Topic đội Hữu Nghị Xa La tham gia Hà Nội Premiership 2014

hiepxala

Binh Nhất

BMH

Binh Nhì
đội BVD may mắn thằng đội Xa La, anh Bình khó xơi thật, phát bóng xoáy tít. Chúc đội Xa La thi đấu thành công các vòng tiếp theo!
Đồng chí lại quá khiêm tốn, đội mình chỉ chơi vui là chính, giao lưu, học hỏi thui đội BVĐ1 toàn các bạn trẻ đánh hay, kỹ thuật tốt đấy chứ. Cám ơn các đồng chí bên BVĐ1 đã tiếp đón đội Hữu nghị và có trận đấu hay đến phút cuối. Chúc đội BVĐ tiếp tục gặt hái thêm nhiều thắng lợi

BMH

Binh Nhì
Update kết quả vòng 1, Hữu Nghị Xa La thất thủ 3-4 tại sân khách Bế Văn Đàn 1
Thông báo khẩn:
Thứ bẩy tuần này các ae có mặt đông đủ để họp đội nhé. Sau đó là giao lưu trong đội mệnh gia mỗi trận như đã quy định, thể thức chỉa làm đôi đối đầu nhé. Các ae có gđ nhớ giữ gìn sức khỏe không trả bài váo thứ 6 đâu nhóe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hiepxala

Binh Nhất
địa chỉ cụ thế của sới mình ở đâu đấy ạ.ở gần muốn ra chơi quá!!!!!!

Địa chỉ câu lạc bộ Hữu Nghị:

Nhà tập thể chất trường liên thông Thăng Long - Hà Nội.
Khu đtm Xa La - Hà Đông.
Bạn có thể gọi cho mình khi đến để dễ tìm đường nhé.
Mình là Hiệp CN CLB. 0982697998

hiepxala

Binh Nhất
Chiều nay cả đội tập trung theo kế hoạch và bàn chiến thuật cho trận đấu ngày thứ 7 với đội Quang Trung nhé.
Mong cả đội nỗ lực và giành chiến thắng cho trận này.

• Like
Reactions: BMH

BMH

Binh Nhì
Chiều nay cả đội tập trung theo kế hoạch và bàn chiến thuật cho trận đấu ngày thứ 7 với đội Quang Trung nhé.
Mong cả đội nỗ lực và giành chiến thắng cho trận này.
Lâu quá không ra chơi với ae đội mình. Chiều nay khả năng lại phải đi thi đồng chí Hiệp, khả năng sẽ ra tham gia muộn. ĐT cứ cho ae tập luyện nhé anh sẽ ra khi họp chiến thuật với mọi người...

BMH

Binh Nhì
địa chỉ cụ thế của sới mình ở đâu đấy ạ.ở gần muốn ra chơi quá!!!!!!
Chú cứ ra khu đô thị Xala nhé. Chiều nay đội hình đội D Xala tập tại đại bản doanh, Kiên cứ ra đi nhiều gà to, gà nhỏ lắm chú à

BMH

Binh Nhì
anh BMH có phải a bình không nhỉ?. chiều ra a e làm trận anh
Đúng rồi Kiên, công nhận em dạo này lên cả trình bóng lẫn trình đoán. Nhất trí ah về hơi muộn nhưng sẽ gặp chú ở Xala nhé. Đội anh có tất cả 9 ae và thành viên danh dự khoảng 50 các bác, chú, anh, chị em nữa đấy em chịu khó chuẩn bị sức khỏe nhé.....

BMH

Binh Nhì
e mới là gà í.ra chắc lại nộp thôi
Hiệp và anh Duệ thông báo cho ae trong đội chiều có Em Kiên ra giao lưu nhé. Chuẩn bị bắt gà các đồng chí nhé(chắc gà này là gà tuổi đời non nhưng tuổi nghề lại già:DDDDDD)

Bình luận từ Facebook