Topic đội Hữu Nghị Xa La tham gia Hà Nội Premiership 2014

BMH

Binh Nhì
hôm nay chủ sới về sớm quá.chẳng dc gặp.còn a Bình thì không thấy đâu cả.haiz
Hôm qua đúng là đen đủi được hôm em kiên lên chơi Anh lại phải đi thi. Hiệp chủ xới về muộn, nhưng nghe anh em nói Kiên tóc, và Hùng tiều phu đều đi 3 bát rất nhanh, em toàn cho tiên phong, chủ lực bên anh đi nhanh thía. Thay mặt ae clb cám ơn em đã ghé chơi cùng anh em clb xala. Hẹn gặp em lần tới nhé!!!!!!

hiepxala

Binh Nhất
hôm nay chủ sới về sớm quá.chẳng dc gặp.còn a Bình thì không thấy đâu cả.haiz

Cảm ơn Kiên đã sang giao lưu với a em trong đội. Chú chơi tốt quá, mấy chủ lực của a đều đi nhanh.
Anh dự tính chịu không nổi bèn lấy cớ giời mưa đi đón cháu đang học thêm để chuồn mất. Hẹn gặp lại em sau khi a tầm thầy học đạo nhé.

kiênconhb

Thượng Sỹ
Cảm ơn Kiên đã sang giao lưu với a em trong đội. Chú chơi tốt quá, mấy chủ lực của a đều đi nhanh.
Anh dự tính chịu không nổi bèn lấy cớ giời mưa đi đón cháu đang học thêm để chuồn mất. Hẹn gặp lại em sau khi a tầm thầy học đạo nhé.
a cứ khiêm tốn.e đánh đám gì.mà chỗ a ít trẻ con chơi nhỉ

toannq

Trung Uý
Anh Kiên còn chưa gặp em, chủ lực của Xa La đây :p Nói chứ anh đánh hay quá, gác ae trong đội ít nhất phải 2 bóng :D

hiepxala

Binh Nhất
Chiến thắng đầu tay đầy may mắn của đội trướng Quang Trung ở vòng 3 với tỉ số 4 -3.
Anh Bình luôn nỗ lực làm đầu tàu kéo cả đội đi lên.
Cảm ơn toàn đội đã nỗ lực và giành chiến thắng.

BMH

Binh Nhì
Chúc mừng chiến thắng đầu tiên của đội Hữu nghị. Chúc ace thi đấu tưng bừng các vòng tiếp theo...:D.

BMH

Binh Nhì
Chào Hiệp, hôm nay là tập trung đội anh bận đi học buổi tối không tham gia với mọi được. Ace chịu khó tập luyện để đạt được phong độ tốt vào cuối tuần nhé...

hiepxala

Binh Nhất
Chào Hiệp, hôm nay là tập trung đội anh bận đi học buổi tối không tham gia với mọi được. Ace chịu khó tập luyện để đạt được phong độ tốt vào cuối tuần nhé...

Hôm qua cả đội tập và có a Chung Vitas sang làm quân xanh cùng bác Sinh đà điểu và chú Nhạ nên tập rất hăng say.
Hi vọng ngay mai cả đội thi đấu tốt.
Chúc cả đội tiếp tục dành chiến thắng trước Bể bơi chúc sơn.

• Like
Reactions: BMH

BMH

Binh Nhì
Bảng C
1 Bể bơi chúc sơn 32
2 Bế Văn Đàn 1 29
3 Hồng Mai 1 28
4 NTĐ Bách Khoa 28
5 CT2 Định Công-Dũng cửu shop 24
6 Agribank Tây đô 22
7 Cland 22
8 Quan Hoa 19
9 Năng khiếu HN 2 17
10 Hữu Nghị Xa la 15
11 Quang trung - dũng cửu shop 11
Đây là kết quả sau 4 vòng nỗ lực cố gắng của ae trong đội, đứng nhì từ dưới lên nhìn qua kết quả trong bảng có thể thấy thực lực của các đội trong bảng đấu rất mạnh. ACE cố gắng cháy hết mình ở các vòng sau nhóe, mỗi trận thua lại là một bài học bổ ích. Chúc toàn thể dòng họ Nguyễn Xala sát cánh, đoàn kết thi đấu tốt trong các vòng đấu tới!!!!!!!!!!!

xosothudo

Thượng Sỹ
Danh sách thành viên thi đấu:
1. Trần Hoàng Hiệp (Đội trưởng)
2. Nguyễn Thanh Bình (Đội phó)
3. Nguyễn Văn Duệ (Đội phó)
4. Nguyễn Quang Toàn
5. Nguyễn Thanh Tùng
6. Nguyễn Văn Hùng
7. Nguyễn Trung Kiên
8. Nguyễn Hoàng Nam
9. Nguyễn Như Sáng