Topic đăng ký tham dự Vietnam Open 2014

bovalo91

Binh Nhì
2 vđv Đặng việt Hà và Hoàng Anh Tuấn vừa rồi đánh ở giải thiên trường 11/2014 được xếp hạng A2 cùng hạng với Dũng ba nhì hạng C năm ngoái giải này đăng ký đánh D đội nào chịu được, mong btc xem xét lại

Last edited:

MaLong_nd

Trung Uý
2 vđv Đặng việt Hà và Hoàng Anh Tuấn vừa rồi đánh ở giải thiên trường 2014 được xếp hạng A2 cùng hạng với Dũng ba nhì hạng C năm ngoái giải này đăng ký đánh D đội nào chịu được, mong btc xem xét lại
ây da, bác cập nhật thông tin ở đâu thế, năm trước đội sông trà thái bình ẵm giải nên năm nay các đội tỉnh lẻ lên bị soi kinh nhỉ,bác ở đội 9x là lấy thông tin từ Công quạ đúng không hehehe

bovalo91

Binh Nhì
ây da, bác cập nhật thông tin ở đâu thế, năm trước đội sông trà thái bình ẵm giải nên năm nay các đội tỉnh lẻ lên bị soi kinh nhỉ,bác ở đội 9x là lấy thông tin từ Công quạ đúng không hehehe
giải thiên trường vừa r e cũng vừa tham gia bác ạ, btc nói là các tỉnh lẻ khi tham dự giải này các vđv chưa cso điểm diễn đàn thì dựa vào thành tích ở tỉnh, k hiểu sao vẫn cho 2 đồng chí này đánh D :-<, trong đội D nam Định còn có Phạm tuấn Hải có tên trong danh sách đội C nam định năm ngoái đạt giải nhì hà nội open nữa cơ

Last edited:

MaLong_nd

Trung Uý
giải thiên trường vừa r e cũng vừa tham gia bác ạ, btc nói là các tỉnh lẻ khi tham dự giải này các vđv chưa cso điểm diễn đàn thì dựa vào thành tích ở tỉnh, k hiểu sao vẫn cho 2 đồng chí này đánh D :-<
AH THẾ LÀ CHÚ ĐỒNG AH??? anh Dũng ba đây, nhưng chú nêu ra là được rồi, chú lôi tên anh vào đây anh em dưới nhà không biết lại tưởng anh lộ thông tin bán đứng anh em thì chết!!!

tcgroup

Bố cu Tít
giải thiên trường vừa r e cũng vừa tham gia bác ạ, btc nói là các tỉnh lẻ khi tham dự giải này các vđv chưa cso điểm diễn đàn thì dựa vào thành tích ở tỉnh, k hiểu sao vẫn cho 2 đồng chí này đánh D :-<, trong đội D nam Định còn có Phạm tuấn Hải có tên trong danh sách đội C nam định năm ngoái đạt giải nhì hà nội open nữa cơ

Cảm ơn bác nhiều, BTC sẽ kiểm tra và rà soát lại nếu đúng VĐV Phạm Tuấn Hải năm ngoái đánh đội C đạt hạng nhì Hanoi Open thì chắc chắn không được tha gia hạng D rồi.

bovalo91

Binh Nhì
Cảm ơn bác nhiều, BTC sẽ kiểm tra và rà soát lại nếu đúng VĐV Phạm Tuấn Hải năm ngoái đánh đội C đạt hạng nhì Hanoi Open thì chắc chắn không được tha gia hạng D rồi.
Trường hợp Phạm Tuấn Hải thì tuy có nằm trong thành phần cùng đội C nam định đánh năm ngoái nhưng theo e biết là a Hải k đánh chỉ dự bị và trình độ a ấy đánh D cũng hợp lý e đã từng đánh với a ấy ở giải thiên trường năm ngoái tuy thua nhưng cũng k quá chênh lệch ạ, nhưng 2 vđv kia thì chênh lệch quá a Thuận ạ !!!

Duongapaco

Đại Tá
Đội bóng bàn Công ty Apatit Việt Nam ( Lào Cai ) xin đăng ký bổ sung thêm VĐV: Vũ Anh Đức để thi đấu giải hạng D. Đề nghị BTC quan tâm giúp đỡ, xin trân trọng cảm ơn.

bongban_bia

Trung Tá
Trường hợp Phạm Tuấn Hải thì tuy có nằm trong thành phần cùng đội C nam định đánh năm ngoái nhưng theo e biết là a Hải k đánh chỉ dự bị và trình độ a ấy đánh D cũng hợp lý e đã từng đánh với a ấy ở giải thiên trường năm ngoái tuy thua nhưng cũng k quá chênh lệch ạ, nhưng 2 vđv kia thì chênh lệch quá a Thuận ạ !!!
Ông bạn so thế chả hợp lí tí nào.Ông đánh với họ gần đây nhất là khi nào hay là vài ba năm trước.Như ông đánh hạng D mà vdv Khánh đạm cũng dạng B cứng A2 trong kia chấp ông 3-2-3 còn ko có cửa trong khi B phải chấp D theo luật diễn đàn là 4 quả.Còn về hạng dưới Nam Định cũng ko thể chính xác được.Có người đánh A2 tôi vẫn chấp được 3 4 quả là bình thường.Như trường hợp Tuấn tay trái năm ngoái được giải 3 đơn giải Thiên Trường nhưng xin thưa là đánh diễn đàn hạng D cũng chả có vẹo gì

Last edited:

tcgroup

Bố cu Tít
Sau một thời gian trao đổi và thuyết phục thì Adam Bobrow đã đồng ý trở lại Hà Nội tham dự Vietnam Open 2014, BTC đang lo các thủ tục để Adam có thể tới Hà Nội vào chiều 25/12.

Như vậy năm nay khán giả thủ đô lại có cơ hội chứng kiến Mr. Bean của bóng bàn Thế Giới thi đấu và giao lưu tại Hà Nội

nhuan-anti

Trung Sỹ
Theo điều lệ chỉ các VĐV tham gia nội dung đồng đội A và B hay vđv có đủ diều kiện .... đc thi đấu giải đơn nghiệp dư. Theo tôi hiểu như vậy các vđv có đủ điều kiện là vđv ko tham gia đánh đồng đội A,B,C ,D có đúng không? Mặt khác BTC cần kiểm tra trình độ các VĐV đội Grand home đánh đồng đôi C vì tôi thấy toàn bộ các VĐV này đều đăng ký đánh đơn nghiệp dư, chắc trình không phải là C rồi

tuankhoi

Thượng Tá
Giải của diễn đàn sao không thấy cập nhật kết quả cũng như các hoạt động liên quan nhỉ.
Bạn nào có thông tin cập nhật để đúng là giải của diễn đàn chứ

Bình luận từ Facebook