Trận đấu kinh điển giữa hai VÍP CLB BBC và Phố Lu

Duongapaco

Đại Tá
Theo thông tin thì chiều chủ nhât ngày 1.9 tại CLB BBC sẽ diễn ra trận thách đấu giữa Tuấn gà tre Víp của CLB Phố Lu gặp Dũng gai Víp của CLB BBC, mới nghe đến tên hai Víp anh em đã háo hức chờ đón xem trận bóng bàn nảy lửa này, kèo độ là: 1 mâm Vịt cỏ, anh chị em nào hâm mộ hai Víp xin mời đến CLB BBC xem nhé

Duongapaco

Đại Tá
Mình dự đoán Dũng thắng séc 5 với tỷ số sát nút ( Dũng có đôi chút lợi thế sân nhà, ánh sáng sân bãi quen hơn đôi chút so với Tuấn gà tre lại được các bóng hồng CLB BBC cổ động viên nữa chứ ? )

Last edited:

duong_nguyen

Trung Sỹ
Mình dự đoán Dũng thắng séc 5 với tỷ số sát nút ( Dũng có đôi chút lợi thế sân nhà, ánh sáng sân bãi quen hơn đôi chút so với Tuấn gà tre lại được các bóng hồng CLB BBC cổ động viên nữa chứ ? )
Vâng. Cháu cũng nghĩ như chú nhưng không phải là các bóng hồng BBC đâu ạ. Anh Tuấn đánh hỏng mấy quả đầu thì anh Tuấn sẽ thua nhanh ạ. Và ngược lại... hì hì. Ý kiến chủ quan của cháu thôi chú ạ

Dũng Gai

Moderator
Bác Yên chém hãi quá, em thì chỉ dám nói là Giao lưu thôi mà các bác tung hàng là thách đấu, kinh hồn, kinh hồn.

Duongapaco

Đại Tá
Cái khoản chém gió anh còn khiêm tốn lắm còn phải học hỏi em rất nhiều đấy, chiều chủ nhật có khi anh xin gặp Tuấn gà tre và một bạn nào đó trẻ của BBC một trận gây quỹ CLB BBC cho vui nhỉ, nếu được em sắp xếp chương trình nhé

Dũng Gai

Moderator
Cái khoản chém gió anh còn khiêm tốn lắm còn phải học hỏi em rất nhiều đấy, chiều chủ nhật có khi anh xin gặp Tuấn gà tre và một bạn nào đó trẻ của BBC một trận gây quỹ CLB BBC cho vui nhỉ, nếu được em sắp xếp chương trình nhé
Vâng, cái này sẽ liệu cơm gắp mắm bác à.

Duongapaco

Đại Tá
Ngoài trận đấu giữa 2 Víp trên, Tâm khùng có nhã ý muốn đấu với Tuấn gà tre một trận đơn giá: 200k nếu chú Tuấn nhận lời thì có ý kiến cụ thể luôn nhé

duong_nguyen

Trung Sỹ
Ngoài trận đấu giữa 2 Víp trên, Tâm khùng có nhã ý muốn đấu với Tuấn gà tre một trận đơn giá: 200k nếu chú Tuấn nhận lời thì có ý kiến cụ thể luôn nhé
Chú phải nói rõ ràng ra là 200k trao tay hay là vào quỹ. hì hì

Dũng Gai

Moderator
Anh tuẤn Ơi lúc nào bẢo thẮng tỔ chỨc Đi, bỌn em dƯỚi này dƯa góp chút cho vui, mỜi cẢ mẤy anh bẢo yên lên cho tình cẢm. MỖi clb 3 Đôi thôi

Dũng Gai

Moderator
phải công nhận quả giật của anh tuangatre vẫn sát thương, em đánh trận này ko hay và hơi bị ke trong 2 ván đầu

Bình luận từ Facebook