TT HUẾ CHUẨN BỊ VĐV THAM GIA GIẢI CÁC CLB TOÀN QUỐC

hungbongban

Moderator
Ngày 12/10 tới đội tuyển bóng bàn TT Huế sẽ lên đường tham gia giải các CLB toàn quốc tại TP Đà Nẵng, ngoài các VĐV trẻ như Mr Chánh, Mr Thành, Mr Tiến, Mr Nhân, Mr Phước còn có VĐV kỳ cựu là Mr Thuần sẽ tham gia thi đấu giải này. Hy vọng sẽ qua được vòng 1 để lọt vào vòng trong, có cơ hội cọ sát với các đối thủ mạnh toàn quốc. Đây cũng là một cơ hội lớn để các VĐV TT Huế học tập, học hỏi và mở rộng tầm nhìn hơn
Chúc Đội thi đấu thành công tốt đẹp !

thaythuydn

Đại Tá
Ngày 12/10 tới đội tuyển bóng bàn TT Huế sẽ lên đường tham gia giải các CLB toàn quốc tại TP Đà Nẵng, ngoài các VĐV trẻ như Mr Chánh, Mr Thành, Mr Tiến, Mr Nhân, Mr Phước còn có VĐV kỳ cựu là Mr Thuần sẽ tham gia thi đấu giải này. Hy vọng sẽ qua được vòng 1 để lọt vào vòng trong, có cơ hội cọ sát với các đối thủ mạnh toàn quốc. Đây cũng là một cơ hội lớn để các VĐV TT Huế học tập, học hỏi và mở rộng tầm nhìn hơn
Chúc Đội thi đấu thành công tốt đẹp !
Mình thấy Mr Chiến jeu bạt củng rất khó chịu vừa rồi mới thắng Tuấn Anh

hungbongban

Moderator
Bích Vân và Linh có trong thành phần đội tuyên nử TT Huế không anh Hungbongban
Dạ, chắc là Nữ TT Huế không tham gia được Thầy ơi, các VĐV Nữ mạnh như Ms Bích Vân, Mrs Linh, bé Cưng ... đều là VĐV bán chuyên nghiệp, công việc chủ yếu là làm chuyên môn để kiếm gạo, còn bóng bàn chỉ là phụ giải trí là chính thôi, vì vậy không thể có thời gian để tham gia được.

hungbongban

Moderator
Giải bóng bàn vừa rồi cho thấy tầm cở cao thủ ở Huế thế nào rồi, các cao thủ ở tỉnh khác lên tay còn riêng cao thủ Huế thì chỉ lên " Bụng"
Lên "bụng" thì cũng đúng, vì cao thủ Huế hầu hết đã lớn tuổi hoặc quá tuổi của đỉnh cao phong độ nên không lên tay thì lên bụng. Tuy nhiên vẫn còn một số VĐV trẻ đang trên đà phát triển. Giống như VĐV đá bóng khi đã giải nghệ hoặc làm Huấn luyện viền rồi thì chỉ có lên "bụng" chứ làm sao lên chân được.

hungbongban

Moderator
Dạo này anh Hùng chuyển sang học bơi rồi àh sau lặng lâu vậy anh . Không có anh Hùng thu nhập của em giảm thấy rõ.
Chú cứ cố gắng làm thật nhiều tiền vào, sau đó gặp anh khoảng 1 buổi thôi là thấy vét túi liền mà, ha ha ha ha

nhanhue

Trung Uý
xin mạn phép hỏi bạn hồ tiến là ai vậy,bạn biết gì về bóng bàn huế,nguồn gốc và quá trình của bb huế,mà sao bạn lại nói những lời khó nghe như vậy,hổ thẹn điều gì,nếu bạn là người huế thì theo mình nghĩ bạn k xứng với con người cố đô nói chung và ae bóng bàn huế nói riẻng,còn nếu bạn là người tỉnh khác thì xin đừng đánh giá như vậy,vì đối với chúng tôi,duy trìphong trào và tham gia các giải được,tổ chức các giải tuy k lớn nhưng đã là 1 thành công của chúng tôi rồi.

nhanhue

Trung Uý
Mình thấy Mr Chiến jeu bạt củng rất khó chịu vừa rồi mới thắng Tuấn Anh
Thưa thầy thuydn,chú Chiến thì chỉ tham gia để động viên tinh thần các ae thôi ah,chứ chú k tham gia các giải này đâu,giải này chú cũng sẽ vào đà nẵng để cổ vũ trên tinh thần nhà tài trợ của đoàn huế đó thầy

