TQ - cập nhật vài cốt...

Nếu nc thì các bác nên vào mục "chém gió" thì hợp lý hơn là nc trong này làm loãng topic nên nhiều trang,người vào xem muốn mua mất nhiều times hơn,có gì không phải các bác bỏ qua,haizzz...

thinhnguyen

Đại Tá
ok,anh mua cho ông chú ấy mà.
cám ơn em sáng mai anh chuyển tiền,
ko biết mai ngân hàng nó có giao dịch ko nữa
-------
a cứ chuyển vào ngân hàng bidv vì sáng mai có làm buổi sáng
: 6921.000.000.1113 nguyễn long thịnh. Bidv sa đéc.

Last edited:

thinhnguyen

Đại Tá
Hơi khó hiểu. Em này chắc khó đi bác ợ. Con của em đăng cũng vài tuần nhưng k ai mua : (
==================================
c
ông nhận vì con của anh để lại cho dũng mà cũng chưa dán mà nó bán 2t6 ko thấy ai ngó ngàng gì tới
====================================
cũng tùy xem là ai....???????? mình rao thế ai mua thì bán thoai... ko mua vẫn nguyên đó vì mình mua mới để dành chơi ( chọn lựa kỷ từ gổ đến trọng lượng ) nên mới có câu buồn buồn đăng bán chơi.... dung.vima có đánh chưa mà rao hoài ko ai mua? giống như feruku của chú có ai mua chưa????? 1tr4 là mai vịt đạp nhe. ( ý lộn là giao dịch )
@ jaypark : lúc trước đã mua rồi nên mới ko lấy của a làm mất toi mấy trăm cũng đau.... vì lúc đó có hàng khủng nhiều mà. anh thừa biết mà đúng ko???
xem như show hàng cho anh em xem...kakakakakaaaaaaaa.......

zhang là vis

Đại Uý
trời ơi.TMB alc nặng 85 gr hàng hiếm hàng hiếm hàng hiếm.em mà có đủ là múc ngay.nhưng đang trong thời gian cai nghiện.kìm nén kìm nén huhu.

hstungvta43

Trung Sỹ
c
cũng tùy xem là ai....???????? mình rao thế ai mua thì bán thoai... ko mua vẫn nguyên đó vì mình mua mới để dành chơi ( chọn lựa kỷ từ gổ đến trọng lượng ) nên mới có câu buồn buồn đăng bán chơi.... dung.vima có đánh chưa mà rao hoài ko ai mua? giống như feruku của chú có ai mua chưa????? 1tr4 là mai vịt đạp nhe. ( ý lộn là giao dịch )
@ jaypark : lúc trước đã mua rồi nên mới ko lấy của a làm mất toi mấy trăm cũng đau.... vì lúc đó có hàng khủng nhiều mà. anh thừa biết mà đúng ko???

hihi, tiện thể a còn hình e ZLC bán cho bác giolaoduong thì up topic show hình e ngắm với, e kết e ZLC đó lắm mỗi tội ko đủ đạn, mà sao e ZLC đó của a mặt gỗ đẹp như Daker trong khi những e ZLC khác mặt nhìn cứ sao sao ấy ???, uppp chúc a đắt hàng

hstungvta43

Trung Sỹ
trời ơi.TMB alc nặng 85 gr hàng hiếm hàng hiếm hàng hiếm.em mà có đủ là múc ngay.nhưng đang trong thời gian cai nghiện.kìm nén kìm nén huhu.

hihi, hàng hiếm vậy múc đi e ơi, không để người khác múc mất lại phí, upppp cho ku Toàn nghiện cốt trở lại nào kekeee

dung.vima

Moderator
c

Sau mấy hôm đánh ALC cũng gọi là tàm tạm thì em thấy cũng không hơn ALC nhiều nên quyết định giữ em nó lại và bán ALC đinh anh ợ !

thinhnguyen

Đại Tá
hihi, tiện thể a còn hình e ZLC bán cho bác giolaoduong thì up topic show hình e ngắm với, e kết e ZLC đó lắm mỗi tội ko đủ đạn, mà sao e ZLC đó của a mặt gỗ đẹp như Daker trong khi những e ZLC khác mặt nhìn cứ sao sao ấy ???, uppp chúc a đắt hàng
=======================

Bình luận từ Facebook