Tình hình biên giới Cao Bằng bất ổn!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Theo chương trình công tác đặc biệt, Hr (tài năng chém gió luôn đi ngược với trình độ ;)) dẫn theo một đoàn cái bang sẽ xuất hiện ở TP.CB vào sáng sớm 27/10 này. Khả năng tình hình biên giới Cao Bằng bất ổn, tiếp theo Hr tiến sang khu vực biên ải TQ gây rối, chiếm toàn bộ thác Bản Giốc do bọn TQ chiếm đóng trái phép trao trả cho VN.
Thời gian không có nhiều, đi là chính, mong giao lưu với anh em TP.CB vào chiều ngày 27/10 này. Bia Bia Bia

Drhongson

Đại Tá
Theo chương trình công tác đặc biệt, Hr (tài năng chém gió luôn đi ngược với trình độ ;)) dẫn theo một đoàn cái bang sẽ xuất hiện ở TP.CB vào sáng sớm 27/10 này. Khả năng tình hình biên giới Cao Bằng bất ổn, tiếp theo Hr tiến sang khu vực biên ải TQ gây rối, chiếm toàn bộ thác Bản Giốc do bọn TQ chiếm đóng trái phép trao trả cho VN.
Thời gian không có nhiều, đi là chính, mong giao lưu với anh em TP.CB vào chiều ngày 27/10 này. Bia Bia Bia

Hangruoi dám giải phóng cả một vùng biên thì quả là kinh đấy. Xong tối về viết report luôn nhé.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hangruoi dám giải phóng cả một vùng biên thì quả là kinh đấy. Xong tối về viết report luôn nhé.

Đi mệt bác ạ, bọn em vào tận bản làng nữa. Như vụ SL đó, có chơi được tí nào, đám côn nữ quây cho đến nỗi không tỉnh nổi, càng nghĩ càng thấy sợ!

SONCAD

Thượng Sỹ
Sặc Ông anh chém gió kinh quá!
Bác mà chém quá Sơn nữ vùng cao quây lại bắt Bác bán sang "Động" ở bên kia biên giới là Bác hết đường về uống bia với các anh em giờ....Bia

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Sặc Ông anh chém gió kinh quá!
Bác mà chém quá Sơn nữ vùng cao quây lại bắt Bác bán sang "Động" ở bên kia biên giới là Bác hết đường về uống bia với các anh em giờ....Bia

Chú nói thế thì anh sợ quá, sức anh chỉ 1 lần/tháng thì ai dám chứa?
:cool:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hr mà không có ai giao lưu là bực mình quay lại thịt những ai dám chém gió trong topic này đấy! :cool:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Hr mà không có ai giao lưu là bực mình quay lại thịt những ai dám chém gió trong topic này đấy! :cool:

Bác loa đài nhiều lại bị tẩn giống T7 giờ đấy! Hôm rồi loa to là bị oánh cho ợ bia ngay. Giờ còn bác nữa là cho trận vòng tròn GPMB coi như bác nộp đủ!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác loa đài nhiều lại bị tẩn giống T7 giờ đấy! Hôm rồi loa to là bị oánh cho ợ bia ngay. Giờ còn bác nữa là cho trận vòng tròn GPMB coi như bác nộp đủ!

Ợ là ợ thế nào. Hehe. Thua ai chứ thua chú 5 xịch, 1 lít và thua bia thì vẫn vui vì vào bia hết chứ có đút túi được đồng nào đâu. Vui cho tinh thần thoải mái. Chú cẩn thận đấy, chiều có qua xem anh Đông gà đánh không???

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Ợ là ợ thế nào. Hehe. Thua ai chứ thua chú 5 xịch, 1 lít và thua bia thì vẫn vui vì vào bia hết chứ có đút túi được đồng nào đâu. Vui cho tinh thần thoải mái. Chú cẩn thận đấy, chiều có qua xem anh Đông gà đánh không???

Thick thịt luôn cả Đông gà chứ xem xét gì bác! Nghe tên thôi đã muốn chén rồi!

Drhongson

Đại Tá

Chiều nay đánh ở đâu,mấy giờ, ai với ai, kèo thế nào, mệnh giá bao nhiêu ???

cuongcb

Binh Nhất
Chào mừng bác Hangruoi và hoan nghênh bác đã dẫn theo một binh đoàn đồ đệ của Hồng Thất Công lên Cao Bằng và sang khu vực biên ải Trung Quốc gây rồi, mong anh và đồng đội oánh thật hoành tráng để trả lại Thác Bản Dốc cho Cao Bằng! Khi nào anh chinh phạt xong thì cứ call cho em theo số đt 0986.83.38.38 để mở Đại tiệc mừng chiến thắng nhé! kaka

Bình luận từ Facebook