TƯ vẤn mua cỐt, mẶt vỢt và keo dán bóng bàn

em mới tập chơi bóng bàn. cần ace trong nhóm tư vấn giùm cốt vợt, mặt vợt có độ nảy cao, đánh tốc độ nhanh, mạnh. Keo giúp tăng lực. vì lực đánh của e yếu ạ !
E xin cảm ơn !!

em mới tập chơi bóng bàn. cần ace trong nhóm tư vấn giùm cốt vợt, mặt vợt có độ nảy cao, đánh tốc độ nhanh, mạnh. Keo giúp tăng lực. vì lực đánh của e yếu ạ !
E xin cảm ơn !!
Bạn mới tập chơi bóng nên dùng cốt có độ nảy vừa phải để tập thể lực luôn, mình giới thiệu với bạn cốt Xiom Zetro Quad, đây là cốt có độ nảy rất tốt và độ kiểm soát cao, bạn bấm vào tên cốt để tham khảo thêm. Mặt vợt thì bạn nên đánh Xiom Sigma II Europe cho bên phải, tốc độ và độ xoáy thuộc loại đỉnh hiện nay của Xiom, bên trái bạn dán Xiom Vega Asian, khá mềm, dễ đánh, tạo xoáy tốt, phù hợp với người mới tập.

E xin cảm ơn !!
Bạn mới tập chơi nên chon cốt vợt có độ nảy vừa phải để tập phát lực, nếu lực ban phát tốt thì sau này mới hay được.mình xin giới thiệu ban combo sau đây:
Cốt : Cornilleau hinotec off+carbon
FH: Pilot advance
BH: Pilot power
Nếu có zì cần tư vấn thêm thì alo cho mình nha, hoặc vào website của mình tim hiểu thêm tính năng nè.

tunghatri

Đại Tá
E xin cảm ơn !!
bác mới mà đã muốn dùng cốt nảy rồi.theo em không hợp lý.trước mắt em thấy bác cứ làm con 729 c2 với 2 mặt daiwei xp tổng thiệt hại không quá 600k.bao giờ kỹ thuật ổn định rồi thi mới dùng cốt và măt vợt khác có tốc độ cao hơn

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Bạn có thể chọn loại nảy tốt nhưng đừng ham đánh mạnh vì đồng nghĩa với việc khó kiểm soát bóng. bạn nên chọn loại vừa phải thôi ! đừng mua 729 vì đã xác định chơi mua cái tốt luôn để có cảm giác đúng !

Thành Danh

Thượng Sỹ
Bạn mới tập chơi nên chon cốt vợt có độ nảy vừa phải để tập phát lực, nếu lực ban phát tốt thì sau này mới hay được.mình xin giới thiệu ban combo sau đây:
Cốt : Cornilleau hinotec off+carbon
FH: Pilot advance
BH: Pilot power
Nếu có zì cần tư vấn thêm thì alo cho mình nha, hoặc vào website của mình tim hiểu thêm tính năng nè.
Pilot advanced dug danh trai dc ko,minh cug xai cot nay

desert_28

Binh Nhì
E xin cảm ơn !!
Clipper CR , Fh calibra , đánh nhẹ nhàng không cần dùng lực nhiều

Bình luận từ Facebook