Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

duhiephoa

Banned
Mình xin phép được mở màn bằng bộ sưu tập thất kiếm đã được hoàn thiện và chỉnh sửa của mình nhé. Mình là người đa mê những cốt vợt đánh hợp với mặt Tàu (đặc biệt là những cốt mà các vđv tuyển QG TQ đã và đang sử dụng) hoặc những cây vợt gắn với tên tuổi của các vận động viên bóng bàn nổi tiếng thế giới và Việt Nam, cụ thể như sau:
1.DHS Hurricane Long V cán FL (Phiên bản năm 2015, hàng Sportmart) nặng 90g;
2.Butterfly Garaydia ZLC cán FL nặng 93g;
3. Leoviz Topaz cán FL đời đầu nặng 90g;
4. Butterfly Mizutani Jun Special cán ST nặng 90g;
5.Donic Waldner World Champion 89 cán FL nặng 90g;
6.Butterfly Tiago Apolonia ZLC cán FL đời đầu nặng 90g;
7.Stiga Carbonado 190 cán FL nặng 90g.

Ttfan2012

Đại Tá
Yasaka Dynamix 17 (gồm 17 lớp: 6 carbon, 11 gỗ): FH&BH:Aeolus 425.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Sao nghe nói giống vis tem đồng nhất mà
Cây này thuộc dòng VIS nhưng lại top đầu về độ ... khó chơi. Nó quá ngậm bóng, nên chỉ cần hơi vội, là thiếu lực thiếu luôn cả xoáy, như kiểu Inner (em chỉ chơi H3 thôi nhé).

Đánh từ tốn, thì mình lại không phải dạng có quyền được chọn, vì em gà non làm sao bắt cáo nó chờ được, cây này là cây em không chơi nổi 1 séc, mà phải giã từ ngay sau 5 phút chơi

docmaorg

Đại Tá
Cây này thuộc dòng VIS nhưng lại top đầu về độ ... khó chơi. Nó quá ngậm bóng, nên chỉ cần hơi vội, là thiếu lực thiếu luôn cả xoáy, như kiểu Inner (em chỉ chơi H3 thôi nhé).

Đánh từ tốn, thì mình lại không phải dạng có quyền được chọn, vì em gà non làm sao bắt cáo nó chờ được, cây này là cây em không chơi nổi 1 séc, mà phải giã từ ngay sau 5 phút chơi
Cứ thế này mà nện thôi cho lành.
VIS ĐEP.jpg

Các bác có ai muốn sở hữu cho mình thêm cây cốt nào không ạ? Tình hình là thế này ạ, phố bóng bàn vừa cập nhật một lô hàng mới, 100% cốt cũ nội địa nhật ạ, cốt adidas, andro rất nhiều mà lần này cốt chắc chắn làm hài lòng các bác luôn. rất mới mà giá cả thì khỏi bàn luôn ạ, phố luôn gửi tới khách hàng giá tốt nhất, rẻ nhất, đảm bảo về chất lượng. Các bác nhanh tay ấn vào đây để tham khảo nhé. http://phobongban.vn/san-pham/cot-vot-adidas-cu/ Phố mới up hàng lên thôi mà được anh em ủng hộ quá, cảm ơn các bác nhiều ạ

http://phobongban.vn/san-pham/cot-vot-adidas-cu/

AnhQuanGPS

Binh Nhì
Em đánh đu theo tí, em thì đam mê tốc độ kiểu "Ai bảo đan len là đan áo đan khăn, ai bảo mê tốc độ là không được điệu đà,... Diana, là con gái thật tuyệt"...:oops::)

Tương lai gần, vị trí Rose XO sẽ được thay bởi em Lùn...
Bạn cho hỏi cây Sardius mã này là đời nào ạ.

Attachments

778.6 KB · Đọc: 0

Ttfan2012

Đại Tá
Cập nhật bộ sưu tập trước Tết:
3. Yasaka Dynamix 17 cán FL nặng 92g (Cấu tạo đặc biệt với 17 lớp trong đó có 11 lớp gỗ và 6 lớp sợi carbon);
4. Leoviz Topaz cán FL đời đầu nặng 90g;
5.Butterfly Tiago Apolonia ZLC cán FL đời đầu nặng 90g;
6.Donic Waldner World Champion 89 cán FL nặng 90g;

Last edited:

lamtq

Đại Tá
Cập nhật bộ sưu tập trước Tết:
3. Yasaka Dynamix 17 cán FL nặng 92g (Cấu tạo đặc biệt với 17 lớp trong đó có 11 lớp gỗ và 6 lớp sợi carbon);
4. Leoviz Topaz cán FL đời đầu nặng 90g;
5.Butterfly Tiago Apolonia ZLC cán FL đời đầu nặng 90g;
6.Donic Waldner World Champion 89 cán FL nặng 90g;
View attachment 104285 View attachment 104286
L5 nhìn chất đấy. Nếu rảnh chụp a xem dãy seri tý nhé. Tks

thangRau

Đại Uý
chào các bác em mem mới đc cho cái vợt nhưng ko biết giá trị chất vợt thế nào , nhờ các bác thẩm định giúpView attachment 102182 View attachment 102183 View attachment 102184 View attachment 102185

Cây này là Darker hình như là 7p2a Point Carbon
Nhẹ tầm 84 85gr, đánh đầy cảm giác, tốc độ khá cao, hợp cả mút Tàu lẫn Nhật Đức
Dòng vợt carbon điểm này zeur thủ đánh là sướng nhất

Bình luận từ Facebook