ủng hộ em Danh Quốc Vinh vđv của Đồng Tháp bị viêm não

Nhoveem

Moderator
1/ chị Mai vsp. 500k
2/ phong nhí. 200k
3/ phan minh hoà. 1000k
4/ nguyễn hoàng haỉ âu. 100k
5/ A Tuấn (baotien) 500k
...................

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Chú ủng hộ 200k nhé Chức. Chức có tài khoản Vietinbank ko, để chú chuyển qua mạng cho tiện.

Chức à! Để cuộc vận động giúp em Vinh hiệu quả hơn, cháu nên có một số thông tin chi tiết hơn về em Vinh (chẳng hạn CLB chơi bóng, thành tích, hoàn cảnh gia đình, mức độ bệnh tật...).

ACE bóng bàn hãy san sẻ yêu thương, mỗi người một chút tùy khả năng để giúp em Vinh chữa trị căn bệnh hiểm nghèo.

Drhongson

Đại Tá
Ban Phan Minh Hoa ( Nick Hoa Phan Minh , Hoa Dai Luong _ Sai Gon ) goi 1 TRIEU ung ho em DANH QUOC VINH
chua benh , Chuc ghe 86 BACU _VUNG TAU nhan tien gium nhe . Thanks CHUC .

thinhnguyen

Đại Tá

.......
E Vinh là vdv năng khiếu của đt.. lúc trước ở trung tâm 4 vĩnh long. Đã về lại đt khoảng 2 năm, và bỏ chơi bb vì hoàng cảnh gia đình khó khăn. E phải ở đậu trong một ngôi chùa.

Nhoveem

Moderator
Chú ủng hộ 200k nhé Chức. Chức có tài khoản Vietinbank ko, để chú chuyển qua mạng cho tiện.

Chức à! Để cuộc vận động giúp em Vinh hiệu quả hơn, cháu nên có một số thông tin chi tiết hơn về em Vinh (chẳng hạn CLB chơi bóng, thành tích, hoàn cảnh gia đình, mức độ bệnh tật...).

ACE bóng bàn hãy san sẻ yêu thương, mỗi người một chút tùy khả năng để giúp em Vinh chữa trị căn bệnh hiểm nghèo.
Cháu chỉ có tk bidv chú ơi
76010000394457
Nghiem thien chuc
BIDV vũng tàu

Nhoveem

Moderator
Mong nhận thêm nhiều tấm lòng hảo tâm nữa của mọi người, ngày 10/11 sẽ chuyển tất cả tiền ủng hộ em đến gd em, mong giúp e phần nào khó khăn mà e phải*trải qua .thanks all*

Bình luận từ Facebook