trận này hay này các Bác, ko biết từ bao giờ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Sorry bác cho em spam tí, nhưng từ khi xem bọn Cẩu Tầu nó đánh, em lâu lắm rồi không xem mấy thằng khoai Tây đánh nữa. Em cứ thấy nó nhàm chán và thiếu tinh tế thế nào ấy. Em chỉ khoái các trận toàn Cẩu tặc đánh thôi.

Ngu ý các bác đừng chấp

HaQuocLinh

Thượng Tá
Séc 5 khi tỷ số là 11-10 ovtcharov giao bóng khó ăn điểm trực tiếp. Mình nhận thấy có rất nhiều trận ovtcharov lội ngược dòng và đều có điểm chung là khi séc đấu 10-9,11-10 ... khi mà cầm giao bóng cũng thấy ovt giao một quả sở trường nhất độ khó cao nhất dễ làm đối thủ hỏng đỡ giao bóng hoặc trả bóng không tốt. Mình thích kiểu giao bóng chiến thuật này khi những quả giao khó nhất thường được giành cho vào thời điểm quyết định nhất - thời điểm mà đối thủ thường căng cứng về tâm lý nhất nên dễ mắc sai lầm nhất.Cá nhân mình thấy hay ở chiến thuật đổi giao bóng của ovt

backhand-ghost

Đại Tá
Sorry bác cho em spam tí, nhưng từ khi xem bọn Cẩu Tầu nó đánh, em lâu lắm rồi không xem mấy thằng khoai Tây đánh nữa. Em cứ thấy nó nhàm chán và thiếu tinh tế thế nào ấy. Em chỉ khoái các trận toàn Cẩu tặc đánh thôi.

Ngu ý các bác đừng chấp
bác cực đoan quá, em để ý là bác quen dùng "Cẩu Tầu" để gọi người ta mất rồi, tra từ điển mãi ko thấy. Thơ bác rất hay, bác nói về BB rất hay nữa, duy nhất có điểm này em ko phục lắm :) chỗ đông người, vừa phải thôi huynh ơi.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
bác cực đoan quá, em để ý là bác quen dùng "Cẩu Tầu" để gọi người ta mất rồi, tra từ điển mãi ko thấy. Thơ bác rất hay, bác nói về BB rất hay nữa, duy nhất có điểm này em ko phục lắm :) chỗ đông người, vừa phải thôi huynh ơi.
Bb là chuyện chơi, yêu nước và tinh thần dân tộc thù em gọi thế hơi nhẹ chứ bác

lamtq

Đại Tá

Ngu ý các bác đừng chấp
cái này vđ qan điểm thôi chứ xem Tây học đc nhiều hơn xem Tàu e ợ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
bác nhầm, em lại bớt phục bác đi một chút, tư duy thêm một chút nữa đi bác, cái này tự mình nghĩ có khi tốt hơn. Còn nếu nói về nhiệt độ của cơ thể, ai cũng vậy mà, đều ấm và nóng.
Cái này em ko tư duy mà em đọc sách, đầu óc để cho nó nhàn tí, ít suy nghĩ thành quen

backhand-ghost

Đại Tá
cái này vđ qan điểm thôi chứ xem Tây học đc nhiều hơn xem Tàu e ợ
về BB thì em thấy bác Trạng nói quá đúng, Tây nó khoẻ mà không khéo, có mạnh mà không nhanh, có kỹ thuật nhưng mà không tịnh tế, có chiến thuật nhưng lực bất tòng tâm, có chuyên nghiệp nhưng mà không có khổ luyện...thật sự nếu xem 2 ku châu Âu chơi bóng thì thực sự phát ốm. Đẹp ở level thấp, không bằng được cái móng tay cắt đi của cái xấu ở level cao bác ơi. Còn vì sao nó đẹp, nó lại là vấn đề quan điểm và cảm nhận của từng người. Em thì thấy một trận TQ - TQ hoặc Timo Boll - TQ nó hay thế này: Nó là tất cả những gì tinh tuý nhất của BB mà bác và em có thể tưởng tượng ra được.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em thích mấy thằng CNT vì trobg công có thủ, trong thủ có công. Người mở công trước chưa chắc đã chủ động, người đang bị dồn BH chưa chắc đã bị động, thế trận, nếu ngang cơ, luôn là cân bằng động, không tĩnh đến từng pha bóng chứ khôbg phải từng điểm. Bọn khoai Tây công trước chiếm tiên, giữ công, bên kia cứ thế mà thủ, có lật thế nhưng nó cứ trộm cướp thế nào ấy

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cái hay của thể thao là đối kháng trong hòa bình, môn nào mất tính đối kháng, môn đó tất yếu sẽ chết. Mà cái hay của đối kháng chỉ có khi cân bằng, phải là cân bằng động, mới tạo được nhiều bất ngờ.

