TPHCM- Cần mua cốt vợt Primorac Carbon đã qua sử dụng

ngtrantoan

Đại Tá
Như tiêu đề ở trên mình cần mua cốt vợt Primorac Carbon đã qua sử dụng còn mới 90~95%, tầm tiền từ 900k~1triệu, cán FL nha. Ai có nhu cầu bán thì cho mình xin số đt mình sẽ gọi hỏi.
Cám ơn mọi người đã xem

Thanhnx1201

Binh Nhì
Đã gửi mail cho bác. tiện up lên đây luôn cho anh em xem

Attachments

341 KB · Đọc: 0
    342.6 KB · Đọc: 0
    328 KB · Đọc: 0

ngtrantoan

Đại Tá
Đã gửi mail cho bác. tiện up lên đây luôn cho anh em xem
Cốt của bạn Thanh còn khá mới, tuy nhiên mình mua ở TpHCM mình k mua hàng của tỉnh khác hihi sorry nha.
Ở trong clb của mình cũng có ng bán tầm 1tr2 nhưng mình thấy mắc quá nên chưa mua

huydas

Đại Tá
Cốt của bạn Thanh còn khá mới, tuy nhiên mình mua ở TpHCM mình k mua hàng của tỉnh khác hihi sorry nha.
Ở trong clb của mình cũng có ng bán tầm 1tr2 nhưng mình thấy mắc quá nên chưa mua

Nếu vậy thì theo mình góp ý là bạn đợi người ở clb chơi thêm 1 thời gian nữa cho cũ đi thì sẽ có giá mong muốn..chứ đây là diễn đàn của cả nước chứ có phải của tp.HCM hay của riêng HN đâu mà bạn hoặc 1 vài bạn cứ giao bán hay muốn mua nhưng rốt cuộc cuối cùng lại nói là chỉ bán or mua ở tp.HCM hay HN vậy? Vài lời góp ý...mong bạn thông cảm.!

tuanduycs

Thượng Sỹ
Phải a Toàn chơi ở NDu đây ko, mình là Duy bự con, up cho anh :D
P/s : chắc bác Toàn đang nhắc em primo của mình :D

ngtrantoan

Đại Tá
Nếu vậy thì theo mình góp ý là bạn đợi người ở clb chơi thêm 1 thời gian nữa cho cũ đi thì sẽ có giá mong muốn..chứ đây là diễn đàn của cả nước chứ có phải của tp.HCM hay của riêng HN đâu mà bạn hoặc 1 vài bạn cứ giao bán hay muốn mua nhưng rốt cuộc cuối cùng lại nói là chỉ bán or mua ở tp.HCM hay HN vậy? Vài lời góp ý...mong bạn thông cảm.!
Uhm thì thông cảm :)

Bình luận từ Facebook