Trảm Phong Club - Chỉ vì niềm đam mê

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nếu ai có thể hỏi @choctietlon là ai, mời ghé TRẢM PHONG CLUB
Địa chỉ: 118 - Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy - Hà Nội
Gửi @choctietlon :

Tao với mày
Đáng phải gọi là anh
Nhưng bằng tuổi, cung đam mê khoái sướng
Vì cái đúng, cái sai đời mê đạo
Tại làm sao, tao phải gọi là anh

Về tuổi diễn đàn
Tao chỉ là đàn cháu
Về tuổi đời, tuổi đam mê
Mình chắc chỉ ngang nhau
Sao không sầu một nỗi niềm đau
Cùng vì cái đại sự thôi, mà nghĩ

Chả có gì làm mày quên nghỉ
Bằng những gì 78/bảy tám làm ra
Ta là ai
Ta làm được gì
Dù đời ta, chỉ là số không tròn trĩnh

Không tiền, không vật chất đam mê, nhưng thú vị
Ta yêu ta, vì ta biết riêng ta
Chẳng là ai, nhưng ta, chỉ riêng ta
Là những thứ chẳng ai có được

Thôi cũng là, chuyện cuộc đời, sau trước
Có duyên này, ta mới đến cùng nhau
Đến với nhau, để mày trước tao sau
Gánh hộ tao, những gì tao chưa trải

Cuộc đời mà, mênh mông không định, hãi
Nhưng có nhau, ta sống, dễ dàng hơn
Bởi vì mày, vợ quỳ gối nói chuyện dễ hơn
Bởi vì tao, về đến nhà, vợ tao xinh nhất

Cuộc đời mà, sống với nhau vì chất
Vì tình, vì nghĩa, vì cái lọ, cái chai
Đừng vì cái gì hơn cơm nước sớm mai
Hục mặt kiếm, vài ba cơm nước bạc

Thôi thì cứ, TRẢM PHONG, ta ngồi lại
Kệ mẹ đời, kệ cuộc sống trầm luân
Nếu cần gì, tao giúp được, mày cần
Đừng ngần ngại, anh em không huyết thống

Đời là thế, chó má nhiều khi đống
Mà nghĩa làm người đâu có mấy ai
@choctietlon @hungchalo ... đâu có ngắn dài
Cười lên nhé, bạn ơi, đời vẫn thế

Anh em ta, loại sinh cùng thế hệ
Ở trên đầu, chẳng có một ai
Thế mà tình, mà nghĩa nặng vai
Kệ thế sự, ta chung ... PHONG TRẢM góc

o3ma

Đại Tá
Vừa ngồi với mấy ông tổ diễn đàn, toàn dân nghiện cả, hay ra phết, mai có cuộc chia tay Tết, bác thích thì join
Mai vẫn đi làm và cũng có tí việc rồi nên ko qua đấy được. Hẹn dịp khác, hôm khai mạc bác @hungchalo cũng đã kêu qua chơi nhưng ko qua được. Khi nào tay chân ngon hơn chút thì cũng lâu lâu làm chuyến lang thang để kiếm sàng khôn. :)

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Vừa ngồi với mấy ông tổ diễn đàn, toàn dân nghiện cả, hay ra phết, mai có cuộc chia tay Tết, bác thích thì join
Trảm Phong Quán
Cái tên chỉ Cần nghe đến thôi đã hình dung ra một sàn đấu mang tính khốc liệt của từng trận đấu rồi!!!bác Obama xếp cho em một trận giao lưu với Trạng cá một trận nào?quân hàm chúng em ngang nhau đó anh?

o3ma

Đại Tá
Trảm Phong Quán
Cái tên chỉ Cần nghe đến thôi đã hình dung ra một sàn đấu mang tính khốc liệt của từng trận đấu rồi!!!bác Obama xếp cho em một trận giao lưu với Trạng cá một trận nào?quân hàm chúng em ngang nhau đó anh?
Chú phải bỏ chú Cá vài phát. Hôm nào lên đây thì báo sẽ có giao lưu ngay. :)

Trainee

Đại Tá
Chiều lúc nào đi a lô em phát nhé. 90% là em tham gia được.
Bác nhớ mang keo, dao, ... đồ nghề đi, rồi xem ông nào khéo tay nhờ cắt dán, em đánh cây HC phát.
Bữa nay ko đánh thử thì phải nửa tháng nữa mới cầm vợt, ngứa ngáy quá rồi :D

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Chú phải bỏ chú Cá vài phát. Hôm nào lên đây thì báo sẽ có giao lưu ngay. :)
Ok anh,hôm nào lên em alo cho anh nhé?giao lưu thì chấp tí ti thôi hứ vài phát thì em theo sao đc,các Bác trên thủ đô tập vói bóng hay suốt ngày lên tay vù vù,em chắc gì đã qua đc kèo bằng bóng.em chỉ đánh hạng D diễn đàn thôi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Trả lời bên topic
Ok anh,hôm nào lên em alo cho anh nhé?giao lưu thì chấp tí ti thôi hứ vài phát thì em theo sao đc,các Bác trên thủ đô tập vói bóng hay suốt ngày lên tay vù vù,em chắc gì đã qua đc kèo bằng bóng.em chỉ đánh hạng D diễn đàn thôi
Em chưa được xếp lên E đây, sợ chưa ?:p:p:p:p

o3ma

Đại Tá
Cá mới trình tiệm cận F thôi em ơi. Thoải mái đi. Cùng lắm bia và mồi a với chú share ( anh lấy cửa chú :D:D:D )

bocau

Đại Tá
Mình mới là thành viên dd gần đây nên chưa biết Ô. Tổ DĐ là ai thế b...mình chưa nghe bao giờ...!!!
Nếu có thì cũng chọn ngày lành để công bố cho ae đăng đàn biết mà nhớ ngày......tổ chớ!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mình mới là thành viên dd gần đây nên chưa biết Ô. Tổ DĐ là ai thế b...mình chưa nghe bao giờ...!!!
Nếu có thì cũng chọn ngày lành để công bố cho ae đăng đàn biết mà nhớ ngày......tổ chớ!
Em chỉ biết 2 trong số đó, còn các vị khác thì ... để anh em giới thiệu

Bình luận từ Facebook