TQ- Thanh lý nhiều, mút 2nd và new giá tốt

boll_boll

Moderator
Xả hàng cuối năm thanh lý nhiều mút 2nd và new, tất cả đều 99% trở lên.
Mút new:
1. TG2 Neo Market mua tại Úc, không biết phải hàng hệ A ko nữa:confused: giá 400k/ mặt
2. Globe999 lót xanh 2.2mm 38 độ. Không biết phải hàng NT gì ko mà rất dễ đánh và rất xoáy, bác nào ở SG thì lại thử trực tiếp cho dễ: giá 450k/ mặt

Mút 2nd:
1. Stiga Boost TP 1 cặp đỏ, đen, đều mới cắt đánh khoảng 30 phút, cắt vào cốt Sardius, giá 500k/ mặt. Ai múc cả 2 fix còn 950k.
2. Yasaka MarkV M2 1 cặp đỏ đen, đều mới cắt đánh khoảng vài giờ, cắt vào cốt to. Giá 350k/ mặt.
3. Globe999 như ở trên kia mới cắt đánh khoảng vài tiếng, giá 300k/mặt.

Máy ảnh hư nên em không up hình đc. Bác nào quan tâm món gì thì nt mail vào sdt O12642I6567 để em gửi hình cho nhé.

raovat

Trung Tá
1. Stiga Boost TP 1 cặp đỏ, đen, đều mới cắt đánh khoảng 30 phút, cắt vào cốt Sardius, giá 500k/ mặt. Ai múc cả 2 fix còn 950k.
tiếc quá nó là boost tp chứ TS thì em múc rồi hix

doantronghoan

Trung Tá
A boll_boll ơi: E mới chơi bóng bàn ko rõ về dòng mặt tàu lắm.
A cho E hỏi TG2 Neo Market và Globe999 lót xanh tính năng như thế nào so với H3 Neo tuned A nhỉ?
E thấy 2 dòng mặt này lạ quá.
Up giúp A!!!!!!!!!!!!

ngohuy

Thượng Sỹ
A boll_boll ơi: E mới chơi bóng bàn ko rõ về dòng mặt tàu lắm.
A cho E hỏi TG2 Neo Market và Globe999 lót xanh tính năng như thế nào so với H3 Neo tuned A nhỉ?
E thấy 2 dòng mặt này lạ quá.
Up giúp A!!!!!!!!!!!!

đánh khác, globe k dính như h3 và động tác cũng hơi khác, hơi giống mút nhật. tuy nhiên trọng lượng nặng hơn h3 và nặng hơn mút nhật khá nhiều

Last edited:

AndroCS7

Đại Tá
Chào em. Cho a hỏi cái mặt Globe và DHS TGII đó đánh có giống DHS skyline TG III ko? Hnay vừa mượn đánh thử với cốt PG8 thấy hay quá :D. Tks!!!

đánh khác, globe k dính như h3 và động tác cũng hơi khác, hơi giống mút nhật. tuy nhiên trọng lượng nặng hơn h3 và nặng hơn mút nhật khá nhiều
Ngo Huy nói thì chuẩn rồi, tại mấy hôm trước thấy đánh mần mấy e giống như vậy mà.

boll_boll

Moderator
Chào em. Cho a hỏi cái mặt Globe và DHS TGII đó đánh có giống DHS skyline TG III ko? Hnay vừa mượn đánh thử với cốt PG8 thấy hay quá :D. Tks!!!

Khác anh ạ, góc bóng của G999 và TG2 thấp hơn thằng TG3 và H3. Bóng sang chìm hơn, ít cầu vồng như H3 và TG3.

Bình luận từ Facebook