Topic thách đấu??

anh_vip

Trung Uý
Mấy hôm nay Dũng đến đánh bóng bàn mà không thấy Minh ruộng đâu hết... hay là đi tham gia giải với Thầy Thuần rồi không biết.
Còn kèo thách đấu với Bác Cầu mặt gai chắc là không được rồi, thấy Bác Cầu đánh hay quá, chắc núp đã.
Anh Hùng dạo này cũng bận quá hấy ...

nhancaron

Thượng Sỹ
Hẹn Tiến làm lại một trận đồng banh , chấp bác Cầu 01 trái , Xịn thì chấp nhancaron 03 trái, riêng Hungbongban đồng banh , ( cái lẩu với 05ve) zo zo

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hẹn các bác tối 28/7 hoặc 29/7 vì tối 24/7 này em đi vào Lăng Cô, ở đó nghỉ mấy ngày rồi quay vào TP.Huế.
Hr trở lại vàăn hạihơn trước! :D

xinvmc

Trung Uý
Hẹn các bác tối 28/7 hoặc 29/7 vì tối 24/7 này em đi vào Lăng Cô, ở đó nghỉ mấy ngày rồi quay vào TP.Huế.
Hr trở lại vàăn hạihơn trước! :D
Hẹn gặp bác Hangruoi tại CLB Bà Triệu vào hai ngày đó, nếu bác có thời gian thì ghé thăm CLB Nguyễn Trãi của em, bóng bàn + bia, hehe

hungbongban

Moderator
Hẹn Tiến làm lại một trận đồng banh , chấp bác Cầu 01 trái , Xịn thì chấp nhancaron 03 trái, riêng Hungbongban đồng banh , ( cái lẩu với 05ve) zo zo
Thấy nhancaron phát ngôn khí thế quá anh cũng sợ rồi, thooi nhancaron tự tin như vậy thì chấp hungbongban 0,5 banh nó mới cân được, chứ đánh đồng banh chắc anh chịu không nổi.
Chú dạo này làm ăn khấm khá hay sao mà muốn rửa tiền vậy, có dư thì cho anh mượn ít tiêu chứ anh đang nghèo quá !

anh_vip

Trung Uý
Cặp Cold - York dạo này thua toàn thua, anh_vip oắc với cặp Nhân + hungbonban rồi.
Hẹn tái chiến !

Đúng là dạo này cặp Cole - York đã chuẩn bị về vườn rồi, nhưng theo em cảm nhận là dạo này anh em bóng bàn dạo này đánh độ chắc nụi quá... Cole - York xin đưa cờ trắng ...

hungbongban

Moderator
Đúng là dạo này cặp Cole - York đã chuẩn bị về vườn rồi, nhưng theo em cảm nhận là dạo này anh em bóng bàn dạo này đánh độ chắc nụi quá... Cole - York xin đưa cờ trắng ...
không phaia chacd, ma do anh-vip lau ngay khong den choi nen ko biet ace da len tay, hon nua anh-vip nghi lau ko choi nen danh chua lay lai phong do nhu thoi vinh quang.

anh_vip

Trung Uý
Dạo này bận quá , hi vọng thứ bảy này đc chơi bóng bàn , hê hê gặp Hungbongban là khoái nhất. Chuẩn bị ăn lẩu thôi

Làm cài lẩu bò nguyên con luôn Nhân ơi, xong WC này Nhân có vẻ trúng nhiều quá nghe, có laptop Vaio nào rẻ không để cho anh_vip cái nhé.

hungbongban

Moderator
Dạo này bận quá , hi vọng thứ bảy này đc chơi bóng bàn , hê hê gặp Hungbongban là khoái nhất. Chuẩn bị ăn lẩu thôi
Chú đi luyện công ở đâu về rồi mà đòi thách đấu với anh phải không ? Thứ 7 tới chiến đâu luôn, 4 A2 cũng đánh lượt về luôn. Hy vọng nhóm A1 (Chánh, Thành, A Chiến, A Long, A Thuần) có nên đánh lượt đi lượt về như A2 không ?

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Xin báo cáo với các bác là chiều hôm 28/7 đánh sớm 1 chút, khoảng 4h30' đến 7h00' vì em phải theo đoàn. Chấp nhận làm bia đỡ đạn cho các bác :D
Số đt của Hr: 0913. Năm 3 Hai Ba 2 Hai.

Bình luận từ Facebook