Trận cầu đinh giữa Triết Gai và Quốc Gai tại CLB BB Hoàng Hoa Thám

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
On time 20h day 20 05 2014 CLB B Hoàng Hoa Thám Diễn ra trận đấu đầy hứa hẹn giữa Triết Gai và Quốc Gai Kèo Triết chấp 2 quả Quốc.Nghe đâu vài củ mì gì đó. Ae DĐ nhớ đến xem ủng hộ 2 đấu thủ nhé!

anzippo

Đại Tá
On time 20h day 20 05 2014 CLB B Hoàng Hoa Thám Diễn ra trận đấu đầy hứa hẹn giữa Triết Gai và Quốc Gai Kèo Triết chấp 2 quả Quốc.Nghe đâu vài củ mì gì đó. Ae DĐ nhớ đến xem ủng hộ 2 đấu thủ nhé!
Xong rồi mà sao không thấy kết quả hả chủ chủ nhiệm CLB ?

vuduyhieu

Trung Uý
Xong rồi mà sao không thấy kết quả hả chủ chủ nhiệm CLB ?
Khi nào Bác an vào Nam , em ghé lấy vợt luôn nhé . Bác an đánh gạch hay quá , em trình gà , hôm bữa tiến lực sĩ đánh bằng điện thoại em chết lên chết xuống , khi nào Bác xuống clb hht em với Bác giao lưu nhé , Bác đánh zippo em đánh vợt.hihihihihi

Red Arc

Đại Tá
Khi nào Bác an vào Nam , em ghé lấy vợt luôn nhé . Bác an đánh gạch hay quá , em trình gà , hôm bữa tiến lực sĩ đánh bằng điện thoại em chết lên chết xuống , khi nào Bác xuống clb hht em với Bác giao lưu nhé , Bác đánh zippo em đánh vợt.hihihihihi
Nếu có kèo này thì mình cũng xin 1 trận, anh An đánh zippo, mình đánh vợt....

anzippo

Đại Tá
Nếu có kèo này thì mình cũng xin 1 trận, anh An đánh zippo, mình đánh vợt....
He đánh vợt còn thua chứ đánh gạch thì toi nhanh . Nhưng k sao đợt tới an đem gạch vào để nộp bia . Thanks

Bình luận từ Facebook