Tổng hợp các sản phẩm cốt Tibhar

tibhar_vn

Thượng Tá
Công ty cổ phần Trí Tuệ xin gửi đến anh em bóng bàn bản tổng hợp hình ảnh và thông số của các sản phẩm cốt Tibhar, vì em tải về bằng phiên bản tiếng Anh nên không có giá đính kèm, anh em quan tâm đến sản phẩm nào cụ thể thì coment nhé
Trân trọng cảm ơn!

tibhar_vn

Thượng Tá
Tibhar Samsonov Techno Power Contact
Xin bạn Tibhar cho biết 2 hình ảnh của cốt vợt này là thế nào?

Dạ, 2 mẫu là giống nhau ạ
Mẫu ở dưới được sản xuất vào năm 2009, 2010, sau này họ đổi cán của nó sang màu nâu ạ.
Katalog cháu tải về là mới nhất của năm 2014 nên có nhiều sản phẩm mới sẽ khác so với sản phẩm của những năm trước ạ

Last edited:

Thanh Trà

Moderator
Staff member
Dạ, 2 mẫu là giống nhau ạ
Mẫu ở dưới được sản xuất vào năm 2009, 2010, sau này họ đổi cán của nó sang màu nâu ạ.
Katalog cháu tải về là mới nhất của năm 2014 nên có nhiều sản phẩm mới sẽ khác so với sản phẩm của những năm trước ạ
À ra thế, cám ơn bạn nhé.
Thế trước họ bán cốt có vali đựng (như hình dưới) nay có còn vậy ko? Hehehe.

tosiosHD

Đại Tá
Dạ, hiện tại thì chỉ còn mẫu này thôi chú à, giá là 29,9euro khoảng 820,000đ ạ. Chú chọn toàn hàng độc, giá cao, hihi

+ Em ơi cho anh hỏi chất liệu của bao đựng vợt ở 3 hình phía trên làm bằng gì? Bằng nhựa hay Inox???

tosiosHD

Đại Tá
Tiện đây cho anh hỏi luôn, đỡ phải tìm hiểu, các dòng cốt của Tibhar thì cốt nào "đẳng cấp" mà thuần gỗ, lớp ngoài cùng là gỗ Limba nhỉ? Anh sẽ sắm thêm luôn 1 cốt Tibhar nữa cho đủ bộ! Haha

tibhar_vn

Thượng Tá
Hợp kim nhôm cao cấp cơ à? Nó dùng khóa mã số hay gì vậy?
Hợp kim nhôm thì giá nó mới cao vậy a à, nhựa hoặc giả da thì bên em đang bán có 290k thôi ạ
Khóa của nó là khóa thường thôi ạ, lắp khóa số vào ra đường nó lại tưởng là vali tiền thì nguy :D:D:D

tibhar_vn

Thượng Tá
Tiện đây cho anh hỏi luôn, đỡ phải tìm hiểu, các dòng cốt của Tibhar thì cốt nào "đẳng cấp" mà thuần gỗ, lớp ngoài cùng là gỗ Limba nhỉ? Anh sẽ sắm thêm luôn 1 cốt Tibhar nữa cho đủ bộ! Haha
Dạ, có Samsonov Force Pro thuần gỗ với lớp gỗ bên ngoài là Limba và ở giữa là Ayous anh à :)

Bình luận từ Facebook