[TPHCM-TQ] Hàng butterfly,darker từ Nhật giá tốt giảm 200k->600k!!!!!!!!

tuankhoai

Đại Tá
2tr4 bao ship a, a hoi e cay nay nen e lay ma sao bua e nt ko thay a tra
loi vay..
hix a quên mất:) 29/3 này về a? để a xem đã nhé:( tại anh đợi từ đợt trước tết nên anh chuyển sang Long 2 mất rùi, em lấy về gặp ai hỏi cứ bán, còn lúc nào anh đủ tiền anh sẽ ới em nhé:( Cây đó chắc sẽ đi nhanh thôi:)

jack2309

Trung Uý
hix a quên mất:) 29/3 này về a? để a xem đã nhé:( tại anh đợi từ đợt trước tết nên anh chuyển sang Long 2 mất rùi, em lấy về gặp ai hỏi cứ bán, còn lúc nào anh đủ tiền anh sẽ ới em nhé:( Cây đó chắc sẽ đi nhanh thôi:)
Ok.. Ko sao huynh.. Tai hom bua cung co 2 ng dat cây nay nua. De e liên lac lai xem

jack2309

Trung Uý
Oh, cửa hàng bên Nhật có bán Viscaria à Đoàn ơi? Thế mà chẳng quảng cáo gì cả để bi giờ mới công bố thông tin. Đợt tới phải đặt Đoàn một cây mới được. Bia
mà cây Viscaria Light nha các bác,có vẻ như Viscaria thuong hết bán rồi,ủa chứ Viscaria giờ hết bán vn roi hả huynh

Ttfan2012

Đại Tá
mà cây Viscaria Light nha các bác,có vẻ như Viscaria thuong hết bán rồi,ủa chứ Viscaria giờ hết bán vn roi hả huynh

À đấy chứ anh tưởng là Vis thường bán ở Nhật thì đã có rất nhiều người mua rồi. Anh thấy bây giờ ở VN vẫn bán Vis thường mà.

Bình luận từ Facebook