TQ - Hot Tenergy đã qua sử dụng hàng xách tay chuẩn, uy tín,chất lượng [ Trinhruoi ]

trinhruoi

Thượng Sỹ
Mọi người hoàn toàn yên tâm về chất lượng nhé! Nếu sai hoàn trả lại tiền ạ ^^
E có bán cả mặt Tenergy mới nguyên bao 100% giá 1250k, hàng bảo đảm luôn ạ

Điện thoại: 0168 998 2308
Em tên Hằng 24

Topic này tạm ngừng giao dịch ạ. các bác chuyển sáng topic mới giúp e nhé.thank ạ

Những miếng 950k gần như là hàng mới nguyên ạ. >98%
E còn mặt đen ở ngoài nữa, nhưng chưa chụp hình kịp, có bác nào cần cứ báo e nhé
Mình ko biết cách chụp ảnh mà lại ko chỉnh sửa. nên ko đc đẹp bằng bên ngoài.:zingme10: ở ngoài chắc chắn đẹp hơn trong ảnh nhé mọi người.
Tất cả là hàng chuẩn nên mọi người yên tâm về chất lượng và giá cả nhé. thank ạ !!!
Có hàng mới mình sẽ up dần ạ.

Last edited:

toantrang01088189

Đại Uý
Con số 2 A đặt gạch ten 64fx đâu rồi E? A đã nt E chưa thấy trả lời.
Các mặt E nên cho kích thước nhé. mọi người mới biết được.
Up hàng đẹp :zingme63:

trinhruoi

Thượng Sỹ
các bác để ý ten05 205 nhé,nếu mắt em ko nhầm thì nó chính là miếng số 5 giá700k mã số 0160421 ở topic
http://bongban.org/forum/showthread.php/16748-TQ-Tenergy-đã-qua-sử-dụng-(hot)
khác là đã bị bóc tem và thay đổi giá từ 700k lên 850k ạ

hj. chắc do a ko đc nhìn 2 mặt đó ở ngoài. nên a ko thấy đc nó khác nhau. miếng số 5 ở topic 1 e bán từ lâu rồi a. do hàng ở topic 1 đã hết từ lâu mà e ko còn hàng bán nên e ko vào nữa ko xóa bỏ ảnh. chắc a tưởng e còn miếng đó ạ.hj
Với lại miếng số 5 ở topic 1 e ko có up giảm giá chút nào a a. a có nhầm sang miếng nào khác ko ???
thank a đã quan tâm ^^

trinhruoi

Thượng Sỹ
Con số 2 A đặt gạch ten 64fx đâu rồi E? A đã nt E chưa thấy trả lời.
Các mặt E nên cho kích thước nhé. mọi người mới biết được.
Up hàng đẹp :zingme63:

miếng số 2 đó e ko tìm thấy a a. e dnay bận quá. lúc a nt e ko trả lời lại a. xong e quên mất. sr a nhé. hj mà miếng đó dày 1.7 thôi a.

subasa

Đại Uý
hj. chắc do a ko đc nhìn 2 mặt đó ở ngoài. nên a ko thấy đc nó khác nhau. miếng số 5 ở topic 1 e bán từ lâu rồi a. do hàng ở topic 1 đã hết từ lâu mà e ko còn hàng bán nên e ko vào nữa ko xóa bỏ ảnh. chắc a tưởng e còn miếng đó ạ.hj
Với lại miếng số 5 ở topic 1 e ko có up giảm giá chút nào a a. a có nhầm sang miếng nào khác ko ???
thank a đã quan tâm ^^
anh cũng là dân chụp ảnh nên chi tiết trên ảnh thì chắc anh nhìn cũng hơi khó nhầm em à,mà anh cũng hy vọng là mình nhầm vì em nói là em mới bán lần này là thứ 2 và lần một cũng đã bán khá nhanh rồi mà phải ko

hungtv2002

Đại Tá
bác soi kỹ quá bác ơi. thuận mua vừa bán thôi mà............
anh cũng là dân chụp ảnh nên chi tiết trên ảnh thì chắc anh nhìn cũng hơi khó nhầm em à,mà anh cũng hy vọng là mình nhầm vì em nói là em mới bán lần này là thứ 2 và lần một cũng đã bán khá nhanh rồi mà phải ko

linh729

Thượng Tá
các bác để ý ten05 205 nhé,nếu mắt em ko nhầm thì nó chính là miếng số 5 giá700k mã số 0160421 ở topic
http://bongban.org/forum/showthread.php/16748-TQ-Tenergy-đã-qua-sử-dụng-(hot)
khác là đã bị bóc tem và thay đổi giá từ 700k lên 850k ạ

thank a đã quan tâm ^^

Lúc bác subasa nêu ra cái phát hiện ở trên thì mình cũng nhảy vô soi thử trong 2 phút, quả thật đúng là 2 mặt giống hệt nhau, từ vết vỡ be bé góc 8h, cho đến một số đường gợn ở viền do vết cắt bằng kéo. (một lúc sau khi xuất hiện phần chất vấn của bác subasa thì em trinhruoi đã xóa sạch phần hình ảnh trong topic cũ.)

