TIN VUI ĐẶC Biệt

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay nhận đuoc tin vui đặc biệt từ BQT , do Phát ngôn viên VotGo chính thức công bố .
Đó là các hãng Bia , nước ngọt ... nhận tài trợ toàn bộ bia bọt , nước uống cho tất cả anh em bóng bàn trong năm nay .
Và tài trợ tối thiểu 500 triệu tới 1 tỷ cho Premiership 2013 .
Thông tin cụ thể trong hợp đồng nè anh em
http://bongban.org/forum/showthread.php/12694-C%C3%A1m-%C6%A1n-h%C3%A3ng-bia-Tiger-t%C3%A0i-tr%E1%BB%A3-gi%E1%BA%A3i-Premiership?p=159178#post159178

vanuc

Đại Tá
mong rằng đó là sự thật. Nhưng để điều đó xảy ra, phải chăng diễn đàn cần thành lập một ban vận động tài trợ, thành phần là những anh em có vai trò vị trí quan trọng trong xã hội để chung tay vận động, ví dụ dr HS thì vận động các doanh nghiệp y tế, các đ/c CA thì vận động các doanh nghiệp quen biết, nhà báo thì vận động các báo và đài truyền hình, ca sĩ hoặc MC vận động các hãng kinh doanh nghệ thuật... nếu làm được thì kinh phí sẽ có nhiều đó các bác à

choctietlon

Super Moderators
Hôm nay nhận đuoc tin vui đặc biệt từ BQT , do Phát ngôn viên VotGo chính thức công bố .
Đó là các hãng Bia , nước ngọt ... nhận tài trợ toàn bộ bia bọt , nước uống cho tất cả anh em bóng bàn trong năm nay .
Và tài trợ tối thiểu 500 triệu tới 1 tỷ cho Premiership 2013 .
Thông tin cụ thể trong hợp đồng nè anh em
http://bongban.org/forum/showthread.php/12694-C%C3%A1m-%C6%A1n-h%C3%A3ng-bia-Tiger-t%C3%A0i-tr%E1%BB%A3-gi%E1%BA%A3i-Premiership?p=159178#post159178

Em đi câu từ sáng tới giờ còn chưa được con cá nào đấy bác Sơn ạ. ka ka ka ka ....

anzippo

Đại Tá
Đó là tin quá vui cho tất cả chúng ta ,Năm nay anh Sơn không phải bán vé số và bán áo nữa , hi

Last edited:

ducphubb

Thượng Sỹ
Không biết bạn Votgo có tung chưởng trong Ngày cá tháng tư không? Nếu được vậy Bongban.org là diễn đàn được quan tâm rộng rãi của những doanh nghiệp hảo tâm nhất là thành công ngoài sức mong đợi của những ngày cuối năm Nhâm Thìn, một Đà Nẵng open 2012 đầy sắc màu, anh em Viêt Kiều hải ngoại cũng về so vợt cực kỳ hay và đẹp!

Drhongson

Đại Tá
THÔI , giờ là 2/4 rùi , Hổng đùa nữa , nghiêm túc thôi .
Ạnh em mình tạm hoãn cái sự sung sướng ấy lại . ĐI CÀY TIẾP THÔI .hheeheheheh

Last edited by a moderator:

Bình luận từ Facebook