Trên tay Hurricane Long III

trungsay

Thượng Sỹ
Sau nhiều ngày chờ đợi, sáng nay cây Hurricane Long III đầu tiên đã về đến Hà Nội. Hiện mới chỉ có loại FL
Long III mang dáng dấp đặc trưng của dòng Long seri tuy nhiên có cán cầm màu xanh dương, bề mặt gỗ có cảm giác mềm hơn và trọng lượng trung bình cao hơn.
Một điểm đặc trưng nữa là cây Long III có seri in trên cán với mã hiệu 506 ở dãy đầu tiên - cây vợt được các trang mạng TQ cho là MaLong đã từng sử đụng trong thời gian gần đây. Như vậy có thể hiểu, Long III cũng là bản nâng cấp tiếp theo của 506.
Rất đáng tiếc, bản thân em chỉ chơi loại ST và cây ST này đang nằm chờ để xin chữ ký của MaLong vì vậy mà cây FL này phải mất thêm một vài nữa mới có thể nhận được review tử chủ của nó là một cao thủ Đà Lạt.
Hình ảnh của Long III

trungsay

Thượng Sỹ
Giá cây này về HN là 3,5tr, hiện bên TQ cũng rất hiếm do nhà sx chưa ra hàng loạt. Người mua không những TQ mà người chơi bb trên TG cũng quan tâm và đặt hàng nhiều.

tuankhoai

Đại Tá
Giá cây này về HN là 3,5tr, hiện bên TQ cũng rất hiếm do nhà sx chưa ra hàng loạt. Người mua không những TQ mà người chơi bb trên TG cũng quan tâm và đặt hàng nhiều.
Bác Trung nhanh nhạy thật, chúc bác có nhiều hàng hiếm cho a e thưởng thứcBia

Như vậy cây này là bản nâng cấp của 506, ko biết nâng cấp cái cán hay là về chất gỗ nữa nhỉ, dù sao nó cũng đẹp hơn Long 2:D

ducnm

Đại Tá
He...giá cũng hợp lý đó chứ. Anh cầm cây Long 1-carbon đã thấy sướng lắm rồi dù chả biết đánh :)). Chắc chắn sẽ làm 1 cây^^

stbhn

Thượng Sỹ

Cuối tuần mang cây Long 3 này sang HH1 Arena tàn phá nhé.

trungsay

Thượng Sỹ
Em có khả năng đặt hàng trong 8-10 ngày thậm chí là 5 ngày, nhưng bản ST đang cực hiếm và các cửa hàng đang tăng giá, hiz hiz

docmaorg

Đại Tá
đẹp nhưng em thích Hao 3 hơn, tuần tới là được cầm Hao 3 rồi, up

Đồng quan điểm với bác này vì theo ngoại quan cấu trúc cây Long3 nhìn ko khác biệt so với Long 2 và TG506 có khác là khác cái cán cầm, 1 cách tạo cảm giác mới cho người chơi.
Hao3 khác dòng King 3 ( 2 lớp acrylate) là có 1 lớp acrylate lõi giữa vẫn đảm bảo trợ lực mà cảm giác của cốt gỗ vẫn còn.
Nhưng dù sao để thỏa mãn sự thèm khát vẫn mân mê 1 em. Long 3 Hị hị hị

tuankhoai

Đại Tá
Đồng quan điểm với bác này vì theo ngoại quan cấu trúc cây Long3 nhìn ko khác biệt so với Long 2 và TG506 có khác là khác cái cán cầm, 1 cách tạo cảm giác mới cho người chơi.
Hao3 khác dòng King 3 ( 2 lớp acrylate) là có 1 lớp acrylate lõi giữa vẫn đảm bảo trợ lực mà cảm giác của cốt gỗ vẫn còn.
Nhưng dù sao để thỏa mãn sự thèm khát vẫn mân mê 1 em. Long 3 Hị hị hị

Thế là bác lấy em Long 3 hay Hao 3 vậy bác Phan ơi:D em chia sẻ chút cảm nhận về em Hao 3 này với trình độ E': tốc độ tốt (ngang Long 2 hoặc hơn, ko kém), xoáy lớn độ vọt cao khi chặm bàn, tuy cốt hơi cứng nhưng vẫn rung nhẹ, đặc điểm em thích nhất ở cây này là trọng lượng vừa phải 85+-3 (cốt em 86+-1:p) cán cầm có vẻ ngắn hơn Long và King 1 xíu thật để ý mới thấy, mặt vợt to nhất trong mới con DHS cao cấp. Cốt có cấu trúc tương đối lạ mắt.
Chúc các bác ngày mới vui vẻ:)

Last edited:

Bình luận từ Facebook