Trao đổi kinh nghiệm máy tập Bóng bàn

congcong73

Đại Tá
C6 - Lên đường phục vụ các bác!

Attachments

461.2 KB · Đọc: 0

congcong73

Đại Tá
Tại sao ace chơi bb và các hlv ưa dùng máy tập bb của mình.
Có rất nhiều ace hỏi như vậy.
Xin thưa đơn giản là máy của mình bóng ra rất giống thực tế đến 90%. Do đó người tập không bị HỎNG TAY như các máy khác thế thôi.
Cảm ơn ace thời gian qua đã nhiệt tình ủng hộ!

DHTPINGPONG

Trung Uý
Tại sao ace chơi bb và các hlv ưa dùng máy tập bb của mình.
Có rất nhiều ace hỏi như vậy.
Xin thưa đơn giản là máy của mình bóng ra rất giống thực tế đến 90%. Do đó người tập không bị HỎNG TAY như các máy khác thế thôi.
Cảm ơn ace thời gian qua đã nhiệt tình ủng hộ!
Nguyên lý máy bắn bóng đều như nhau hết.xin bạn cho biết máy nào tập hư tay vậy?

congcong73

Đại Tá
Nguyên lý máy bắn bóng đều như nhau hết.xin bạn cho biết máy nào tập hư tay vậy?
Bác hỏi rất hay!
Máy bắn bóng ra mà xoáy lên xung như quả giật moi vậy bác hay ai đó tập Công phải KHÉP vợt nhiều thì bóng mới vào bàn.
Như vậy khi đôi công với bạn tập KHÉP vợt như tập với máy thì toàn rúc lưới. - thử hỏi có phải sửa không ạ.
Tương tự như vậy với quả bóng quá CHUỘI khi máy bắn ra Người tập lại MỞ vợt nhiều, tập nhiều với máy khi vào thực tế đánh nó KHÔNG VÀO BÀN.
Như vậy hỏi bác có hỏng không ạ?
Còn quả xoáy xuống giật phải Mở vợt khoảng 150 độ có bị lỗi không thưa bác? Vì bóng nó quá xoáy Giật bóng như BÊ BÓNG nó mới qua lưới đó bác!
Thật sự cảm ơn câu hỏi của bác!

congcong73

Đại Tá
Lại xin đc giới thiệu với bác chiếc máy của em con rẻ nhất 2,9 tr.
Cũng có thể chỉnh đc 4 mức xoáy cho 1 loại xoáy.
Vd: xoáy lên để Công, xoáy lên như chặn để tập giật, xoáy lên như giật moi để tập kê chặn và đờ mi. Xoáy như quả giao Mổ xoáy lên để tập đỡ giao bóng. Như vậy rất phù hợp với tất cả ae từ bắt đầu tập cho đến trình cao. 12 loại xoáy mỗi loại đều có 4 mức như vậy ạ. Do đó mới nói ace thích dùng vì nó thực tế, rẻ và phù hợp!
Thật cảm ơn bác nhiều lắm ạ!

congcong73

Đại Tá
KHUYẾN MÃI MÁY C5
BẮT ĐẦU TỪ TỐI NAY ĐẾN HẾT NGÀY 03/5/2016
ĐẶT HÀNG MÁY TẬP BB mã C5 sẽ giảm hẳn 200k
( giá gốc 4,5tr)
Chỉ còn 4,3tr trong đợt này.
Ae có nhu cầu thì nhanh tay đặt hàng nha!

congcong73

Đại Tá
Hiện các nhà máy đang bỏ không sản xuất bóng 40 nữa. Do vậy các mẫu máy của mình sẽ Test trên bóng 40+. Rất mong AE đặt hàng thông báo luôn loại bóng mình sử dụng. Trân trọng cảm ơn!

congcong73

Đại Tá
C6 khác C5 ở chỗ nào vậy bạn?
Chào bác Hùng!
Thưa Bác C6 hơn con C5 ở bắn 2 điểm cố định Tùy chỉnh Bác ạ.
Có thể chỉnh 2 điểm rơi rộng, hẹp, trái, phải tùy ý.
Con này cho ae tập bộ chân nhanh lẹ và tập trái - phải ok
Cảm ơn bác đã quan tâm!

Bình luận từ Facebook