Việc điều chỉnh tăng giá là chuyện bình thường. Mình định ko comment gì hết nhưng đọc cái đoạn chủ top bào chữa thanh mình thì nghe chừng hơi ...ĐIÊU.!

Last edited:

hungtv2002

Đại Tá
hehe thui mà các bác, em nó kg chơi bóng bàn mà lại kd mặt hàng này. thôi ủng hộ cho em ấy.....
Lúc bác subasa nêu ra cái phát hiện ở trên thì mình cũng nhảy vô soi thử trong 2 phút, quả thật đúng là 2 mặt giống hệt nhau, từ vết vỡ be bé góc 8h, cho đến một số đường gợn ở viền do vết cắt bằng kéo. (một lúc sau khi xuất hiện phần chất vấn của bác subasa thì em trinhruoi đã xóa sạch phần hình ảnh trong topic cũ.)

Việc điều chỉnh tăng giá là chuyện bình thường. Mình định ko comment gì hết nhưng đọc cái đoạn chủ top bào chữa thanh mình thì nghe chừng hơi ...ĐIÊU.!

trin_hoa_an

Trung Uý

Em nó không có điêu đâu bác à, có sự hiểu lầm rồi. Lý do như vậy, em nó đúng là có bán miếng đó rồi. Còn cái ông mua thì cũng có quen biết mình, đợt rồi ra Hà Nội gặp thấy nói là chơi không hợp mà mua từ ai bán trên diễn đàn nên mình biết là từ mình ra và có đề nghị cho đổi lấy miếng 05fx cho dễ đánh hơn. Lúc chuẩn bị quay lại HCM cũng hơi bận nên ko nói với em nó rõ hơn chỉ kịp đưa 1 ít mặt cho em nó. Trong đó có miếng đó nên sự việc mới như vậy chứ ko có vấn đề gì to tát cả.

Em nó mới bán hàng lại ko biết chơi bóng bàn, mút cũng nhiều chưa quen phân biệt nên chuyện nhầm lẫn là bình thường các bác à.

Hi vọng mọi ng ủng hộ tạo điều kiện cho em nó tập tành kinh doanh vì em thấy em nó là con gái nhưng cũng chịu khó lắm .:zingme40:zingme1

@ Hàng em nó bán là những miếng ngon, được giữ lại sau cùng nên mọi ng cứ yên tâm về chất lượng. Trả giá nhiệt tình vào ^^! Có khi đc giá tốt đó hehe.

nhap-mon

Trung Sỹ
Em nó không có điêu đâu bác à, có sự hiểu lầm rồi. Lý do như vậy, em nó đúng là có bán miếng đó rồi. Còn cái ông mua thì cũng có quen biết mình, đợt rồi ra Hà Nội gặp thấy nói là chơi không hợp mà mua từ ai bán trên diễn đàn nên mình biết là từ mình ra và có đề nghị cho đổi lấy miếng 05fx cho dễ đánh hơn. Lúc chuẩn bị quay lại HCM cũng hơi bận nên ko nói với em nó rõ hơn chỉ kịp đưa 1 ít mặt cho em nó. Trong đó có miếng đó nên sự việc mới như vậy chứ ko có vấn đề gì to tát cả.

Em nó mới bán hàng lại ko biết chơi bóng bàn, mút cũng nhiều chưa quen phân biệt nên chuyện nhầm lẫn là bình thường các bác à.

Hi vọng mọi ng ủng hộ tạo điều kiện cho em nó tập tành kinh doanh vì em thấy em nó là con gái nhưng cũng chịu khó lắm .:zingme40:zingme1

@ Hàng em nó bán là những miếng ngon, được giữ lại sau cùng nên mọi ng cứ yên tâm về chất lượng. Trả giá nhiệt tình vào ^^! Có khi đc giá tốt đó hehe.
A ủng hộ cả 2 ae chú,mọi người cứ yên tâm đi khi gd với hoa-an,vì mình cũng đã gd vài lần rồi.Chúc mọi người gd vui vẻ:zingme40::zingme40::zingme40:

Bình luận từ Facebook