Tổng hợp video Đà Nẵng Open 2012

saridao

Super Moderators
Xin chân thành cảm ơn Bác saridao. tôi rất thích những video của giải này. Cảm ơn Bác, chúc Bác năm mới sức khỏe, thành công và có nhìu thông tin hình ảnh các trận BB hay nhéBia

Bác đừng quên cảm ơn thuongtibhar, baotien nữa nha bác, e chỉ quay được một số thôi, bác baotien và thuongtbhar cũng quay và post nhiều lắm đấy bác ạ
rất vui dc làm quen với bác Bia

DHS PF4

Binh Nhì
Bác nào có quay đựoc trận Trình cóc vs Quốc hay trận Kiệt vs Quốc thì up lên cho e xem với vì nghe bác TCgroup bình luận 2 trận này khá hấp dẫn...Bia

vietanhhatinh

Thượng Sỹ
các bác ơi, có bác nào có video trận anh Đức(nghệ an) đội Thành Vinh k ạ? nếu có, xin các bác post lên cho mọi người cũng xem ạ! hihi. tks các bác nhiều

son_canloc

Đại Tá
các bác ơi, có bác nào có video trận anh Đức(nghệ an) đội Thành Vinh k ạ? nếu có, xin các bác post lên cho mọi người cũng xem ạ! hihi. tks các bác nhiều
Nghiên cứu để tết này về quê làm thịt hả . Ai có giúp cho thằng cu em nó với . hehe

mystery_kid1412

Thượng Sỹ
ối giời ơi, thần tượng của tôi đây rồi.
Bia Bia Bia
Bác áo đen giao trái tay không tung bóng rồi, bác áo đỏ thì hình như là tung ngược từ trước ra sau!
Nói chung là em đánh không phải hay gì lắm nhưng em mấy bác giao bóng không tung hoặc chọi là em thấy không đẹp mắt!
Có vẻ ăn thua nhiều quá!

thelanqb

Moderator
Bác áo đen giao trái tay không tung bóng rồi, bác áo đỏ thì hình như là tung ngược từ trước ra sau!
Nói chung là em đánh không phải hay gì lắm nhưng em mấy bác giao bóng không tung hoặc chọi là em thấy không đẹp mắt!
Có vẻ ăn thua nhiều quá!
Mình đồng ý kiến với bạn điều này. Không tung bóng thì trong bóng bàn hiện đại không được coi là đẹp và đúng luật.
Nhưng hai người này vẫn tung bóng đấy bạn à, nhưng tung thấp hơn so với quy định của bóng bàn thế giới. Nhưng những người này thuộc cơ phủi ( không bài bản như bây giờ) và bóng bàn nghiệp dư vẫn chấp nhận chuyện này nhưng không nói ra. Còn bóng bàn chuyên nghiệp lại là khác.
Chúc bạn vui vẽ với bb......
Bia Bia Bia

dung_linh

Đại Tá
Có vẻ ăn thua nhiều quá!
Tùy giải mà, tuy nhiên nghiệp dư, bán chuyên nghiệp, hay chuyên nghiệp, nếu đúng luật thì phải tung bóng hết 16 cm, tùy BTC và trọng tài thôi.......................Giả sử trọng tài không bắt tung bóng, phong trào thì dại gì ai mà tung bóng, ai tung thì thiệt thòi thôi, tung cao trong 5 set thì có 1 quả hỏng thôi.........................hihihiBiaBiaBiaBiaBiaBiathèm Bia:confused::confused::confused:
Bạn hiểu ý mình chưa....................????????????????????

dung_linh

Đại Tá
ko biết bác xem nó ra thế nào mà thấy áp đảo đc nhỉ???
có clip trận Việt - Phú ko vậy các bác (trận này coi như ck ko chính thức của dân nghiệp dư rùi còn gì nữa nhỉ)?
Tại sao 2 VĐV này lại nói nghiệp dư. Em Phú Sóc là đội tuyển TPHCM, được đào tạo, bài bản, chuyên nghiệp mà, còn em việt là VĐV Từ sơn ra mà, đều đào tạo chuyên nghiệp ra hết mà.....................................??????/
Đôi điều suy nghỉ cùng bạn!.....................................................................................!.........................................................!

Bình luận từ Facebook