Tui Tự Học BB

Khanh vân

Binh Nhì
Minh Muốn hè này cho con gái mình học bóng bàn cơ bản, nhà mình ở Hạ ĐÌnh, Thanh Xuân. Các anh chị em giới thiệu giúp mình nên cho con học ở đâu.
Con gái mình chưa học bao giờ, cháu 11 tuổi ạ, cảm ơn cả nhà

VanGiangQuai

Thượng Sỹ
Minh Muốn hè này cho con gái mình học bóng bàn cơ bản, nhà mình ở Hạ ĐÌnh, Thanh Xuân. Các anh chị em giới thiệu giúp mình nên cho con học ở đâu.
Con gái mình chưa học bao giờ, cháu 11 tuổi ạ, cảm ơn cả nhà
Bạn tham khảo. Mình đang tập ở đây.

TUYỂN SINH BÓNG BÀN BÁN TRÚ HÈ 2017

Theo yêu cầu của đông đảo phụ huynh, CLB Bóng bàn Duy Hưng (nằm trong khuôn viên Trung tâm TDTT Quận Thanh Xuân, 166 Khuất Duy Tiến, Hà Nội) sẽ tiếp tục tuyển sinh lớp Bóng bàn bán trú Hè 2017 dành cho học viên từ 6-13 tuổi, từ 2/6 đến 30/6/2017. Học viên sẽ được kiểm tra trình độ xếp lớp, tập luyện theo giáo án của các HLV giàu kinh nghiệm đến từ Trung tâm bóng bàn Quân đội và T&T. HLV trực tiếp đứng lớp có trình độ bóng bàn cao và phương pháp sư phạm tốt. Học viên sẽ được kiểm tra y tế, ăn trưa, ăn quà chiều theo thực đơn đầy đủ dinh dưỡng đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm. Phòng nghỉ trưa của học viên có điều hòa. Ngoài bóng bàn, học viên được tham gia các môn bổ trợ như bơi, bóng đá... trong khuôn viên Trung tâm TDTT Quận Thanh Xuân. Lớp học nhận học viên từ 8g00, trả học viên lúc 16g30 hằng ngày, nghỉ thứ Bảy, Chủ Nhật. Cuối khóa học, tất cả các học viên sẽ được thi đấu xếp hạng và được nhận chứng nhận.
Để đảm bảo chất lượng, lớp học dự kiến chỉ nhận 30 học viên.
Học phí trọn gói: 5.000.000 đồng/học viên.
Đây là năm thứ ba liên tiếp CLB Bóng bàn Duy Hưng tổ chức lớp Bóng bàn bán trú Hè. Mời các bạn xem lại một số hình ảnh của lớp Bóng bàn bán trú Hè 2016.
Xin mời các quý phụ huynh đăng ký qua số máy 0987286668 hoặc 04.38581333.

VanGiangQuai

Thượng Sỹ
làm ơn trích nguồn coppy nhé.
Nhúng trực tiếp Youtube thì không cần trích nguồn, nhấp vào chữ Youtube sẽ ra link gốc.

Nếu cần thì tôi cho đủ 50 video kèm nội dung
Ngựa non háu đá ! Xem kỹ từng tập thôi.
qua vụ này thì mới biết thế nào là non. kkk

Bình luận từ Facebook