Topic đội Hữu Nghị Xa La tham gia giải HANOI PREMIERSHIP 2013

toannq

Trung Uý
Chiều nay ae chúng ta đón tiếp Đại học Y ở sân nhà,cố gắng giành chiến thắng còn bám sát nhóm dẫn đầu nào Bia

toannq

Trung Uý
Vòng 7 Hữu Nghị - Đại học Y

vietcan

Đại Tá
vòng đấu đầu tiên của lượt về đã ko có mặt cùng ae....đang ở Sài Gòn nhưng nghe Hùng "tièu phu"( hay Hùng Nái Lợn) thông báo ae chiến thắng 7-2 mà muốn bay ra luôn Hà Nội để chúc mừng ae...hy vọng mọi người giữ đc phong đọ này...

toannq

Trung Uý
vòng đấu đầu tiên của lượt về đã ko có mặt cùng ae....đang ở Sài Gòn nhưng nghe Hùng "tièu phu"( hay Hùng Nái Lợn) thông báo ae chiến thắng 7-2 mà muốn bay ra luôn Hà Nội để chúc mừng ae...hy vọng mọi người giữ đc phong đọ này...
Ơ,a Hiệp bảo em 8-1 mà. Chúc mừng chiến thắng của ae, 2 tuần nữa em ra họp cùng đội,đang có việc gia đình chưa hội ngộ ae được

voanhcuoc

Binh Nhì
Ô ăn món này mà ăn tại gia thì ăn ntn hả e. mấy món này để các bà các chị thấy ăn ntn nhỉ chú liều thật. :zingme65:

hiepxala

Binh Nhất
CAM00005.jpgimg496.jpgKính gửi Mr. Dung - Ban điều hành Hanoi Premiership
Đội bóng bàn Hữu Nghị đã gửi email chính thức tới email của Ban tổ chức gồm: dungdt@vitasoft.vndung@vitashop.vn. Tuy nhiên vẫn chưa nhận được thẻ VDV.

Em xin post lại nguyên văn đơn đề nghị, kính đề nghị ban tổ chức sớm cấp thẻ cho VDV như sau:

Đội bóng bàn Hữu Nghị - Câu lạc bộ bóng bàn Hữu Nghị tham gia giải Hà Nội Premier Ship 2013 xin đăng ký bổ sung, thay thế vận động viên tham dự giải trong lượt về, cụ thể như sau:

1. Vận động viên rời khỏi đội không tiếp tục tham gia thi đấu:

- Họ Và tên: Nguyễn Văn Hiên SN 1963

2. Vận động viên đăng kí bổ sung:

- Họ và tên: Vũ Đức Việt.

- Ngày tháng năm sinh: 30-04-1982.

Kính đề nghị Ban tổ chức xem xét cho phép thay đổi và bổ sung vận động viên như trên và thực hiện cấp thẻ thi đấu cho vận động viên Vũ Đức Việt.

Trân trọng cảm ơn!

Thư đính kém ảnh và chứng minh thư của Vận động viên.

Best regards,

Trần Hoàng Hiệp

vietcan

Đại Tá
e chỉ biết mỗi a Linh"market" thôi mà.hôm nay cả đội đã cố gắng mà vẫn mất 3 trận chú Thủy....tiếc nhỉ...a HIỆP hôm nay đánh với chú Thủy khá hay nhưng ko tỉnh táo lắm...ông Tiến nhà mình thì lại cứ vác cái sở đoản của mình ra để đua với sở trường của ng ta...a e mình cố gắng vòng sau với BaoLinh nha....sooooooooooooo

Last edited:
e chỉ biết mỗi a Linh"market" thôi mà.hôm nay cả đội đã cố gắng mà vẫn mất 3 trận chú Thủy....tiếc nhỉ...a hôm nay đánh với chú Thủy khá hay nhưng ko tỉnh táo lắm...ông Tiến nhà mình thì lại cứ vác cái sở đoản của mình ra để đua với sở trường của ng ta...a e mình cố gắng vòng sau với BaoLinh nha....sooooooooooooo

tưong chu Vit Can the nao thua ca chu Thuy gai dung la gap gai con non lam

mask2009

Thiếu Uý
e chỉ biết mỗi a Linh"market" thôi mà.hôm nay cả đội đã cố gắng mà vẫn mất 3 trận chú Thủy....tiếc nhỉ...a hôm nay đánh với chú Thủy khá hay nhưng ko tỉnh táo lắm...ông Tiến nhà mình thì lại cứ vác cái sở đoản của mình ra để đua với sở trường của ng ta...a e mình cố gắng vòng sau với BaoLinh nha....sooooooooooooo
bác Thủy đó hay đấy chủ quan là toi ngay, mà sao mask lại thành market thế chú Việt :zingme40:

vietcan

Đại Tá
báo cáo bác là e thua trận đôi....nhưng cũng nể bác Thủy đó...và đính chính lại là bác Thủy ko đánh gai ạ mà là 2 quả CSDS ạ

mask2009

Thiếu Uý
ỦA hóa ra đây là nick âm binh của bác BaoLinh ạ...
to anh Linhmask tại hôm qua e hổng nhớ nick mà chỉ nhớ là "chợ..chợ búa búa" cho vợ ghi đại...bác thứ lỗi
đây là nick của ai ấy chứ, đâu phải nick của bác BaoLinhSport............

Bình luận từ Facebook