Proximang

Đại Uý
Mời các bác thưởng lãm trận này...cũng học hỏi được nhiều...hàng loại 2 cho nó dễ đánh giá...cái thằng Châu phi đánh như Trâu...đâu có đẹp và dẻo như còn lại. :)

Phạm Việt

Thượng Sỹ
Ngu ý các bác đừng chấp
Thơ bác hay, có lẻ bác hận nước thù nhà nên ghét chúng. Nhưng làm thế sợ làm cho Chúng lại càng cao mình lại càng thấp. Ngu ý mong bác đừng chấp

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mỹ đánh ta đau hơn Tàu đánh, vũ khí hiện đại, quân lực hùng hậu. Nhưng em ko ghét Mỹ. Nó thực dụng, nó như con chó Tây, tốt với nó nó quý, xấu với nó nó cắn. Ai chả thế.

Trung Cẩu hoàn toàn khác, đối sách của nó với các nước lân bang nhược tiểu ngàn đời vẫn thế, xưa thế nào nay vẫn thế.

Chơi với người đã đánh mình, rồi giúp mình. Nhưng không được bạn hữu với kẻ dám hy sinh mình cho quyền lợi của nó.

Trainee

Đại Tá
Văn thơ hay như Tố Hữu ấy, đọc cái gì cũng mườn mượt. Nhưng thôi, tạm dừng 5s làm hộ em 2 việc này tý,
- Việc lớn, là mấy cái clip của ĐKQuân, các bác đánh trống to quá, nhưng dùi giờ đâu rồi ?
- Việc nhỏ là bác lấy bộ test Cornilleau đi nhé, loạn hết cả kế hoạch roài. Em nhớ là tuần sau bác đi ăn chơi ở ĐN rồi còn gì. Tuần này có test chơi thì test. Sau đó thì còn cho nó sang BCA hoặc về lại VT.

backhand-ghost

Đại Tá
Mỹ đánh ta đau hơn Tàu đánh, vũ khí hiện đại, quân lực hùng hậu. Nhưng em ko ghét Mỹ. Nó thực dụng, nó như con chó Tây, tốt với nó nó quý, xấu với nó nó cắn. Ai chả thế.

Trung Cẩu hoàn toàn khác, đối sách của nó với các nước lân bang nhược tiểu ngàn đời vẫn thế, xưa thế nào nay vẫn thế.

Chơi với người đã đánh mình, rồi giúp mình. Nhưng không được bạn hữu với kẻ dám hy sinh mình cho quyền lợi của nó.
thôi nào bác, bác nói những điều học cấp 1 người ta đã dạy rồi, hôm nào gặp ta nói, những chuyện như vầy nó có tác động đến BBTG đâu, ở đây ta chơi vui mà, đao to búa lớn làm gì. Nói về vấn đề của bác thì em nói cả ngày những điều mà bác không bao giờ tưởng tượng ra được đâu, yêu nước như bác thì hỏng, nhà em toàn đặc công, lực lượng vũ trang cả, nhưng ko ai như vậy. Thôi bác nhé, bác cứ vậy cũng được, em xin lỗi, chắc là em không đúng.

backhand-ghost

Đại Tá
Văn thơ hay như Tố Hữu ấy, đọc cái gì cũng mườn mượt. Nhưng thôi, tạm dừng 5s làm hộ em 2 việc này tý,
- Việc lớn, là mấy cái clip của ĐKQuân, các bác đánh trống to quá, nhưng dùi giờ đâu rồi ?
- Việc nhỏ là bác lấy bộ test Cornilleau đi nhé, loạn hết cả kế hoạch roài. Em nhớ là tuần sau bác đi ăn chơi ở ĐN rồi còn gì. Tuần này có test chơi thì test. Sau đó thì còn cho nó sang BCA hoặc về lại VT.
he2, bác mắng em khiếp kinh.
Bộ ĐKQ thì em lười ko muốn làm nữa rồi. Em còn cái clip dịch dở (ván 4 trận CK Giải TG năm 2013) em sẽ hoàn thành cho xong. Đà Nẵng dịp này bác cho em chiêm ngưỡng phong thái của bác trên bàn bóng nha, lần trước hẹn mà ko được gặp :)

Trainee

Đại Tá
he2, bác mắng em khiếp kinh.
Bộ ĐKQ thì em lười ko muốn làm nữa rồi. Em còn cái clip dịch dở (ván 4 trận CK Giải TG năm 2013) em sẽ hoàn thành cho xong. Đà Nẵng dịp này bác cho em chiêm ngưỡng phong thái của bác trên bàn bóng nha, lần trước hẹn mà ko được gặp :)
Ồ, bác Cá hứa là sẽ dịch hết sạch sẽ bộ đó rồi mà, nên giờ BHG cứ nhè đầu hắn mà phang thôi. Lãnh đạo ai lại đâm đầu vào làm chuyên môn chi.
Vụ ĐN thì mình không tham gia, không liên quan tẹo gì mà.
Hôm trước ra HN có ở 8 ngày, nhưng 1 là trình gà, 2 là cuối năm thấy mọi người bận, 3 là hội ham vui cũng chỉ chém gió trên 4r thôi chứ nói nhiều làm ít, đâu có off ẹp gì, đâu có ra cái hội! Thôi hẹn bao giờ mình bóng bánh lên được kha khá tý sẽ chủ động alo giao lưu, không thụ động theo mấy ông Cá lượn này nữa.

Bình luận từ Facebook