon hơn là ko tune =)))

Thái Khang

Trung Uý
Sau này hình như cũng có một mặt nghe nói cũng xoáy uy lực lắm của Tibhar là Quantum X pro, anh em nào trải nghiệm rồi cho xin ít cảm nhận nha.

Bình luận từ Facebook