Tư vấn giày bóng bàn!

H_Photino

Thượng Sỹ
Các chú các bác cho cháu xin tư vấn về giày bóng bàn dưới 1tr với ạ.
Cháu cảm ơn ạ !
Giày Stiga khoảng 900k, Swin 860k, 729 780k, rae hoan nữa thì kiếm đôi futsal Pan Thái lan <500k vừa nhẹ, nhỏ, vừa bám và bền, đi chắc cũng được 1-2 năm mới rách

Jay

Trung Sỹ
Các chú các bác cho cháu xin tư vấn về giày bóng bàn dưới 1tr với ạ.
Cháu cảm ơn ạ !
Dưới 1 triệu em đề xuất bác làm đôi Mizuno F1 hoặc But F1 giá tầm 350-450k, ở HN thì bên phố bóng bàn, hùng hà đầy.

Nếu cố tí làm đôi Mizuno chính hãng hơn triệu tí tầm 1.3-1.4 gì đó.

Giày Swin, Leoviz em thấy k nên mua, như đôi 590k Leoviz hay đôi 860 Swin có bác CLB em vừa mua, keo chán lắm, tí đã bung. Nói chung chả khác gì 2 đôi F1 ở trên e vừa bảo đâu, mà giá bằng 2/3 hay 1/2 thôi.

Còn chính hãng thì Mizuno có nhiều phân khúc giá, Asic cao cấp hơn tí nhưng đắt ra miếng. Còn lại But vừa đắt, mẫu mã kém lại đi như shit.

Minhsky98

Binh Nhất
Dưới 1 triệu em đề xuất bác làm đôi Mizuno F1 hoặc But F1 giá tầm 350-450k, ở HN thì bên phố bóng bàn, hùng hà đầy.

Giày Swin, Leoviz em thấy k nên mua, như đôi 590k Leoviz hay đôi 860 Swin có bác CLB em vừa mua, keo chán lắm, tí đã bung. Nói chung chả khác gì 2 đôi F1 ở trên e vừa bảo đâu, mà giá bằng 2/3 hay 1/2 thôi.

Còn chính hãng thì Mizuno có nhiều phân khúc giá, Asic cao cấp hơn tí nhưng đắt ra miếng. Còn lại But vừa đắt, mẫu mã kém lại đi như shit.
Em vừa mới cân đối lại ngân sách, cho em hỏi trong tầm giá từ 1tr5 quay đầu có đôi mizuno nào bền không ạ? Em chỉ quan tâm tới bền thôi ạ.
Xin cám ơn các bác !

Minhsky98

Binh Nhất

Cám ơn bác nhiều ạ !

Jay

Trung Sỹ
Em vừa mới cân đối lại ngân sách, cho em hỏi trong tầm giá từ 1tr5 quay đầu có đôi mizuno nào bền không ạ? Em chỉ quan tâm tới bền thôi ạ.
Xin cám ơn các bác !
Chính hãng thì lúc nào cũng bền bác ạ, chỉ sợ đi lúc bác mong nó hỏng để đổi nó k hỏng cho thôi.

THÔI THÌ EM LẠI KHUYÊN BÁC CỐ TÍ, BỌN HÙNG HÀ (cả mấy shop khác) ĐANG KHUYẾN MÃI ĐÔI mizuno wave drive 8 giá gốc 2.3 CÒN 1,7TR ĐÓ. ĐÔI NÀY THÌ BÁC ĐI PHÊ ĐỪNG HỎI.

Còn không thì dòng CROSSMATCH của Mizuno nhé, đừng mua dòng
Mizuno Thunder nhé, dòng này dùng chung Indoor không phải giày chuyên bóng bàn.

phucchach

Thượng Sỹ
Xin cám ơn các bác !
Mình vừa quất đôi Mizuno Wave 8 sale còn 1700k (giá gốc 2300k). Bác cố tí làm 1 đôi chuyên bóng bàn này đi cho sướng, bọn Ma Long Zhang Jike cũng đi đôi này thôi :D

Tran Ba Ngoc

Binh Nhất
Con này đi đc ko ạ

Attachments

20.4 KB · Đọc: 159

bachikho

Đại Tá
với ngân sách giới hạn thì khuyên các bác nên quất đôi mizuno crossmatch plio, ngon bổ rẻ nhất trong dòng hàng hịn, tội j phải chơi fake hay giày indoor ko chuyện dụng cho bb làm j (chú ý asics chỉ có 2 mã chuyên dụng cho bb là excounter attack và bladelyte, còn lại toàn là giày đa năng chơi indoor nhá)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Tôi đang đi giày này đây, mọi thứ đều ưng trừ màu chưa phù hợp với tuổi, dây giày tã nhanh:

View attachment 131675

Tôi mua thêm đôi Butterfly này để cho cơ động đi chơi, đi bộ. Thấy cũng ổn trong tầm tiền < 1.5 triệu, nhưng độ sướng và cảm giác kém xa đôi Mizuno Z ở trên :)
Hàng này xách tay, nhìn tử tế hơn ở Take phân phối.

Bình luận từ Facebook