Tq.. INNEFORCE - ZLC 99% cần tìm ng yêu

raovat

Trung Tá
có mấy ae quan tâm yêu cầu m chụp lại hình ảnh, hum nay rảnh mình mới lại bóc hết mút ra chụp X- quang chụp các lớp city tổng thể chi tiêt từng góc cạnh...tóm lại là em nó vẫn nguyên vện chưa ảnh hưởng gì đến đầu não hay chân tay.hehe
1.thông tin INNEFORCE-ZLC nguồn gốc tại HHBB.vì là vơt màu vàng em cẩn thận vào keo ngay sau mua nên trông lúc nào cũng mới cũng oách,vàng óng như mật ong hehe
Cấu tạo:
Speed: 99
Control:78
Play Style: OFF
Wood Ply:5 W/2 ZLC
Weight: 88g
Height: 158mm
Width: 152mm
Thickness :5.6mm
Blade Feel: Medium
Giá 3tr250k bao ship.LH: Hoàn 27t .0942.925.926.....0973.561.565
Hình ảnh
Cảm giác giữ bóng
Cốt vợt được làm bằng công nghệ sợi bên trong sẽ cho cảm giác rằng Bạn đang chơi với cốt vợt có một lớp gỗ xuất sắc được trang bị bởi 1 nguyên liệu sợi đặc biệt giúp giữ bóng tốt hơn, hiệu quả và hỗ trợ tối đa cho các lối đánh bóng bàn hiện đại ngày nay. Điều này được minh chứng bởi thành tích vang dội của các tay vợt hàng đầu thế giới khi chọn Cốt vợt với công nghệ Inner Fiber đồng hành với mình trong các giải đấu quan trọng.
Zhang Yining đoạt huy chương vàng Olympic ở Beijing 2008 và đoạt ngôi vị quán quân tại Giải Vô địch Thế giới ở YoKohama 2009. Tại 2 Giải trên Cô ấy đã sử dụng cốt vợt có cấu trúc sợi Inner Fiber. Thành tích cao đã được chứng minh một cách rõ ràng trên toàn Thế giới.
INNERFORCE ZLC : Một cảm giác hoàn toàn mới với công nghệ Inner ZL Carbon.
Công nghệ Inner cải tiến gần đây nhất của Hãng Butterfly sử dụng sợi ZL Cacbon cho ta một cảm giác mới về khái niệm “Giữ bóng”.
Tốc độ, độ xoáy và độ kiểm soát được kết hợp lại trong cốt vợt này sẽ cho ta sự cân bằng tuyệt vời. Nó giúp cho Bạn phát huy hết uy lực trong tấn công hay phòng thủ
1.tem chính hãng chống hàng giả nguyên nha

2.Tay phải .ngon

3.tay trái

4. mặt trái

5.mặt phải

6.số khung số máy và chữ sơn .ok chưa mờ chữ hay có dấu hiệu xuống sắc

7.Đỉnh đầu. ok

Last edited:

archer

Đại Tá
Up up up, cốt đẹp quá thèm quá tiếc là ko có xèng!
Hoàn ơi a xl trưa nay mắc việc mà a nói đó nên ko biết e gọi tưởng xe ông kia chiều mới qua, xong chiều có ông anh chơi thân chạy qua chơi thấy lấy luôn nên a đã để cho anh ấy rồi, giá trị quá bé chả bõ công đi lại của em, để hôm khác có gì hay e có hứng a sẽ ưu tiên hàng đầu nghen, đắng lòng xin lỗi em... :(

huydas

Đại Tá
Chú Hoàn ơi...hôm trước a thấy chú đăng bán 3tr2 rồi fix 3tr1 rồi mà...sao hôm nay lại lên 3tr250 rồi...chẳng hay chụp ảnh đẹp hơn cho lên giá tăng lên hử..? :D
tiếc là cây đã vào keo cán...thèm...haiz...

raovat

Trung Tá
Chú Hoàn ơi...hôm trước a thấy chú đăng bán 3tr2 rồi fix 3tr1 rồi mà...sao hôm nay lại lên 3tr250 rồi...chẳng hay chụp ảnh đẹp hơn cho lên giá tăng lên hử..? :D

tại vừa rùi vợ đẻ nên bán thốc bán tháo fix nhiệt tình ko ai múc .em vùa bán được mấy tạ thóc rồi nên ko fix nưa anh ah giá cũ là 3tr250k => 3tr2=> 3tr1 rồi ko ai quan tam giờ hết khuyến mại rồi hehe . lại về 3tr250

Last edited:

huydas

Đại Tá
giá đầu tiên em đăng cũng là 3tr250k mà .cái lúc em cần tiền bán thốc bán tháo fix nhiệt tình các kiểu thì không ai cưu mang em giờ em lo xong cv rồi nên em ko chấp nhận lỗ nhiều nữa hehe

Làm gì mà nghe thảm thương thế...thời buổi kt khó khăn nên người ta muốn mua giá rẻ cũng đúng thôi mà ;)

raovat

Trung Tá
Em này cao số quá ko biết phải mấy lần đò đây, nhìn ngon thế mà chưa a nào rước,
up cho hoàn, lâu ngày ko gặp dạo này loạn đao thế!
ko phải e cao số e ế mà tại em đang chờ ng tử tế a ah hi e vẫn khỏe anh ah. a vợ kon ji chưa ah?

raovat

Trung Tá
trả chủ thớt 3tr được múc luôn về chiến em
sao lắm ng trả em nó 3tr thế phải đến 80ng 3tr. thế mới đắng lòng ai bước thêm bước nữa e sẽ đồng ý. còn ko em vẫn đợi chờ 1 giấc mơ hjhj thực sự chiều nay đầu tư dán quả mặt biz't bào lạ mặt mà ăn 3c liền làm lít rưỡi ngon hehe. phải công nhận giật cái mặt thịt kho tàu với cái cốt này xoáy thật...

Đuổi hình bắt chữ cây vis mà ở trên cái ca ở dưới ng ta gọi là..hhehehe

Last edited:

Bình luận từ Facebook