Tư vấn hộ mình mua vợt cho nữ theo lối công

meochi91

Binh Nhì
Chào mọi người. Mình đang có nhu cầu mua cả mặt và cốt. Nhg theo dõi diễn đàn thì toàn thấy các ý kiến dành cho nam thôi ạ.. và hoang mang quá do quá nhiều loại. vợt dành cho nữ thì ko mấy ai nói đến. Mình đánh theo lối công.. dùng lực cũng mạnh. Nhưng khi đỡ bóng giật thì lại ko điều được bóng nhiều. Ai tư vấn cho mình vợt và cốt với ạ. Theo lối tấn công ôm bàn. Kiểm soát bóng tốt. Và tốc độ ạ. Nhưng bóng nữ ko giống nam. Nên các bác tư vấn hộ em với. Em sắp đấu giải rùi.. vợt bị hỏng ạ.

Trainee

Đại Tá
Mấy cái đó nghe lạ quá. Mình ko hiểu về mấy loại đó bạn ơi.. kể cả hơn cũng đc
Treiber K, Q là thương hiệu lớn của Andro. K thiên về kiểm soát 9.8/10, rất hợp đánh ôm bàn. Q thì trợ lực nhiều hơn. Mình nghĩ mới 100% mà giá < 2tr thì đây là 2 cây rất hay.
Vợt ở ngưỡng 3tr thì bạm quan tâm tới dòng ALC ấy. Mua cũ thì giá rất mềm, nhưng bạn không quen mua bán thì cứ mới mà mua. Inner Layer ALC chẳng hạn.

meochi91

Binh Nhì
C
Treiber K, Q là thương hiệu lớn của Andro. K thiệ về kiểm soát 9.8/10, rất hợp đánh ôm bàn. Q thì trợ lực nhiều hơn. Mình nghĩ mới 100% mà giá < 2tr thì đây là 2 cây rất hay.
Vợt ở ngưỡng 3tr thì bạm quan tâm tới dòng ALC ấy. Mua cũ thì giá rất mềm, nhưng bạn không quen mua bán thì cứ mới mà mua. Inner Layer ALC chẳng hạn.
Có người tư vấn cho mình là mua rose wood xo 3tr8. Và 2 mặt của nó là 890k/ mặt. Nhg mình thấy xót tiền. :(

Trainee

Đại Tá
Cám ơn bạn nha.. cũng muốn mua cũ lắm nhg chịu thôi.. ko chuyên.
Nếu có tự tin, thử đặt niềm tin với đời 1 lần thì có thể quan tâm combo này.
http://bongban.org/threads/tq-ban-combo-cot-innetfor-zlc-can-st.46085/
Theo mình vừa gọi điện chủ vợt sẵn sàng bán cốt riêng giá rất mềm. Cây này sứt tý bên mũi phần BH đã vá lại. Cốt này mới tinh là ~4tr.
Mình định lấy cho ông anh ở clb, nhưng ổng vừa trúng số nên qđ lấy cây mới :D
Hơi lăn tăn thì bạn nhờ ai đó có số bài viết chừng 3000 trên diễn đàn comment bảo lãnh. Cây này mình nghĩ sáng mai là chủ vợt bán xong, sau khi up ảnh!

haboll

Đại Uý
amutart bạn nhé, mình toàn chơi với mấy bạn nữ chơi bóng bàn lối tấn công, chị thúy bếu, linh rin, em gái mình, đều đánh amutart hết, đều theo lối tấn công. amutart sinh ra là để con gái chơi và tấn công :))

AndroCS7

Đại Tá
amutart bạn nhé, mình toàn chơi với mấy bạn nữ chơi bóng bàn lối tấn công, chị thúy bếu, linh rin, em gái mình, đều đánh amutart hết, đều theo lối tấn công. amutart sinh ra là để con gái chơi và tấn công :))
Amultart chơi rất hợp với nữ đó bạn ah, tốc độ cao, kiểm soát tốt. Rất nhiều bạn gái chơi cây này phù hợp với giơ nữ là quả đầu giật moi cú sau bạt cháy bàn @meochi91

AndroCS7

Đại Tá
chuẩn anh, giơ nữ bây giờ toàn moi xong bạt tan nát trái tim các anh :)) mạnh đến mức thâm cả ti :))))
Hôm trc ở công ty anh Kiên a có chứng kiến em Linh Adidas dùng cây Amultart này bạt chết anh Chiến gai rồi, 3-0 nhanh như chớp :D. Hôm đó có cả Thúy, Bạch Long, Duy Anh. Chú cũng có đi đúng ko?

Trainee

Đại Tá
@Trainee tớ xem rùi.. cốt vợt hơi to.. nhưng mai xuống hà nội sẽ xem vợt đó ntn. Với amul nữa.. vừa tay đánh mới thích.. mong ở dũng cửu tư vấn tốt :)
Cây ZLC là cây đang ở TPHCM, có thành viên kỳ cựu diễn đàn giới thiệu nên mình mới biết.
Xuống HN thì ghé D9 - 92 Nguyễn Thái Học mà thử vợt em ạ. Cầm vừa cây nào, lấy cây đó; nũng nịu hắn tý có khi lại được khuyến mãi thêm 1 mặt Andro không chừng :D

backhand-ghost

Đại Tá
Amultart chơi rất hợp với nữ đó bạn ah, tốc độ cao, kiểm soát tốt. Rất nhiều bạn gái chơi cây này phù hợp với giơ nữ là quả đầu giật moi cú sau bạt cháy bàn @meochi91
Chào mọi người. Mình đang có nhu cầu mua cả mặt và cốt. Nhg theo dõi diễn đàn thì toàn thấy các ý kiến dành cho nam thôi ạ.. và hoang mang quá do quá nhiều loại. vợt dành cho nữ thì ko mấy ai nói đến. Mình đánh theo lối công.. dùng lực cũng mạnh. Nhưng khi đỡ bóng giật thì lại ko điều được bóng nhiều. Ai tư vấn cho mình vợt và cốt với ạ. Theo lối tấn công ôm bàn. Kiểm soát bóng tốt. Và tốc độ ạ. Nhưng bóng nữ ko giống nam. Nên các bác tư vấn hộ em với. Em sắp đấu giải rùi.. vợt bị hỏng ạ.
Chuẩn luôn đấy, chú xử lý ca này chắc chắn là hơn cả đại ka @Dũng Cửu SHOP của chú rồi.

Bình luận từ Facebook