hungbongban

Moderator
Cao thu ở Huế tham gia giai thắng thì cho là lên tay, còn thua thì gọi là cọ sát... hổ thẹn qua
Bạn Hồ Tiến dùng tự "hổ thẹn" rất khó nghe ! Nếu bạn không phải là người Huế thì bạn không nên nói gì là tốt nhất, còn nếu bạn là người Huế thì chính bạn mới là người đáng hỗ thẹn để nói lên điều này !
Bạn là thành viên mới gia nhập diễn đàn, bạn nên suy nghỉ lại cách viết được tế nhị, hòa đồng hơn và mang tính động viên khích lệ tinh thần chứ không nên viết những lời khó nghe và "vơ đũa cả nắm". Phong trào bóng bàn TP Huế trong mấy năm gần đây đã và đang trên đà phát triển hơn cũng chính nhờ các mạnh thường quân như anh Chiến, anh Trường và năm nay có thêm anh Mỹ. Chính vì vậy bạn đừng nên tự hóa thân mình thành con "sâu" để làm rầu nồi canh.
Có gì không phải mong bạn thông cảm !

Hồ Tiến

Binh Nhì
xin mạn phép hỏi bạn hồ tiến là ai vậy,bạn biết gì về bóng bàn huế,nguồn gốc và quá trình của bb huế,mà sao bạn lại nói những lời khó nghe như vậy,hổ thẹn điều gì,nếu bạn là người huế thì theo mình nghĩ bạn k xứng với con người cố đô nói chung và ae bóng bàn huế nói riẻng,còn nếu bạn là người tỉnh khác thì xin đừng đánh giá như vậy,vì đối với chúng tôi,duy trìphong trào và tham gia các giải được,tổ chức các giải tuy k lớn nhưng đã là 1 thành công của chúng tôi rồi.
Nếu là người không hiểu rõ về bb huế thì làm sao giám bình luận được phải ko nhanhue? Từ thực tế các giải đã tổ chức tại Huế, gần nhất là tổ chức giải tại nha thi đấu Bà Triệu và mới đây là CLB Nguyễn trãi, nhanhue có nhận xét gì không? Tham gia giải chỉ với tính chất là cọ sát, cọ sát và cọ sát....như lời hungbongban nói thôi à. Sắp tới đây đội bb huế vào ĐN tham gia giải chắc cũng với tinh thần là đi để cọ sát?

nhanhue

Trung Uý
Nếu là người không hiểu rõ về bb huế thì làm sao giám bình luận được phải ko nhanhue? Từ thực tế các giải đã tổ chức tại Huế, gần nhất là tổ chức giải tại nha thi đấu Bà Triệu và mới đây là CLB Nguyễn trãi, nhanhue có nhận xét gì không? Tham gia giải chỉ với tính chất là cọ sát, cọ sát và cọ sát....như lời hungbongban nói thôi à. Sắp tới đây đội bb huế vào ĐN tham gia giải chắc cũng với tinh thần là đi để cọ sát?
nhận xét gì hả bạn,theo tôi nghĩ thì mình cũng k rãnh để ngồi đây nói chuyện với những người như ông,

Hồ Tiến

Binh Nhì
Bạn Hồ Tiến dùng tự "hổ thẹn" rất khó nghe ! Nếu bạn không phải là người Huế thì bạn không nên nói gì là tốt nhất, còn nếu bạn là người Huế thì chính bạn mới là người đáng hỗ thẹn để nói lên điều này !
Bạn là thành viên mới gia nhập diễn đàn, bạn nên suy nghỉ lại cách viết được tế nhị, hòa đồng hơn và mang tính động viên khích lệ tinh thần chứ không nên viết những lời khó nghe và "vơ đũa cả nắm". Phong trào bóng bàn TP Huế trong mấy năm gần đây đã và đang trên đà phát triển hơn cũng chính nhờ các mạnh thường quân như anh Chiến, anh Trường và năm nay có thêm anh Mỹ. Chính vì vậy bạn đừng nên tự hóa thân mình thành con "sâu" để làm rầu nồi canh.
Có gì không phải mong bạn thông cảm !
Phong trào bóng bàn huế đang phát triển nhờ các mạnh thường quân, vậy thì các bạn cũng phải thể hiện như thế nào để đừng phụ lòng các mạnh thường quân đó chứ? Các bậc đàn anh như anh Chiến, A Long, A Thuần ... mình luôn nể các anh ấy vì các anh ấy tuổi đã lớn nhưng vẫn giữ được phong độ và lối đánh hay. Các bạn trẻ nên học hỏi các anh ấy. Mình nói như vậy không phải chỉ trích hay chê bai các bạn, nói như vậy để các bạn nhìn nhận và đúc rút kinh nghiệm cho những giải khác. Các bạn chỉ muốn được khen chứ không muốn bị chê, chính vì điều đó mà các VĐV bb huế luôn bị loại và ko có kết quả cao. NGười ta nói sự thật mất lòng, chính vì mình nói thẳng nói thật nên các bạn nghĩ mình là " con sâu" làm rầu nồi canh. Riêng hungbbongban đừng có phát ngôn lung tung.

Bình luận từ Facebook