Trận tranh giải 3 đồng đội giải 9x open với cái kết đẹp cho hội 9x Hà Nội

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Video dưới đây là video được 1 kỹ thuật viên của 9x tự tay quay lại và cắt ghép.

Đây là đoạn video có nhiều khung bậc cảm xúc, từ vui mừng đến lo lắng, đan xen cái cảm giác hồi hộp, lo sợ.

Vận động viên trong video là Tuấn Còi (áo xanh) - Đại diện cuối cùng của Hội 9x Hà Nội thi đấu trận quyết định mang về giải 3 cho đội Ngũ Mã, là niềm tự hào của hội 9x Hà Nội. Anh đã nói rằng sáng hôm đó đã có cảm giác ko thể đánh thêm 1 trận nào nữa do tần suất thi đấu quá dày, anh phải đánh cả nội dung đồng đội và đơn ngày hôm đó, và đồng đội cả ngày hôm trước. Nhưng cuối cùng anh đã ko phụ niềm tin của mọi người, của các anh chị em trong hội 9x, anh đã chiến đấu với 200% sức mạnh của mình, mang lại thắng lợi cho hội 9x.

Đoạn mình thích nhất là quả Match Point, cũng phải thôi, nhìn cảnh anh em ùa vào ăn mừng chung vui với người chiến thắng thì ko thích sao đc, niềm vui vỡ òa như những đứa trẻ vậy, hôm đó mình có việc bận ko đến xem trực tiếp đc, nhưng chỉ cần xem qua video này thôi đã cảm thấy muốn khóc lắm rồi, giờ nghĩ lại thấy tiếc.

Cuối video là một vài hình ảnh đẹp của anh em trong hội!

Vài dòng lan man, xin mời toàn thể anh em bongban.org xem trận đấu và cảm ơn anh Tuấn Còi cùng hội 9x.

[video=youtube;vql144BcJ9E]https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=vql144BcJ9E[/video]

trantu

Thượng Sỹ
:) buổi sáng anh Tuấn còi đánh đơn gặp a Dương này đã thua với tỉ số 3 0 vì anh Dương đánh quá hay mà anh tuấn lại mệt nữa , trận này anh tuấn đánh với 200% phong độ , thể lực cùng với sự quyết tâm và cổ vũ của đội nhà nên đã thắng lại 3 2 , phải nói là rất ngưỡng mộ anh

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
:) buổi sáng anh Tuấn còi đánh đơn gặp a Dương này đã thua với tỉ số 3 0 vì anh Dương đánh quá hay mà anh tuấn lại mệt nữa , trận này anh tuấn đánh với 200% phong độ , thể lực cùng với sự quyết tâm và cổ vũ của đội nhà nên đã thắng lại 3 2 , phải nói là rất ngưỡng mộ anh

Nói chung anh Tuấn Còi là niềm tự hào của hội rồi.

Duy Anh

Mizuno Việt Nam
up lên nào phải PR cho tất cả ACE diễn đàn biết đến hội 9x năng động yêu bóng bàn nào.............................

Bình luận từ Facebook