Vị trí CLB ở chỗ nào nhỉ?

Mabumap2k6

Đại Uý
Mọi người cho mình xin ít thông tin về CLB như địa điểm, giờ mở cửa, số lượng bàn, giá chơi mỗi lượt... nhé. CLB mở cửa tự do hay chỉ giới hạn 1 số thành viên nhất định...
Xin cảm ơn!

Mabumap2k6

Đại Uý
không ra bk đánh nữa ah anh
Mình vẫn ra đều 2 4 6 mà :D , căn bản muốn tìm thêm CLB chơi cuối tuần, bt ngày đi làm ra BK thì tiện chứ cuối tuần phi từ nhà ra BK xa quá (10km) >.<
Giải E, F Duy Hưng lần này mấy anh ở đội Hòa say có tham dự ko nhỉ? :D

nofear

Binh Nhì
Mình vẫn ra đều 2 4 6 mà :D , căn bản muốn tìm thêm CLB chơi cuối tuần, bt ngày đi làm ra BK thì tiện chứ cuối tuần phi từ nhà ra BK xa quá (10km) >.<
Nhìn cái ảnh này không nhận ra thằng em này nữa, chiều nay có ra Bách Khoa nữa không em hay đánh ở Đặng Tiến Đông?

vanuc

Đại Tá
145 Hoàng Hoa Thám là ở Trường tiểu học hay trường Trung học PTCS nhỉ? Có bác nào hay chơi ở đó không, cho anh em biết với

vanuc

Đại Tá
Câu lạc bộ rất sạch sẽ, nằm ở tầng 3 Trường THCS Ba Đình. Chị Đào phụ trách CLB kiêm huấn luyện viên. Anh Long Rau muống thường xuyên có mặt tại CLB. Hôm qua vừa cùng bác Spy vào đó chơi

Em chào các anh chị. Em cũng đã chơi bóng bàn từ lâu nhưng lâu không chơi. Muốn chơi lại để tăng cường sức khỏe nhưng không có ai chơi cùng. Em muốn tham gia CLB của mình thì có cần điều kiện gì không hay cứ cầm vợt đến đánh thôi ạ! Em cám ơn

Mabumap2k6

Đại Uý
Em chào các anh chị. Em cũng đã chơi bóng bàn từ lâu nhưng lâu không chơi. Muốn chơi lại để tăng cường sức khỏe nhưng không có ai chơi cùng. Em muốn tham gia CLB của mình thì có cần điều kiện gì không hay cứ cầm vợt đến đánh thôi ạ! Em cám ơn

Hôm trước mình định ra chơi thử thì thấy bảo vệ bảo CLB đóng cửa nửa năm nay rồi

tangdung

Đại Tá
Vừa miếng kg @bongban_bia, ra CLB Trường THCS Bế Văn Đàn Ngõ 181 Đường Nguyễn Lương Bằng, Chủ sới Cô giáo Hằng 0904182126

Bình luận từ Facebook