TQ-Bán cốt vợt Leoviz Opal cán FL (99%)

Ttfan2012

Đại Tá
Như tiêu đề mình cần bán cốt vợt Opal cán FL nặng 91g mới 99% (nguyên bản, chưa vào keo) với những thông tin cụ thể như sau:

- Vợt gần như mới nguyên (mới đánh có 3 lần);
- Cây vợt này là một trong 3 cây vợt dòng Modular cacbon của Leoviz (Ruby, Amber và Opal);
- Các thông số chi tiết về cây vợt này các bạn có thể xem theo đường link này nhé của Hỏa Châu: http://bongbanviet.com/index.aspx?s...in-san-pham&cid=4-Cốt-vợt&pid=219-Opal Carbon;

ĐÃ XONG!

Sau đây là hình ảnh của cây vợt:

Last edited:

Ttfan2012

Đại Tá
Do máy ảnh bị sự cố nên đến hôm nay mới up ảnh được. Xin mời các ae chiêm ngưỡng cây Leoviz Opal, cây kiếm kiểm soát tốt nhất trong 03 cây kiếm đời đầu của dòng vợt Leoviz nhé. :zingme1:

Last edited:

Ttfan2012

Đại Tá
Up lên cho một ngày mới cái nào! Cây này đánh khá giống với Butterfly Gergely Alpha mà không bác nào quan tâm nhỉ? :zingme33:

anhlapro476

Trung Uý
up cho bác Sơn , cốt đẹp wa , tiện thể bác tư vấn chút , bác biết cây cốt nào kiểm soát tốt , bạt lai giật + đờ mi bóng tốt ko, Primorac cacbon đánh với Ten 05 FX có hợp ko bác , thank bác

Last edited:

Ttfan2012

Đại Tá
up cho bác Sơn , cốt đẹp wa , tiện thể bác tư vấn chút , bác biết cây cốt nào kiểm soát tốt , bạt lai giật + đờ mi bóng tốt ko, Primorac cacbon đánh với Ten 05 FX có hợp ko bác , thank bác

Nếu mà bác muốn vừa bạt lại vừa giật thì có lẽ nên thử cây Gergely Alpha của Butterfly xem sao nhé. :zingme1:

Tosios

Đại Uý
Up lên cho ae nào quan tâm nào. Dạo này cốt vợt có vẻ không có ai quan tâm hay sao ấy nhẩy?

Chợ búa dạo này ảm đạm. Ngày xưa E kiếm em này chơi thử mãi không có, giờ chơi cốt mềm quen không chơi được cốt cứng nữa roài. up giúp bác. Cây vợt ngon trong tầm tiền.

Ttfan2012

Đại Tá
Được gửi bởi Tosios
Chợ búa dạo này ảm đạm. Ngày xưa E kiếm em này chơi thử mãi không có, giờ chơi cốt mềm quen không chơi được cốt cứng nữa roài. up giúp bác. Cây vợt ngon trong tầm tiền.
Có lẽ là do kinh tế khó khăn hay sao ấy nhỉ. Mình dạo này cũng không thấy ham muốn thử vợt nhiều như trước nữa. Trước mắt chỉ còn .... cây Hao 1 nữa là tạm dừng thử vợt thôi. :zingme29:

Ttfan2012

Đại Tá
ình fix giá xuống 900K cho hàng mau bay nào. Up lên cho bạn nào quan tâm đến một cây vợt có đặc điểm gần giống với cây Gergely Alpha nào!

Bình luận từ Facebook