Topic đội Hữu Nghị Xa La tham gia giải HANOI PREMIERSHIP 2013

hiepxala

Binh Nhất
Xin cám ơn Đội Hữu Nghị đã tiếp đón chu đáo Đội Nhà Quàn. Hẹn gặp lại tại lượt về tại Nhà Quàn. Xin chúc mừng chiến thắng của Đội Hữu Nghị

Thay mặt toàn thể anh em trong đội, Cám ơn đội Nhà Quàn đã tới và thi đấu giao lưu với tính thần thể thao nhiệt tình để anh em Hữu Nghị được học hỏi rất nhiều. Rất mong được gặp lại các anh em trong lượt về.Bia

Drhongson

Đại Tá
Thay mặt toàn thể anh em trong đội, Cám ơn đội Nhà Quàn đã tới và thi đấu giao lưu với tính thần thể thao nhiệt tình để anh em Hữu Nghị được học hỏi rất nhiều. Rất mong được gặp lại các anh em trong lượt về.Bia

Chúc mừng Hiệp và anh em Hữu Nghị đã chiến thắng nhé. Vẫn nhớ vụ Chim cú Xala năm ngoái vui quá.

hiepxala

Binh Nhất
Chúc mừng Hiệp và anh em Hữu Nghị đã chiến thắng nhé. Vẫn nhớ vụ Chim cú Xala năm ngoái vui quá.

Cảm ơn anh Spy, được anh ủng hộ thì em lại nghiên cứu sớm tổ chức chim khỏe hè 2013 mới được.

Hôm nào anh có thời gian mời anh ghé qua clb em chơi nha.BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Nghi_Xala

Trung Sỹ
Chúc mừng đội trưởng Hiệp trở về Hà Nội an toàn. Em cứ tưởng bác bị giữ lại Sài Thành.
Lần sau anh vào nhớ mang bảo kiếm và chuẩn bị sức khỏe cho thật tốt để chiến.
Dự lần sau anh vô đây chắc khó về hơn đợt này. :D BiaBia

Last edited:

hiepxala

Binh Nhất
Chúc mừng đội trưởng Hiệp trở về Hà Nội an toàn. Em cứ tưởng bác bị giữ lại Sài Thành.
Lần sau anh vào nhớ mang bảo kiếm và chuẩn bị sức khỏe cho thật tốt để chiến.
Dự lần sau anh vô đây chắc khó về hơn đợt này. :D BiaBia

Chú Nghị cứ chịu khó luyện kiếm nhé. Tháng sau a vào là toàn tâm toàn ý theo chú đi chiến đấu đó.
BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

toannq

Trung Uý
Chiều nay đội Hữu nghĩ sẽ tiếp Nguyễn Phong Sắc 1 trên sân nhà. Chúc đội thi đấu dành thắng lợi để tiếp tục cuộc đua vào top 3 cực kì khốc liệt

hiepxala

Binh Nhất
Update kết quả thi đấu giữa đội Hữu Nghị và Nguyễn Phong Sắc 1 đi chứ nhỉ?

Vòng đấu thứ 5, trên sân nhà, đội Hữu Nghị đã thất thủ 2 -7 trước đội mạnh NPS1.
Thay mặt toàn đội, trân trọng cảm ơn sự có mặt và thi đấu nhiệt tình của các anh chị em NPS1. Đội bạn với đầu tàu Phương Thảo đã tỏ rõ sức mạnh vượt trội và thi đấu áp đảo và dành chiến thắng thuyết phục trước anh em Hữu Nghị.

Hẹn gặp lại NPS1 trên sân nhà NPS trong trận lượt về.BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

pilot power

Trung Sỹ
Vòng đấu thứ 5, trên sân nhà, đội Hữu Nghị đã thất thủ 2 -7 trước đội mạnh NPS1.
Thay mặt toàn đội, trân trọng cảm ơn sự có mặt và thi đấu nhiệt tình của các anh chị em NPS1. Đội bạn với đầu tàu Phương Thảo đã tỏ rõ sức mạnh vượt trội và thi đấu áp đảo và dành chiến thắng thuyết phục trước anh em Hữu Nghị.

Hẹn gặp lại NPS1 trên sân nhà NPS trong trận lượt về.BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia
Thay mặt đội NPS 1 cám ơn anh em Clb Hữu Nghị Xa La đón tiếp nhiệt tình và thi đấu rất máu lửa .Hẹn gặp lại anh em lượt về tại sân nhà NPS và chúc anh em thành công các vòng đấu tiếp theo. Thân

toannq

Trung Uý
Vòng 6,trên sân MGSU,đội Hữu Nghị Xa La đã thất thủ với tỉ số 4-5

Bình luận từ Facebook