TQ, Tổng thanh lí một đống ngon ngon

fanwanghao

Đại Uý
Mình cần thanh lí mấy em này
Em ANdro người đẹp dáng thon,vì em nó nhẹ và trắng trẻo 1tr250k bao ship( mới 1750k) đã up giá mới 1tr1 bao ship

Em công thủ như nhau này quá đẹp luôn,miễn chê, về nhà chồng giá 1tr1 bao ship(mới 1tr4) đã update giá mới 1tr bao ship

--------------------------------------------------------------------------------------------- có gì cứ pm tin nhắn và alo với mình 0924544534

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Con Maweng có cacbon bác hưng ạ,cây này cao thủ hiệp hồ từng dùng và em đã thưởng thức rồi ,nói chung ổn...........

Nhìn khôí tài sản này là biết chú đã thưởng thức hương vị các em nó nhiêù thế nào rôì.hi hi. Nhắn tin cho anh giá tốt nhất cây này vào inbox nhé. Cây này giá mơí anh nhớ là 1490K.

tuyetvu79

Đại Tá
...

Em ANdro người đẹp dáng thon,vì em nó nhẹ và trắng trẻo 1tr250k bao ship
EM hino speed đẹp lạ lùng nhưng có sức công phá lớn 1tr650k bao ship
Em MA Weng con lai giữa nhật ,thụy điển, malai, china mang dáng vẻ đẹp lạ kì, 1tr1 bao ship
Em công thủ như nhau này quá đẹp luôn,miễn chê, về nhà chồng giá 1tr1 bao ship
Còn thằng cuối cùng 11 lớp gỗ xen 3 lớp carbon TRIPcarbon cũng đẹp tuyệt vời luôn,giá 1tr150k bao ship

.......
hi mua thơ thui....k mua cốt.....Bia
UP

fanwanghao

Đại Uý
Nhìn khôí tài sản này là biết chú đã thưởng thức hương vị các em nó nhiêù thế nào rôì.hi hi. Nhắn tin cho anh giá tốt nhất cây này vào inbox nhé. Cây này giá mơí anh nhớ là 1490K.

ok ,bác đời người ngoài gái đẹp ra còn nhiều cái ngon lành cành đào để thưởng thức lắm ,upppppppp

Bình luận từ Facebook