Trận thư hùng giữa Phú sóc - Việt H.Yên (bán kết) tại giải các CLB toàn quốc 2014 Đà Nẵng

ngocdoandn

Trung Uý
Last edited:

haibahaiba

Đại Uý
Ván 1 lúc 6'41'' , Việt cò chuyển vợt sang tay phải bạt, rất tiếc ra ngoài, 1 pha hay ...
Ván 2, Việt phản đối trọng tài là đúng vì bóng chưa hết, bóng bên bàn kia lăn qua, TT bàn đã cho tạm dừng nhưng TT chính vẫn cho Phú thắng điểm, có điều Việt phản ứng quá đáng làm cô TT buồn, không thèm bắt nữa ...

Last edited:

boma9999

Trung Uý
Ván 1 lúc 6'41'' , Việt cò chuyển vợt sang tay phải bạt, rất tiếc ra ngoài, 1 pha hay ...
Ván 2, Việt phản đối trọng tài là đúng vì bóng chưa hết, bóng bên bàn kia lăn qua, TT bàn đã cho tạm dừng nhưng TT chính vẫn cho Phú thắng điểm, có điều Việt phản ứng quá đáng làm cô TT buồn, không thèm bắt nữa ...
nhẽ ra 2 trọng tài nên hội ý rồi đưa ra quyết định chứ ai lại thay giữa chừng thế. =.= đúng là chỉ có ở việt nam ta :D

pingg

Trung Uý
trọng tài quá hiền, mà không biết áp dụng luật gì mà vận động viên láo vậy mà trọng tài phải sợ không dám bắt nhỉ

son_canloc

Đại Tá
Theo mình BTC nên có quy định về lứa tuổi , thứ hạng ở giải CLB toàn quốc thì sẻ hay hơn . Thấy các cháu 9 đến 10 tuổi thi đấu với các chú từng tham gia đội tuyển VN , thậm chí có chú còn tham gia đến 3 , 4 kỳ Segem làm cho giải giảm rất nhiều hưng phấn và kịch tính .

bachikho

Đại Tá
mấy giải gần đây hình như Việt yếu đi nên quay ra chơi rơ câu xa bàn, ko còn giữ đc ưu thế lớn trước các đối thủ như trước đây nữa (nhờ cú quăng FH mất bóng)
giá bác zoom vào gần hơn chút và để camera cố định cho đỡ rung thì tốt hơn, tuy nhiên quay thế này cũng ok rùi bác, cám ơn bác rất nhiều

dichphonghp

Thiếu Uý
Mình thấy cái pha ấy việt bực là bình thường, nói chung khi mình đã đúng luật mà bị như thế thì không khác gì là xử ép -___-. Với cả nhìn ông phú này giao bóng mà tay che dã man, không khoái lắm

tuyetchieu

Trung Uý
Mình thấy cái pha ấy việt bực là bình thường, nói chung khi mình đã đúng luật mà bị như thế thì không khác gì là xử ép -___-. Với cả nhìn ông phú này giao bóng mà tay che dã man, không khoái lắm
Em thấy Phú đâu có che tay, chỉ là tung ko thẳng thôi

bachikho

Đại Tá
tui nghĩ pha đó trọng tài bắt đúng vì nếu bóng sang V dừng ngay k đánh và giơ tay lên mới đánh lại chứ đang đánh dở thì trọng tài sẽ tính điểm, xem giải nhiều toàn thế mà?

Bình luận từ Facebook