Toàn quốc Trai Bơ K đẹp!!

tuyetvu79

Đại Tá
99%, đã vào keo mỏng thui
giá: 1.450k
( bán giùm anh bạn...)

Last edited:

xukaka

Đại Tá
Thấy nhiều bác cứ đổi vợt, đổi mặt cái là quảng cáo lên 2-0-2, 0-2-0 còn mình tập hì hụi 2, 30 buổi chưa chắc lên được 1 bóng :(!
-----------
Nhìn chữ ký của bác. Bác loạn đao thì khó lên bóng lắm. Cứ như là gặp 1 em đẹp thì nhanh lên. Chứ 1 lúc gặp nhiều em thì sao ấy cứ như là tịt...tịt không lên. hihi
Nói vậy vui bác ah. Chứ lên bóng ở đây là lên với người mình chơi thường xuyên, cảm giác bóng tốt hơn, cảm thấy đánh bóng hợp hơn. Chứ không thể nói tuyệt đối được. Gặp đối thủ lạ nhiều khi te tua, môn này là vậy mà bác. Ông A thắng ông B, mình thắng Ông A nhưng chưa chắc đã thắng Ông B. Hihi

H chuyển qua yêu hết e Q rồi a ơi, hàng Tuyết Vũ ST cuối tuần or đầu tuần sau là có hàng rồi nhé. E cũng chuẩn bị cho đi 1 e Q mới đánh để sắm e Q mới ( lý do là vợt đã dính 01 sẹo góc 11h , e st của e độc lắm nặng có 83g). Vợt của e đã dính sẹo là e đánh ko được nữa

tuyetvu79

Đại Tá
H chuyển qua yêu hết e Q rồi a ơi, hàng Tuyết Vũ ST cuối tuần or đầu tuần sau là có hàng rồi nhé. E cũng chuẩn bị cho đi 1 e Q mới đánh để sắm e Q mới ( lý do là vợt đã dính 01 sẹo góc 11h , e st của e độc lắm nặng có 83g). Vợt của e đã dính sẹo là e đánh ko được nữa
Q st cứ để đấy...anh lấy sau
A lấy cây ...kia kìa..bữa nói dzòi đó
:D

Bình luận từ Facebook