TOPIC Câu Lạc Bộ GIỜ THỨ 9 PHÚ NHUẬN - ĐẠT ĐỨC

huybmt

Trung Sỹ
Thay mặt anh em trong đội chúc anh trung bèo sinh nhật vui vẻ. Luôn vui vẻ và hạnh phúc với gia ₫ình...thêm một tuổi mới thêm nhiều thành công. Giử mãi ₫am mê và luôn luôn thăng tiến.....hihi

trung_beo88

Binh Nhì
cám ơn nhiều nha em. mai lên đánh bóng xong mời cả đội đi sinh tố. nhớ đừng tặng quà gì cầu kỳ nha anh ko thích đâu mà có thì miếng ter64 thoi nha. kaka

huybmt

Trung Sỹ
thay mặt anh em trong đội em gữi lời cảm ơn tới anh linh, chú sơn, đội trưỡng huỳnh. anh hấn, anh hoàng....luôn ở bên động viên anh em trong đội...giúp anh em gắn kết với nhau nhiều hơn qua từng vòng đấu. cảm ơn anh huỳnh đã hy sinh và tạo điều kiện cho anh em tham gia và cọ sát thể hiện mình...em luôn mong sao từ đây cho đến hết giải hoặc có điều kiện cùng nhau tham gia những giải sắp tới...anh em chúng ta luôn gắn bó giúp đỡ lẩn nhau...luôn là một đội gắn kết và vui vẻ...^^.dù đội ta có những thành viên trẻ tuổi hay nông nổi như em và thành...."trùm rắc rối" luôn đem đến cho đội nhiều bất an trước mổi vòng đấu...
^^!

sahara68

Binh Nhì
huybmt;22862.dù đội ta có những thành viên trẻ tuổi hay nông nổi như em và thành...."trùm rắc rối" luôn đem đến cho đội nhiều bất an trước mổi vòng đấu... ^^![/QUOTE said:
Biết điểm sai của mình thì cần nên sửa sai nhe em, BB gò vấp không thiếu những người nhiệt huyết đâu...

huybmt

Trung Sỹ
Biết điểm sai của mình thì cần nên sửa sai nhe em, BB gò vấp không thiếu những người nhiệt huyết đâu...
Dạ...con cảm ơn lời góp ý của chú. Rảnh 2,4,6 ghé ₫ạt ₫ức chơi chú nhé. Mong sao chú vẩn còn ₫ó nhiệt huyết ngày nào ở vườn hồng luôn là ₫ầu tàu tạo sự gắn kết và nhiều cơ hội giao lưu cọ sát cho anh em. Xin lổi chú vì mùa giải năm vừa rồi...

huybmt

Trung Sỹ
chiều nay là trận đấu quan trọng. thắng thì tiếp tục mơ tiếp. thua thì cố gắng tập trung cho những trận tiếp theo mọi người nhé. thắng thua không quan trọng nữa rồi. chú yếu là anh em chúng ta cháy hết mình nhé. cố lên! hy vọng những ai quen biết với đội sẽ đến và ủng hộ đội...tks ^^

thuanlacsg

Đại Tá
đội FT1 may mắn chiến thắng đội GT9. quả là 1 trận cầu nghẹt thở. cơ hội của GT9 vẫn còn. hy vọng GT9 vẫn đánh hết mình những trận còn lại để thể hiện tinh thần fair play.
thân.

FUJISANCO

Trung Sỹ
Hôm nay là 1 ngày may mắn của đội em, xin cám ơn anh em GT9 chơi rất đẹp.
Trong thể thao, một trận đấu phải có người thắng người thua. Đội em hôm nay tuy thắng nhưng rất khâm phục anh em GT9 - Đạt Đức. Anh em GT9 - Đạt Đức sẽ mãi là những anh em bóng bàn tốt của Family Team.
Chúc anh em GT9 - Đạt Đức tiếp tục thi đấu hết sức mình giành chiến thắng các trận còn lại để lấy suất hạng 2 tham gia Hà nội Open 2013.
Chào đoàn kết và thân ái.

