Dũng Cửu Shop Treiber Q

nvdu574

Thượng Tá
Thì em đã nói siêu khủng ở đây là Ở chất lượng của em này so với giá 1.950.000 đ .
Với thị trường giá thành cốt vợt với giá thành đang ở trên trời như hiện nay em thấy em này khủng về giá quá :) :D nên em PR để ae diễn đàn có thêm sự chọn lựa vì cốt có khủng đến đâu trên quan điểm cá nhân em khó vượt qua ngưỡng 2 tr! Tất cả cốt vợt với giá trị trên 2 tr 500k theo em chỉ là giá trị thương hiệu, còn cốt khủng hay siêu khủng phải kết hợp mặt vợt hợp với cảm giác lối đánh, kỹ thuật, phong cách từng người chơi mới siêu siêu khủng được :D !Thanks bác quan tâm :))
So với em K thì thế nào Dũng ơi

Toànvm

Binh Nhì
Cây này nếu so sánh với Treiber z
speed: treiber Q < treiber Z nhưng nếu sử dụng 1 số dòng mặt cứng như Ten 80,05 rasant turbo ,sigma 2 euro,pro thì tốc độ ngang ngửa nhất là sử dụng cho bên phải cứng bên trái trung bình cứng !
Control : xấp xỉ nếu dùng 2 mặt đều trung bình cứng đến cứng vd :ten 05 fh + bh ten 80 , fh rasant turbo + bh rasant turbo ,sigma 2 pro + bh ten 64 hoặc 80 thì em này kiểm soát tốt hơn!
Về độ linh hoạt Treiber Q linh hoạt trong xoay chuyển do mỏng hơn 1 chút!
Một số các vdv hạng tốp đầu B diễn đàn đầu A2 như Đảm béo chuyên đánh cốt carbon cũng phải kêu em này mỏng nhưng tốc độ rất cao!
Ngay mình sử dụng cũng khá bất ngờ khi treiber Q có được tốc độ cao mà vẫn kiểm soát khá tốt nhất là kết hợp dòng mặt trung bình cứng đến cứng vẫn đồng đều : tốc độ + kiểm soát + tạo xoáy!
anh chưa tin lắm, chú có cái nào chuyên để đánh thử nghiệm thì gửi cho anh, anh thử xem có như chú nói ko? anh đang đánh CS7

dungkinh

Thượng Sỹ
Dủng từ 'siêu khủng' về tốc đô là đúng nhất cây này mỏng nhưng tốc độ có khi còn cao hơn amutat.Mới đánh vài bữa thấy tốc đô rât cao hơi rung hơp với ai ưa cốt nảy nhưng mỏng để dễ thủ hơn cốt nảy dày!Mới đánh với 2 64 thấy khá ổn nhưng hơi nảy quá ae ai dánh với mút khác cho thêm tham khảo.Cảm giác kết hơp đúng muts sẽ là 1 cây tấn côg đáng quan tâm
speed 9,4 mà tốc độ cao hơn amutat. thì ...có lý ?

longo

Trung Sỹ
mod dien dan di du lich het hay sao a....dang dinh lam vai cau ve em Q nhin thay em nay choang lun....topic chac muon dong cua.....

nitakunew

Binh Nhì
mấy hôm cũng đến xem giải báo hn thấy năm nay đội D9 lớn mạnh hơn năm ngoái, thấy D9 cũng đánh bằng cốt andro k biết 2 mặt là gì.chúc D9 càng ngày càng phát triển thương hiệu của mình.

DambeoHD

Thượng Tá
thử treiber Q được mấy hôm thấy hay quá- phải sắm và quảng cáo cho mọi người biết thôi <= hoàn toàn khách quan nhé.
cốt khá nảy nên sẽ hợp với nghiệp dư hơn dòng ALC, ZLC của butter- cộng với độ dày vừa phải nên cốt đánh có cảm giác lắm phù hợp với xu hướng chơi mặt cứng bên phải chơi bóng xoáy của thế giới- bác nào chơi tàu lắp con turbo bên phải thì ngon- dễ đánh hơn Tàu mà ổn định
trái con này nên chơi T64, T05 fx, rasan power spond, rasan grip

Dũng Cửu

Đại Tá
speed 9,4 mà tốc độ cao hơn amutat. thì ...có lý ?
hi có lẽ bác nên hiểu nếu đánh mặt mềm thì amutart tốc độ cao hơn nhưng nếu sử dụng 2 mặt cứng đến rất cứng thì treiber Q lại tốc độ cao hơn
VD như nếu đánh FH : TEN 05 BH : TEN 80 với combo này thì tốc độ ngang ngửa nếu tiếp xúc tốt thì TREIBER Q bắn hơn
Hoặc FH : TREIBER Q FH :RASANT TURBO + BH :RASANT TURBO
^_^

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
mấy hôm cũng đến xem giải báo hn thấy năm nay đội D9 lớn mạnh hơn năm ngoái, thấy D9 cũng đánh bằng cốt andro k biết 2 mặt là gì.chúc D9 càng ngày càng phát triển thương hiệu của mình.
Hi thanks bác ! Giải báo Hà Nội mới em chơi cây Treiber K: FH : Rasant turbo + bh : rasant grip lối đánh em chơi 2 càng nên cần cốt tốc độ vừa phải ,mỏng và kiểm soát tốt ^_^

truong anh khoa

Trung Uý
Mình đang chơi con này FH zoola maxxx _P, BH rasant power spong quá nhiên ok, chặn đẩy, bạt quá đã luôn.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Còn về khả năng tạo xoáy giữa Q với K thì thế nào bạn D9? Nếu giơ đánh thiên nhiều về giật xoáy FH với T64 thì nên dùng Q hay K? tks
nếu đánh mặt cứng như TEN 05 , RASANT TURBO thì em K xoáy hơn !
nếu kết hợp TEN 64 bên FH thì TREIBER Q hợp hơn tốc độ cao + bám xoáy tốt!
kết hợp TEN 64 với K thiên về kiểm soát , tốc độ vừa phải !

khong_le_huy_cn

Trung Uý
để nói chưa chắc cốt đắt tiền đã là hay... mà do trình độ kỹ thuật nhịp bóng, góc vợt, lực tay mỗi người khác nhau mà lựa chọn cây thích hợp. với trình nghiệp dư chơi bóng thì cây này là 1 cây quá hay. TRiber Q tạo cảm giác tốt hơn so với Triber Z ( cảm nhận cá nhân).
nó không quá nẩy hay khô, cũng k quá mềm hay xịt. rất dễ điều chỉnh để chọn mặt vợt. bác nào quen giật góc úp, lực tốt, trình cao lắp mặt cứng cũng ngon, bác nào thích an toàn thì mặt mền cũng ok, mà bác nào 3D( ở giữa thì mặt trung bình)
Fh: cứng ( ten05, rasant turbo, sigma 1, omega IV .... ) mềm ( ten 05fx, sigma 2, rasant grip...) đều rất ngon.
BH ;( te 64, rasant power spong, rasant grip, sigma II...)
hôm trc vừa làm 2 cây cho trò 1 cây, thầy 1 cây chiến khá ngon. tks a dũng 9!

Bình luận từ Facebook