Tổng hợp các sản phẩm cốt Tibhar

Ex_Hai05

Đại Uý
Ok, anh đặt hàng rồi nhé! (Đặt ở 2 mục "Tổng hợp các cốt vợt Tibhar" và "Cốt vợt Samsonov Stratus carbon-..." nhưng chỉ 1 cây thôi)
Thank em!

Ex_Hai05

Đại Uý
Anh order lại cho đầy đủ thông số này:
Cốt Tibhar StrAtus Power Wood
cán FL
Trọng lượng trong khoảng 83 đến 88g
Cảm ơn em nhiều!
ĐT: 0904.100.922 - Hải

Ex_Hai05

Đại Uý
Theo đánh giá của một vđv người Mỹ sử dụng cốt StrAtus Power Wood (SPW):
Các SPW nặng khoảng 90 gram và dày 6.2mm. Kích thước đầu đo 151.5mm x 158mm làm cho lưỡi này lớn hơn một chút so với lưỡi từ nhà sản xuất chính thống khác.
Tổng quan:
Tốc độ OFF (Có lẽ thấp hơn OFF chút xíu, nhưng không phải OFF-)
Vừa cứng / Medium-Hard Feel với cảm ứng tốt
Cảm giác đặc chắc.
Có độ lưu bóng = phát lực tốt, chơi ngắn tốt.
$ 55 Shipped từ Paddle Palace USA.
Vậy, nếu loanh quanh khoảng 90g cũng ok em ạ!

Ex_Hai05

Đại Uý
Các SPW nặng khoảng 90 gram và dày 6.2mm. Kích thước đầu đo 151.5mm x 158mm làm cho lưỡi này lớn hơn một chút so với lưỡi từ nhà sản xuất chính thống khác.
Tổng quan:
Cảm giác đặc chắc.

lamvt

Thượng Tá
Tổng quan:
Cảm giác đặc chắc.
Bạn lại dùng google dịch rồi.Trong bóng bàn từ Blade dịch là cốt vợt chứ ko dịch là lưỡi dao hay lưỡi cắt gì đấy.Nghe từ lưỡi ở đây kinh quá đi.Lần sau nhớ hiệu đính lại.

tibhar_vn

Thượng Tá
Cốt Stratus PowerWood cán AN đã có mặt tại 38 Hoàng Ngọc Phách, xin chia sẻ ít hình ảnh với anh em :)

Last edited:

youwin

Trung Sỹ
Cây này đánh với h3 sướng phải biết. Thích nhất là cán cầm rất vừa tay. Cảm giác ko rung, chắc banh tuy off - nhưng tốc độ khá. Bên trái kết hợp với hexer + hoặc duor hoặc nittaku flyat là ok nhất.

Ex_Hai05

Đại Uý
Cây này đánh với h3 sướng phải biết. Thích nhất là cán cầm rất vừa tay. Cảm giác ko rung, chắc banh tuy off - nhưng tốc độ khá. Bên trái kết hợp với hexer + hoặc duor hoặc nittaku flyat là ok nhất.
Bác có thông số kích thước cán không? Hoặc nếu bác dùng vợt này thì Bác đo giúp kích thước cán vợt cho anh em tham khảo. Hoặc Bác so sánh Cán này với Sardius hay Mazunov hoặc một cây khác của Butterfly. Vì Butterfly họ có đầy đủ thông số các cốt vợt trên mạng. Thank Bác!

youwin

Trung Sỹ
Bác có thông số kích thước cán không? Hoặc nếu bác dùng vợt này thì Bác đo giúp kích thước cán vợt cho anh em tham khảo. Hoặc Bác so sánh Cán này với Sardius hay Mazunov hoặc một cây khác của Butterfly. Vì Butterfly họ có đầy đủ thông số các cốt vợt trên mạng. Thank Bác!
cái này để về đo lại mới up cho bác dc! mình đã từng chơi qua các cốt của BTF sar, primo, vis, mazu, maze. theo mình cán cây này hợp với mình nhất gần giống cán ST cầm cảm giác ôm trọn tay chắc chắn. cảm giác gần giống sar nhất

Ex_Hai05

Đại Uý
cái này để về đo lại mới up cho bác dc! mình đã từng chơi qua các cốt của BTF sar, primo, vis, mazu, maze. theo mình cán cây này hợp với mình nhất gần giống cán ST cầm cảm giác ôm trọn tay chắc chắn. cảm giác gần giống sar nhất
Thank Bác! Theo Bác thì nó to hơn hay nhỏ hơn sar?

Bình luận từ Facebook