Topic đội E- NTĐ BÁCH KHOA tham gia thi đấu diễn đàn 2014!

meorubi

Trung Uý
Anh em đội E NTĐ BK thân mến, sau hai vòng đấu gần đây nhất với tiêu chí, vui là chính, thắng chỉ là thứ yếu, chúng ta đã 2 lần liên tiếp thất thủ ngay trên sân nhà.
Nay xin ý kiến anh em, chúng ra sẽ thay đổi chiến thuật, thắng là chủ yếu, vui chỉ là thứ yếu, hay là chúng ra vẫn duy trì tiêu chí như hai vòng đấu gần đây: Vui là chính?????:)
Cá nhân em mong muốn NTD BK sẽ đi đến tận trận chung kết các anh ạ....còn các anh có mong muốn như thế không?;)

meorubi

Trung Uý
Các anh em chú ý, thứ 7 tuần này chúng ta sẽ làm khách trên sân ADIDAS Thanh Xuân, ông bầu cho anh em biết địa chỉ giúp em nhé....:D

meorubi

Trung Uý

Chủ công 1 Nguyễn Công Đức trong trận thứ 9 lượt đi của đội E Bách khoa trong trận làm khách ADIDAS Thanh Xuân. chúc mừng anh Dương Kiều Hưng đội E ADIDAS Thanh Xuân....

meorubi

Trung Uý
Anh em đội E NTĐ BK chú ý, sau trận thứ 9, tất cả các đội tạm nghỉ đến hết tháng 7 để sơ kết, dự kiến đầu tháng 8 giải sẽ khởi tranh lại. Trong thời gian nghỉ sơ kết, mong anh em tiếp tục chăm chỉ luyện tập để có những trận đấu hay phục vụ người hâm mộ, cổ động viên các đội. Hết lượt đi, đội E NTĐ BK đang tạm đứng thứ 3 toàn bảng A

meorubi

Trung Uý
Nhanh thật, mới đó mà đã lại sắp hết tháng 7 rùi, các anh em nhớ tập luyện chăm chỉ, chặng đường phía trước còn nhiều chông gai.....:)

meorubi

Trung Uý
các anh em chú ý, ngày 2/8/2014 chúng ta sẽ có trận mở đầu lượt về ngay tại sân nhà thi đấu bách khoa...chúc mọi người thi đấu thành công ngày ra quân...:)
ều ng

Bình luận từ Facebook