Tq-mua mẶt vỢt nitaku f g1 màu ĐỎ

thanhtinh10282

Trung Uý
Như tiêu đề em cầm mua mặt vợt Nitaku fast G 1 mới trên 95%....càng mới càng tốt....ai có show hàng hoặc cho em hình ào inbox hoặc mail hungphong88@gmail.com.std em 0919027123.em tên Phong 24t.thanks các bác đọc bài và đi qua thì up hộ em cho em mau tìm đc mặt vơt

thanhtinh10282

Trung Uý
Em dùng làm FH nhưng đánh đc 2 tháng thì em nó nổi mụn ah.nên tìm mặt thay.dùng nhiều mặt nhưng ưng ts em nó nhất.chỉ là độ bền k cao ah

takumi170286

Trung Sỹ
có 1 mặt đỏ hơi bể rìa 300k còn 95% vẫn ngon lắm, dạo này ít chơi nên thanh lý cả cốt lẫn mút lun. bạn muốn coi tối mình up hình cho coi
mút này cắn xoáy và nảy thì thôi rồi nhưng rất dễ bể rìa

thanhtinh10282

Trung Uý
có 1 mặt đỏ hơi bể rìa 300k còn 95% vẫn ngon lắm, dạo này ít chơi nên thanh lý cả cốt lẫn mút lun. bạn muốn coi tối mình up hình cho coi
mút này cắn xoáy và nảy thì thôi rồi nhưng rất dễ bể rìa
em dùng k bể rùi tí nào nhưng em nó nổi mụn rộp ngay giữua mặt dùng k tự tin tí nào ah.anh có thì cho em xin hình vào inbox em xem.ok thì anh em mình giao dịch lun.thanks

thanh dai ca77

Đại Tá
Em dùng làm FH nhưng đánh đc 2 tháng thì em nó nổi mụn ah.nên tìm mặt thay.dùng nhiều mặt nhưng ưng ts em nó nhất.chỉ là độ bền k cao ah

Bác dán keo gì mà để mặt nổi mụn vậy? mình thì thấy miếng này bền hơn Te nhiều, đánh ầm ầm có sao đâu! Khuyến cáo là mặt này không nên chơi tăng lực, nếu dán bằng tăng lực thì chỉ nên quét 1 lớp keo và để thật khô mới dán!

thanhtinh10282

Trung Uý
Bác dán keo gì mà để mặt nổi mụn vậy? mình thì thấy miếng này bền hơn Te nhiều, đánh ầm ầm có sao đâu! Khuyến cáo là mặt này không nên chơi tăng lực, nếu dán bằng tăng lực thì chỉ nên quét 1 lớp keo và để thật khô mới dán!

em dùng keo gốc nước lâu lắm rùi ah.mat G1 này mỗi lần dán em đều lột sạch keo rồi mới dán lại.mặt em thấy cỏnaats mới,nổi gai mờ mờ thui nhưng k biết sao nó nổi mụn ah.em dùng ten 05fx đến gai nổi củ lun mà k bị nổi mụn ah...hic hic...tìm thêm một mặt nữa dùng nếu nó nổi mụn tiếp thì chắc phải nghiên cứu mặt khác thui ah

Bình luận từ Facebook