TQ-Bán cốt vợt độc thuần gỗ Yinhe Challenge S6 99,9% (giống Clipper CR cán đặc)

Ttfan2012

Đại Tá
Như tiêu đề, mình cần để lại cốt vợt thuần gỗ độc cán FN Challenge S6 với thông tin như sau:
1. Giá để lại: ĐÃ XONG;
2. Đặc tính: đạt tiêu chuẩn C.T.T.A.A. ; giống cây Stiga clipper CR cán đặc với 7 lớp gỗ; Cán cầm là sự kết hợp tuyệt vời giữa cán FL và AN (FN) nên cho cảm giác cầm vợt rất chắc tay và đánh BH rất thuận tiện. Đây là cây vợt rất thích hợp với những người đang luyện công vì có cảm giác rất tốt và dễ kết hợp mặt vợt hoặc những người muốn sưu tầm vợt vì đây là cây vợt có cán độc đáo và gỗ limba bề mặt khá đẹp.
3. Nguồn: mua của Hoả Châu;
5. Hình:

Attachments

995 KB · Đọc: 0
    2.6 MB · Đọc: 0
Last edited:

Frenzied

Đại Uý
Nhìn cái cán của em nó hay nhỉ. Nhìn cách nó uốn thế kia thì e cũng đoán là đánh Bh thuận rồi. Up cho 1 em đẹp lạ.....

Duc_NM

Đại Tá
Cốt này dành cho người bình thường nhưng cá tính quái quái chơi thôi anh à. Nhân tiện fix thêm 100K nữa thành 800K cho hàng nhanh bay luôn. :)
Cây này đánh có rung không bác, rung nhiều hay ít, tốc độ thế nào ? Em đang lo là giao bóng xong cầm lại vợt để chuẩn bị oánh FH hay BH thì sẽ dễ bị bận tay vì ngay lập tức khó để lòng bàn tay mình vào khuôn cán vợt được

Ttfan2012

Đại Tá
Cây này đánh có rung không bác, rung nhiều hay ít, tốc độ thế nào ? Em đang lo là giao bóng xong cầm lại vợt để chuẩn bị oánh FH hay BH thì sẽ dễ bị bận tay vì ngay lập tức khó để lòng bàn tay mình vào khuôn cán vợt được
Cây này độ rung và tốc độ gần như cây Clipper CR cán đặc Đ ơi. Cán này cầm thích lắm không bị vướng gì đâu. Nhìn nó quái quái thôi chứ không hề bất tiện tẹo nào mà ngược lại rất tiện đó nhé. :)

Duc_NM

Đại Tá
Cây này độ rung và tốc độ gần như cây Clipper CR cán đặc Đ ơi. Cán này cầm thích lắm không bị vướng gì đâu. Nhìn nó quái quái thôi chứ không hề bất tiện tẹo nào mà ngược lại rất tiện đó nhé. :)
Thế là rung nhiều hay ít bác ? Em chưa chơi Clipper CR cán đặc. Hay so độ rung với Sar hay ZJK ALC đi bác.

Bình luận từ Facebook