TQ-HCM SUPER JUN

hiepga

Đại Tá
E. Cần thanh lý nốt 2 e FL giá 6t5 nofix bao ship và miễn phí vào keo nhé các bác. Ll 0933699366 :D

Keyshot@ 95% giá 1t4. Victas 2t 99 %full box. M.Maze 1t750 chưa sứt mẻ

phungducthang

Đại Tá
Cái Seri của Jun không có chữ ở đầu nữa nhi? thế thì làm sao mà phân biệt được đời nhi? Up
Tạm thời không có chữ cái đầu là đời J SZLC đầu tiên, sau này thấy dở quá thì thôi không sx nữa, còn ngược lại nếu tái bản thì sẽ bắt đầu bằng A,B,C... hay X,Y,Z gì đó.
Cứ dự đoán thế (?)

tosiosHD

Đại Tá
Cái Seri của Jun không có chữ ở đầu nữa nhi? thế thì làm sao mà phân biệt được đời nhi? Up
+ Mắt của ông bị cận thị mấy điôp??? Seri chữ O (đời 2014) viết đầu tiên to đùng thế mà ko thấy sao??? Butterfly nó đã cố tình đánh gạch chéo vào số 0 để mọi người phân biệt được đâu là chữ O, đâu là số 0 đấy Hoàn ạ!
Cầm bảo kiểm mà ko hiểu bảo kiếm, thật đáng tiếc!!!

hoantopas

Đại Tá
+ Mắt của ông bị cận thị mấy điôp??? Seri chữ O (đời 2014) viết đầu tiên to đùng thế mà ko thấy sao??? Butterfly nó đã cố tình đánh gạch chéo vào số 0 để mọi người phân biệt được đâu là chữ O, đâu là số 0 đấy Hoàn ạ!
Cầm bảo kiểm mà ko hiểu bảo kiếm, thật đáng tiếc!!!
Mắt Tôi bị viễn loạn mà Bạn :D:D chữ bé bé thế nhìn không rõ :rolleyes:

tosiosHD

Đại Tá
Mắt Tôi bị viễn loạn mà Bạn :D:D chữ bé bé thế nhìn không rõ :rolleyes:
+ Tôi mắt tinh thế (12/10) mới nhìn ra được chữ O; anh Thắng còn nhìn được "số ruồi bâu" cơ??? Nể anh ấy không?
Tôi hỏi thật nhé: Từ khi cưới được bảo kiếm trong tay, ông đã có cái "lễ" gì để cảm ơn trời đất chưa? Nếu chưa làm thì làm đi, nếu ko thì sẽ bị......................tôi ko muốn nói điều xấu xảy ra đâu!!!

hoantopas

Đại Tá
+ Tôi mắt tinh thế (12/10) mới nhìn ra được chữ O; anh Thắng còn nhìn được "số ruồi bâu" cơ??? Nể anh ấy không?
Tôi hỏi thật nhé: Từ khi cưới được bảo kiếm trong tay, ông đã có cái "lễ" gì để cảm ơn trời đất chưa? Nếu chưa làm thì làm đi, nếu ko thì sẽ bị......................tôi ko muốn nói điều xấu xảy ra đâu!!!
Cưới rồi, tổ chức linh đình rồi, cả làng ăn cưới 3 ngày 3 đêm rồi :D:D:D:D

xukaka

Đại Tá
Chiều qua được ánh thử em này, cảm giác đầu tiên là tốc độ nhanh y chang cây Zhang Zhike T5000 đã từng chơi trước đây, kiểm soát nhỉnh hơn tý. Nếu là em em sẽ chọn Zhike T5000 vì sẽ mua được hơn 2 cây.

Bình luận từ Facebook