huybmt

Trung Sỹ
Chân thành cảm ơn kiên, khoa ₫en, ₫ã ₫ến và ₫ộng viên ₫ội. Thay mặt anh em gt9 gửi lời cảm.ơn chân thành ₫ến tập thể family ₫ã ₫ón tiếp ₫ội chu ₫áo trong ngày hôm nay. giúp tạo nên 1 trận ₫ấu ₫ẹp. Ai hay hơn, bản lỉnh hơn, thể hiện quyết tâm hơn. ₫ã xứng ₫áng dành ₫ược chiến thắng. Hôm nay gt9 tuy thua nhưng vẩn sẽ cố gắng thi ₫ấu ₫ến những trận cuối cùng ₫ể ₫ạt ₫ược mục ₫ích ban ₫ầu toàn ₫ội ₫ã ₫ề ra ₫ó là« xây dựng một tập thể gắn kết, thể hiện mình qua từng trận ₫ấu, thắt chặt tình bạn với tất cả các ₫ội. Tất cả vì một gt9 ₫oàn kết và fair play» một lần nữa em xin thay mặt toàn ₫ội chúc mừng chiến thắng của family ngày hôm nay.

huybmt

Trung Sỹ
Em xin lổi cả ₫ội. Hnay em ₫ã ko hoàn thành nhiệm vụ. Thi ₫ấu dưới sức mình. Quá ₫ặt nặng về tính chất thắng thua cuả trận ₫ấu và rồi bước vào trận với một tâm lý sợ sệt thiếu bản lỉnh. Qua ₫ó khiến cho ₫ội ₫ánh mất ₫i một cơ hội làm nên một bất ngờ gì ₫ó trong mùa giải năm nay. Em xin hứa sẽ chăm chỉ tập luyện, thi ₫ấu hết mình trong những trận ₫ấu tiếp theo. Bước vào trận thể hiện quyết tâm hơn. Bản lỉnh hơn. Vì màu cờ sắc áo của ₫ội.

huybmt

Trung Sỹ
Huy lại vay thêm nợ của TA nữa hả em?TA mài đao lại có khác :)
Dạ. Hôm nay anh ấy thể hiện ₫c quyết tâm hơn, tập trung và ₫ầy bản lỉnh. anh bta thắng hoàn toàn xứng ₫áng. Cũng giống như trận lượt ₫i em nhập cuộc quá chậm, và ko biết chắt chiu cơ hội ₫ể lội ngược dòng. Nhiu ₫ó thôi thất bại cũng xứng ₫áng. Thêm một bài học ₫ể nhớ và rút kinh nghiệm. Em ko tin lần thứ 3 gặp lại em sẻ thua...

huybmt

Trung Sỹ
Anh em gt9 chúng ta có ₫ược như ngày hôm nay cũng là nhờ vào sự ₫ồng lòng của cả ₫ội. khó khăn ngay từ những ngày ₫ầu mới thành lập. Có lúc tưởng chừng như giải tán vì nhiều lý do. Trải qua 2 vòng ₫ầu ko biết ₫ến cảm giác chiến thắng. ₫ể rồi cùng nhau cố gắng với những chiến thắng liên tiếp trong ₫ó có những trận cũng nhờ vào yếu tố may mắn mới thắng ₫ược. trong thể thao thì không thể nói truớc ₫ược ₫iều gì. Không phải ngày nào củng ra sân với một phong ₫ộ tốt một trạng thái tâm lý vững vàng. Hôm nay chúng ta thua. Nhưng thua trong tư thế ngẩng cao ₫ầu. Chẳng có gì phải xấu hổ vì chúng ta ₫ã cố gắng hết sức mình. Anh em chúng ta cùng nhau cố gắng thi ₫ấu tốt ở những trận còn lại. một tập thể ₫oàn kết thì khó khăn nào cũng sẽ vượt qua. ₫ường còn dài chúng ta chớ vội nản chí. Cố gắng thi ₫ấu tốt và hy vọng một ₫iều gì ₫ó may mắn nữa sảy ra. Cố lên nhé anh em « giờ thứ 9 phú nhuận+ ₫ạt ₫ức»

Bình luận từ Facebook