TQ, Hot tập 2!! Mút vợt xách tay số lượng nhiều, hàng tủ lôi ra...

trin_hoa_an

Trung Uý
HCM, Cập nhật 24/5 Mút vợt xách tay số lượng nhiều đủ loại theo yêu cầu

Topic closed!

Xin phép được khởi động lại topic này....... :)

II. Hàng đã qua sử dụng
1. Cốt vơt
- Killer spin 7p >90% (1300k)
- Timoboll ZLC FL (3000k)
- Fukuhara ( medium) thủ, ôm bàn, ( 800k)

2. Mặt vợt

Vui lòng không trả giá nhé các bác, tại em cũng cân đo đóng đếm rồi sao cho cả 2 cùng hài lòng. ^^!

Xem thêm

I.Đặt hàng bóng bàn

Trịnh Hoài Anh
Số tài khoản VietCombank quận 3 Hồ chí minh 0071 000 67 0828
Techcombank quận 3 19026 1984 90016
Agribank chi nhánh Sài gòn 1600 2058 411 44
Viettinbank quận 1 711A90427657

Last edited:

tipphono8x

Trung Uý
Hehe. Báo a là mút nhận được rồi. Hàng ngon!
Có con H3 đỏ cơ à, e mút trái là Blit'z 2010 đen, biết thế đợi mua e đỏ này chơi bên phải! :))
Upppppppppppp

tenor89

Thượng Sỹ
xin loi ban Anh nhé,lỗi kĩ thuật mình ko nhớ là hom nay chủ nhật nên bưu điện ko làm việc,chắc mai mình sẽ nhận được,nhận được sẽ pm lại,sorry nha

trin_hoa_an

Trung Uý
xin loi ban Anh nhé,lỗi kĩ thuật mình ko nhớ là hom nay chủ nhật nên bưu điện ko làm việc,chắc mai mình sẽ nhận được,nhận được sẽ pm lại,sorry nha

Chưa chắc là mai đâu anh vì em gửi vào chiều thứ 7 để tính là thứ 3 anh về anh lấy. Đến sớm hơn thì tốt, còn không thì thứ 3 nhé anh. Xin lỗi anh vì vụ vừa rồi. Em sẽ rút kinh nghiệm.

lp4ever

Binh Nhì
Bác ơi cho em hỏi con Xiom Vega Europe với cả Yasaka extend HS là kích thước bao nhiêu vậy ạ? nếu to từ hơn 150x156 trở lên thì cho em đặt gạch 1 trong 2 em với ạ

tipphono8x

Trung Uý

Tú đặt mua mặt Tàu hay gì thế? Làm con H3 đỏ kia đi. Hehe
Mọi người bảo buồn cười mình có thấy buồn cười đâu nhỉ? Đợt trước chơi mặt tàu đỏ suốt, mới cho đi chứ ko cứ mặt đỏ mãi vì đánh có thấy hỏng đâu. :)

trin_hoa_an

Trung Uý
Đã nhận được mút của em sáng nay rồi, nhân tiện hỏi em còn mút Tackifire hay Catapult không vậy, anh đang quan tâm?
:cool:

Anh Vinh muốn mua takiness bao nhiêu % vậy? em có từ 95 tới 99% giá khoảng 350k. Em đã up 1 hình ở trang đầu tiên. Có gì anh qua coi nhé!, còn niitaku necrugross em hiện tại chỉ có loại thường còn loại anh cần thì em chưa có. Loại anh chọn em cũng thấy ngon ^^!.

hoanganhauto

Thượng Sỹ
Cuối tuần rồi,thằng em nhờ chở đi lên TQT đánh bóng bàn, vô tình gặp lại Hoài Anh, ra nghe điện thoại vào trong tìm không thấy đâu cả! Nhanh thật! rồi thằng em cũng mất tiêu, ngồi hồi lâu thì nó xuất hiện và nói nó lên để gặp H.Anh làm gì đó và anh ấy đã về, trái đất tròn thật. Vẫn chưa mời nước Hoài Anh được. Chúc Bạn sức khỏe và bán mút đắt hàng nhé.

SONCAD

Thượng Sỹ
Hàng đẹp, chất lượng, nhìn Ten mà thèm nhỏ dãi, tiếc là em nó lại dành cho các cao thủ vợt dọc!
Chúc chú ngày càng nhiều khách hàng thân thiết và thêm càng nhiều đợt hàng chất lượng cao hơn nữa để anh em cùng chia sẻ niềm đam mê bóng bàn....

Bình luận từ Facebook