Tmb zlc hàng hiẾm, giá khỎi bàn

DungNguyen

Binh Nhì
TMB ZLC của e đây bác nào muốn mua đổi gió thì múc
cạnh còn nguyên
Vẫn gỗ của nó

Cây này bác nào để ý thì mình đưa bboxoxboxx kia rồi, giờ úp lại cho các bác xem
Còn về giá e nó thì bên box kia đã nói rồi. Từ 2950 --> 2550( bao ship) nên không fai mặc cả nữa. Đúng giá đó e nó bay. tks

DungNguyen

Binh Nhì
Cây này hình như cán AN bác nhỉ...còn đẹp quá, giá cũng ngon, mà sao dòng này giờ bị lên sàn nhiều thế nhở...

Cây này của mình như bác nói còn rất ngon,nhìn ảnh thế thôi nhìn ngoài thì đẹp hơn nhiều. Giờ mình bận nên k chơi được muốn tiễn e nó cho các pro nào muốn thử.

BAC SUP

Đại Tá
mình cũng chưa cầm cán AN bao giờ không hiểu cảm giác thế nào,khác FL,ST nhiều không?
bạn ở đâu? nếu gần đến xin cầm thử một tý.:zingme69:

Quạt mo

Đại Tá
Em nhớ không nhầm thì chủ Thớt ở Thái Nguyên bác Thi ạ:zingme14: Bác xúc đi, không hợp cán AN bán rẻ lại cho em:zingme52:

BAC SUP

Đại Tá
Em nhớ không nhầm thì chủ Thớt ở Thái Nguyên bác Thi ạ:zingme14: Bác xúc đi, không hợp cán AN bán rẻ lại cho em:zingme52:

sao QUẠTMO dại thế .....:zingme34::zingme32:
với mình không quan tâm nặng nhẹ ,vì một mặt mình đánh anti nên kiểu gì cũng không nặng như 2 mặt mút thường.vì mặt anti chỉ nặng bằng nửa mặt mút thường thôi :zingme14:

Last edited:

Quạt mo

Đại Tá
sao QUẠTMO dại thế .....:zingme34::zingme32:
với mình không quan tâm nặng nhẹ ,vì một mặt mình đánh anti nên kiểu gì cũng không nặng như 2 mặt mút thường.vì mặt anti chỉ nặng bằng nửa mặt mút thường thôi :zingme14:
Thế bác mua tặng em đi:zingme45: Theo đạo phật nói tu 3 kiếp mới có duyên ngồi chung đò, duyên của em với bác phải tu kha khá kiếp đấy.:zingme29:
A di phò phò:zingme13:

Duc_NM

Đại Tá
mình cũng chưa cầm cán AN bao giờ không hiểu cảm giác thế nào,khác FL,ST nhiều không?
bạn ở đâu? nếu gần đến xin cầm thử một tý.:zingme69:
Cán AN cầm quen sẽ thấy ôm tay và dễ xoay trở, nhưng quả giao bóng Pendulum hoặc Reversed Pendulum thì cán vợt sẽ hơi vướng lòng bàn tay chỗ ngón cái bác ạ, chắc đây là lý do mà cán AN không được chuộng.

BAC SUP

Đại Tá
Thế bác mua tặng em đi:zingme45: Theo đạo phật nói tu 3 kiếp mới có duyên ngồi chung đò, duyên của em với bác phải tu kha khá kiếp đấy.:zingme29:
A di phò phò:zingme13:

nếu chủ thớt bán bằng 1/3 giá đưa ra mình mua tặng quạt mo ngay :zingme52:

Ma Phong Ba

Binh Nhì
Cán AN cầm quen sẽ thấy ôm tay và dễ xoay trở, nhưng quả giao bóng Pendulum hoặc Reversed Pendulum thì cán vợt sẽ hơi vướng lòng bàn tay chỗ ngón cái bác ạ, chắc đây là lý do mà cán AN không được chuộng.
Em đang xoắn não không biết xúc thêm em này về chơi không, nhưng nghe bác phán thế này em nản luôn..., nhưng được cái này sẽ mất cái kia, không biết lợi thế của cán AN là gì nhỉ?

Bình luận từ Facebook