Tường thuật trực tiếp kết quả Đà Nẵng Open 2012

NghiaBum

Thượng Sỹ
Do mãi thi đấu và thời gian cũng không nhiều nên quên gửi lời cảm ơn anh Ánh đã tặng đội AESG 10 phiếu bốc thăm trúng thưởng, tiếc là đội không may mắn trúng, hehe, cảm ơn anh nhiều, hôm nay gặp lại nhìn anh gầy hơn trước thì phải :)

Andro_HexerHD

Binh Nhì
Em đồng ý với a Andro mặc dù a có phần hơi nặng lời,nhưng rõ ràng cách a Thuận luôn miệng chê bai như vậy sẽ làm anh em buồn và cảm thấy bị xúc phạm,nghe nói ở Sàigon mặc dù a Thuận đánh hay nhưng anh em trong giới bóng bàn không ai muốn chơi với ảnh,không biết vì lý do gì? có lẻ do cá tính của ảnh và những scandal mà a Thuận thường gặp.

Bác Andro nói chí phải,quả là em có hơi nóng tính,nhưng thú thật khi thấy những lời nhận xét của a Thuận em rất bất bình,nghe nói ảnh sắp đánh giải Vũng Tàu,mong ảnh cư xử và phát ngôn cho đẹp.

dung_linh

Đại Tá
Em đánh đội Vitas D1 bác ạ, anh em vào được vòng trong gặp Cafe An 2 khá mạnh nên làm khán giả sớm :D:D:D:D:D:D:D:D
Nhưng chậm hơn đội Huế một ngày.........................hihihi, hy vọng một ngày gần đây đánh lại một trận nhé...............................

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Do mãi thi đấu và thời gian cũng không nhiều nên quên gửi lời cảm ơn anh Ánh đã tặng đội AESG 10 phiếu bốc thăm trúng thưởng, tiếc là đội không may mắn trúng, hehe, cảm ơn anh nhiều, hôm nay gặp lại nhìn anh gầy hơn trước thì phải :)

Anh thấy đội AESG đánh rất hay và máu lửa nên tâm trạng hứng khởi trong khi đó mấy bác bán vé số đang miệt mài công việc nên ủng hộ cả 2 bên, 1 vé hay nhiều không quan trọng em ạ, tấm lòng đối với nhau mới đáng quý :D:D:D:D:D:D:D
Rất tiếc là thời gian hạn hẹp nên không chụp được bức ảnh kỷ niệm với đội AESG, mong rằng khi nào vào trong đó có dịp giao lưu cả bóng bàn và BiaBiaBiaBiaBia
Anh vẫn khỏe và không giảm cân, có lẽ thi đấu nhiều chiến trường quá nên trông mặt bị gầy thôi :p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

Bình luận từ Facebook