Tư vấn mặt vợt dùng với cốt Sardius tamca 5000

huymdt

Thượng Tá
Ban xai T05 FX dc bao lau thi thay caii moi
Combo này mình đánh khoảng 4 tháng, có lẽ do mình giữ kỹ và vệ sinh bằng chai rửa mặt vợt butterfly nên giờ vẫn còn dùng tốt bạn àh. Mình nghĩ độ bền cũng tuỳ theo người sử dụng, tuy nhiên dòng Ten nếu va chạm rất dễ bị sứt mẻ rìa, nhất là em Ten 64!

em nhỏ tuổi nhưng tư vấn cho anh là mặt Rasant Turbo Andro (03-021 nhớ ko rõ)
bám xoáy rất ghê, nhưng hợp với cốt Sardius không thì quả thật e ko biết
nhưng mà em đang dùng 2 thứ ấy cộng với mặt trái là Donic Baracuda

duc.ha

Binh Nhất
Hôm nay chính e tư vấn và cắt dán cho 1 bác đến của hàng. Kết hợp Rasant Grip - Sardius - 05fx. Tối nay nhận đc cuộc đt cám ơn,el và cửa hàng luôn cố gắng tư vấn và mang lại sự hiệu quả nhất cho mọi người chơi bóng.
Cảm ơn bác...
vậy cho minh hoi amultart danh fh voi mat nao ok ? minh dang danh fh : 05fx cam nhan hoi yeu !!!

Chào a. E tư vấn ở cửa hàng Dũng Cửu Shop.
Hiện tại a muốn nâng cấp lên một mặt mới cho FH. Sardius đã là cốt nảy nên k cần mặt quá nảy nữa,cần mặt tốc độ vừa phải và ma sát cao. A có thể chọn 1 trong những mặt sau nếu a k chọn Tennery : Xiom Sigma II EU,Omega V,Rasant Grip(rất hợp),Acuda S1,Bluefire M1,JP01...
acuda s1 vừa cứng vừa nảy...dán vào để bạt hử. cốt đã nảy khuyên người ta dán s1...nực cười...mà còn tùy lối đánh mới biết dán mặt gì..././

tieuho_8x

Đại Tá
acuda s1 vừa cứng vừa nảy...dán vào để bạt hử. cốt đã nảy khuyên người ta dán s1...nực cười...mà còn tùy lối đánh mới biết dán mặt gì..././
Acuda S1 chỉ nảy thuộc loại khá tốt,chứ k phải quá nảy bác nhé. Bác nên tìm hiểu thêm,dòng nảy hẳn của Donic là S1 Turbo,Bluefire JP01 nhé. Chúc bác thạo thêm mấy loại mút nữa

MaiXuanViet

Moderator
Mình học chơi cơ bản bóng bàn được 1 năm,nay muốn đầu tư mua một mặt vợt mới đi với cốt Sardius,hiện mình đang dùng mặt yasaka mark V n thầy dạy bảo bây giờ đang đánh vào form mà dung mark V thì k tiến bộ nhanh được,mình được thầy tư vấn tốt nhất dùng Tenergy 80 nhưng đắt quá,rẻ hơn thì dùng Xiom III cho FH vì lối đánh của mình có bám xoáy,hôm trc dc một người bạn cho mượn thử mặt stiga boost tc thấy đánh trợ lực tốt lắm.Các cao thủ tư vấn giúp mình xem nên dùng loại nào cho FH nhé còn BH thì mình chưa định thay vì đang trong giai đoạn tập ổn định quả bắn trái nữa

Bạn dùng với Rakza7, Blitz 2010 dùng với Sar vừa ngon vừa bền, giá chỉ hơn nửa miếng Ten thôi. Rơ bạn nếu chỉ hợp mút mềm thì dùng dòng soft của 2 loại này là Rakza7 soft hoặc Palio Blitz soft. Cả FH và BH đều có thể dùng các mặt này.

rượu hoa lê

Thượng Sỹ
có tiền thì T 80fx ít tiền thì yasaka rakza 7 soft cực kỳ hợp với sardius vì chính mình đã đánh thử sardius tem đồng và tem bạc rồi cảm nhận riêng tư của mình có thể tham khảo với lain còn phụ thuộc về kỹ thuật và trình độ của bạn mữa

Bình luận từ Facebook